ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: :)
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Feb 2010
ตอบ: 4644
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 16:55
[RE: Genshin Impact เริ่มใหม่แนะนำทีครับ]
Elizx พิมพ์ว่า:
Diluc+venti น่าจะโกง ผมมีventiอยู่ โคตรชอบรวบทั้งวัน

หรือไม่ก็Diluc +keqing อันนี้น่าจะแพงเกินงบ แต่คิดว่าน่าจะหายากอยู่ แถมแพงมากด้วย

หรือว่าdiluc+monaก็น่าสนใจ ผสมธาตุกันน่าจะแรง

Jeanก็ดีนะครับ สกิลแรงฮีลแรงด้วยผมปั้นเมนคู่กับrazor+ventiอยู่ qiqiก็เหมือนกัน ฮีลเหมือนบาบาร่าเลย แถมมีอันติแปะมอนดูดเลือด

หรือไม่ก็ลองหา Dilucบวกดาบดำwolfไปเลยครับ โหดแน่ๆ ดีกว่ามีตัว5ดาวสองตัวอะในความคิดผม

ผมพึ่งได้ดาบดำมาเมื่อเช้าให้ razorใช้ โคตรดี 5ดาวผมจะตกกระป๋องหมดแล้ว55555
ยิ่งถ้าdilucกับดาบwolfน่าจะโหดกว่าของผมเยอะ

ผมว่าdiluc+razorที่ท่าน ว่ามาน่าจะไปด้วยกันยากต้องแยกทีม1ทีม2 เพราะดาบใหญ่เหมือนกัน

ถ้าจะซื้อก่อนซื้อลองคิดตำแหน่งในทีมดูก่อนเลยครับ

Dps sup healว่ามีตัวไหนควรตำแหน่งไหน แต่ส่วนมากจะครบเพราะมีbabaraแจกxianglingแจก โนเอลก็แจก ถ้าขาดก็หยิบตัวที่เกมแจกมาใช้supได้  

Diluc + ดาบดำราคาแรงพอสมควรเลยครับ 1,500 อัพ เดี๋ยวผมลองหา Diluc + Venti ดูก่อนครับ หรือไม่อาจจะเอา Venti + Razor หรือ Fisch แทน เพราะมองว่า Venti หายากกว่า ตู้มันหมดไปแล้ว แต่ Diluc ยังมีอยู่ ผมเข้าใจประมาณนี้ถูกใช่ไหมครับ

แล้วส่วนใหญ่สาเหตุที่ถูกแบนเพราะว่าอะไรกันหว่า มันมีคนโกงกันได้หรอครับหรือยังไง?

ปล.ถามเพิ่มนิดนึงครับ ถ้าซื้อ id จะ login ใน ps4 หรือ pc ได้ไหมครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10817
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:09
Genshin Impact เริ่มใหม่แนะนำทีครับ
เกมนี้มือถือชิพเซ็ตอะไรเล่นได้ลื่นครับ poco f3 nfc นี้ไหวมั้ย มือถือปัจจุบันผมแค่โหลดวิดิโอเข้าเกมยังค้างเลย จะได้หาข้ออ้างซื่อใหม่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
Allez Allez Allez!!!

ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20317
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:18
[RE: Genshin Impact เริ่มใหม่แนะนำทีครับ]
เห็นลงประมูลอยู่นะ ดาบใหญ่+เวนติ แต่ตอนนี้ 1200+ ละ หมดคืนนี้ 19.00
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ทรงพระเจริญ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46537
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:34
เกมนี้มันเกมอวยตัวละครครับ เลือกซื้อตัวที่ชอบดีกว่า
1
0
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16515
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 22:52
[RE]Genshin Impact เริ่มใหม่แนะนำทีครับ
wilshere พิมพ์ว่า:
Elizx พิมพ์ว่า:
Diluc+venti น่าจะโกง ผมมีventiอยู่ โคตรชอบรวบทั้งวัน

หรือไม่ก็Diluc +keqing อันนี้น่าจะแพงเกินงบ แต่คิดว่าน่าจะหายากอยู่ แถมแพงมากด้วย

หรือว่าdiluc+monaก็น่าสนใจ ผสมธาตุกันน่าจะแรง

Jeanก็ดีนะครับ สกิลแรงฮีลแรงด้วยผมปั้นเมนคู่กับrazor+ventiอยู่ qiqiก็เหมือนกัน ฮีลเหมือนบาบาร่าเลย แถมมีอันติแปะมอนดูดเลือด

หรือไม่ก็ลองหา Dilucบวกดาบดำwolfไปเลยครับ โหดแน่ๆ ดีกว่ามีตัว5ดาวสองตัวอะในความคิดผม

ผมพึ่งได้ดาบดำมาเมื่อเช้าให้ razorใช้ โคตรดี 5ดาวผมจะตกกระป๋องหมดแล้ว55555
ยิ่งถ้าdilucกับดาบwolfน่าจะโหดกว่าของผมเยอะ

ผมว่าdiluc+razorที่ท่าน ว่ามาน่าจะไปด้วยกันยากต้องแยกทีม1ทีม2 เพราะดาบใหญ่เหมือนกัน

ถ้าจะซื้อก่อนซื้อลองคิดตำแหน่งในทีมดูก่อนเลยครับ

Dps sup healว่ามีตัวไหนควรตำแหน่งไหน แต่ส่วนมากจะครบเพราะมีbabaraแจกxianglingแจก โนเอลก็แจก ถ้าขาดก็หยิบตัวที่เกมแจกมาใช้supได้  

Diluc + ดาบดำราคาแรงพอสมควรเลยครับ 1,500 อัพ เดี๋ยวผมลองหา Diluc + Venti ดูก่อนครับ หรือไม่อาจจะเอา Venti + Razor หรือ Fisch แทน เพราะมองว่า Venti หายากกว่า ตู้มันหมดไปแล้ว แต่ Diluc ยังมีอยู่ ผมเข้าใจประมาณนี้ถูกใช่ไหมครับ

แล้วส่วนใหญ่สาเหตุที่ถูกแบนเพราะว่าอะไรกันหว่า มันมีคนโกงกันได้หรอครับหรือยังไง?

ปล.ถามเพิ่มนิดนึงครับ ถ้าซื้อ id จะ login ใน ps4 หรือ pc ได้ไหมครับ  
ล้อคอินในpcได้อย่างเดียวครับ
Ps4มันติด psnเลย ส่วนท่านเลือกแบบไหนผมว่าเอาที่ท่านชอบดีกว่า ถ้าไม่ได้ตัวที่ชอบเดี๋ยวเล่นไปไม่สนุก ส่วนมากเกมนี้ เน้นความชอบตัวละครมากกว่า ตัวแจกฟรีสามารถช่วยได้หลายอย่าง แต่ระวังเรื่องการเสี่ยงโดนแบนด้วยครับ ผมเห็นในกลุ่มบ่นๆมีโดนแบนไอดีผ่านหลายมือ ท่านต้องดูดีๆนะ กลัวจะซื้อมาแล้วโดน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4442
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 23:02
Ventiสำคัญในการไต่หอทำเวลาให้ผ่านเพราะสกิลรวมมอนไว้จุดเดียวได้ คอมโบง่ายกับทุกธาตุ มีก็ดีไม่มีก็เล่นได้
ทำทีมแบบเลือกตัวได้ยังไงก็ควรมีDilucครับแรงสกิลใช้ง่ายจัดลงง่ายกับทุกทีมใช้กับตัวละครฟรีก็เก่งแล้ว สกิลกว้าง

อีกอย่างเกมนี้จะมีตัวที่ถือโล่ สร้างเกราะต้องอาศัยดาบใหญ่หรือการโจมตีระเบิดแบบKleeถึงจะฆ่ามอนไว ตีแร่ง่าย
ซึ่งในเกมดาบใหญ่5ดาวตอนนี้มีตัวเดียวคือDilucที่สำคัญคือเป็นธาตุไฟ ทำคอมโบ overload meltง่าย

เป็นตัวที่สะดวกมากไม่ต้องจัดทีมเยอะวุ่นวาย ยืนตีๆก็ตายหมด ปั้นDiluc+ตัวฮีล จะยิงยาวได้เลยถึงAR40
ถ้าได้มาแล้วไม่รีโรลหาตัวอื่นเอาไปลงกับenergyเลเวลจะไวมาก แต่ถ้าไม่รีบเอาไปเปิดดาบมาให้ซักอันจะโหดมาก

5ดาวตัวอื่นต้องการไอเท็มและจัดทีมให้เข้ากันพอสมควรถึงจะเก่ง ยกเว้นถ้าอวยตัวละครเน้นอะไรก็เล่นได้หมด
ตอนนี้Ventiเป็นตัวlimitedไปแล้วกว่าตู้จะมาอย่างน้อยครึ่งปี Diluc ผมเปิดไป6พันบาทยังไม่มีให้เล่นชั่งใจเอา
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 6368
โพสเมื่อ: Thu Oct 22, 2020 11:48
YOKKUB พิมพ์ว่า:
เกมนี้มือถือชิพเซ็ตอะไรเล่นได้ลื่นครับ poco f3 nfc นี้ไหวมั้ย มือถือปัจจุบันผมแค่โหลดวิดิโอเข้าเกมยังค้างเลย จะได้หาข้ออ้างซื่อใหม่  

อ้างอิงจากอันนี้ Snap 855 ขึ้นครับ ปรับได้สุด เล่นลื่น เพราะงั้่นรอจัด Mi10T เลยครับ

https://www.gensh.in/genshin-impact/mobile-performance
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel