ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1292
โพสเมื่อ: Thu Oct 22, 2020 17:34
ถูกแบนแล้ว
โคมอง ตอนนี้เทียบเท่า มาร์กซิยาล ได้รึยังครับ
ผมแฟนบาเยิร์น ให้มาซิยาล ดีกว่านิดนึงครับ ไอ่โคมองมันไม่คม เพิ่งมาเล่นดีช่วงหลังๆไม่กี่นัดนี่เอง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Rainbow Xu
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 20485
โพสเมื่อ: Thu Oct 22, 2020 19:34
[RE: โคมอง ตอนนี้เทียบเท่า มาร์กซิยาล ได้รึยังครับ]
โดยรวม หมากก็ยังดูดีกว่านิดๆ
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2010
ตอบ: 2288
โพสเมื่อ: Thu Oct 22, 2020 20:03
[RE: โคมอง ตอนนี้เทียบเท่า มาร์กซิยาล ได้รึยังครับ]
ตอบแทนแฟนบาเยิรน เลือกมาเที่ยว เข้าทีมบาเยิรนครับ ก่อนโคมัน ถ้าแลกกันเลยฟรีๆคงแลกถ้าผมเแ
ปน เมเนเจอ บาเยิรนนะ
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4952
โพสเมื่อ: Thu Oct 22, 2020 20:21
โกมองมันท็อป5-10โลกในตำแหน่งของมันแล้วครับ ส่วนตัวผมคิดว่าโกมองควรไปเทียบกับพวกtop5โลกมากกว่า โกมองOverallผมว่าดีกว่าริ่งด้วยซ้ำ แต่อย่างว่าบาเยินระบบมันเหนือกว่าแมนยู โกมองจะดูไม่หวือหวาเท่ามาเที่ยวก็ไม่แปลก แต่เรืองเลี้ยงบอลผมว่ามาเที่ยวริ่งดีกว่าโกมองอยู่
แก้ไขล่าสุดโดย crazyingod เมื่อ Thu Oct 22, 2020 20:23, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: สื่งที่ร้ายกาจที่สุดในโลกคือความชั่วร้ายในใจของคน
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1508
โพสเมื่อ: Sat Oct 24, 2020 00:10
[RE]โคมอง ตอนนี้เทียบเท่า มาร์กซิยาล ได้รึยังครับ
แอบ งง คนที่บอกทักษะ โกม็องดีกว่า
เอาตรงๆนะ โกม็อง ทักษะพอๆกับน้องเป้เลย
แต่ผมให้หมากทักษะ ดีกว่าปัปเป้อีก( แต่เป้ไวกว่า )
แค่เพอฟอร์มแมนซ์หมากมันได้ไม่เท่าปัปเป้

ปล.คือถ้าจะดูทักษะนะเอาง่ายๆเลยเข้ายูทูป
แล้วคิดว่า Coman กับ Martial ใครเล่นดูไหลลื่นกว่ากัน
ดูพริ้วไหวดูไม่เกร็งกว่ากัน ผมให้คนนั้นทักษะดีกว่า
ซึ่งดูไม่ยากเลยเอาตรงๆ
ปล2 คือต้องแยก Basicskills กับ Performance อ่ะ
อย่าง Martial กับ Mbapbe ผมให้ Martial ดีกว่าทักษะ
Mbappe ดีกว่าด้านสมรรถภาพที่ให้กับทีม กับ เกมส์
ซึ่งถ้าเทียบ Martial กับ Coman ผมให้
Martial ดีกว่าทั้ง 2 อย่างเลยด้วยซ้ำไม่ใช่ว่าดีกว่าแค่ เบสิคทักษะ ด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย IGmanage เมื่อ Sat Oct 24, 2020 00:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
( Since I have been watching Football ) Mine BestXI TEAM : 4-4-1-1
GK:E.Van Der Sar ,RB:P.Lahm ,CB:R.Ferdinand ,CB:A.Nesta ,LB:P.Maldini ,CM:A.Pirlo ,CM:P.Scholes ,RW:L.Messi ,ST:R.Van Nistelrooy ,CF:A.Del Piero ,LW:R.Kaká
Manager:Sir Alex Ferguson ,Offensive:Fastbuildup Defensive:Pressing

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel