ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ninksaranya
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 9136
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 15:40
[RE: League of Legends: Wild Rift อัพเดต Lee Sin เข้าก่อนกำหนด]
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
WildRift ซัพจ๋า ๆเลยตัวไหนเฟี้ยว ๆบ้าง ตอนทดสอบเล่นอยู่ไม่กี่ตัว

Jenna เคยเห็นตอน WORLD ที่มันเล่นกันแต่ทริสตาน่า ปืนกระโดด ๆ + Jenna อะ

ลองเล่นแทงค์ซัพดูครับ ตัวแปรเลย คนไม่ค่อยเล่นแต่สำคัญมาก
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52851
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 15:41
[RE: League of Legends: Wild Rift อัพเดต Lee Sin เข้าก่อนกำหนด]
captain price พิมพ์ว่า:
WildRift ซัพจ๋า ๆเลยตัวไหนเฟี้ยว ๆบ้าง ตอนทดสอบเล่นอยู่ไม่กี่ตัว

Jenna เคยเห็นตอน WORLD ที่มันเล่นกันแต่ทริสตาน่า ปืนกระโดด ๆ + Jenna อะ

ลองเล่นแทงค์ซัพดูครับ ตัวแปรเลย คนไม่ค่อยเล่นแต่สำคัญมาก  

ซัพแท้งค์ยังไงผมก็ต้องเล่นอยู่ละ ใน ROV นี่ผมนี่ละซัพแท้งค์โรม เพียว ๆเลย
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2010
ตอบ: 1040
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 16:09
Assussa2 พิมพ์ว่า:

Lee Sin เข้าก่อนกำหนด งานนี้บรรเทิงเลยครับ เล่นสนุกมาก หลายคนเล่น Lee Sin แต่มีตั๋วขาไปขาเดียว ไม่มีขากลับตายอยู่กลางวงตลอด

เข้าแล้วตอนนี้นะครับ สามารถหาซื้อมาเล่นได้เลย  

สอบถามหน่อยครับตกลงเปิดให้เล่นเป็นทางการจริงๆ วันไหน ผม IOS ครับ
0
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Living is easy with eyes closed.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7853
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 16:19
pedza พิมพ์ว่า:
Assussa2 พิมพ์ว่า:

Lee Sin เข้าก่อนกำหนด งานนี้บรรเทิงเลยครับ เล่นสนุกมาก หลายคนเล่น Lee Sin แต่มีตั๋วขาไปขาเดียว ไม่มีขากลับตายอยู่กลางวงตลอด

เข้าแล้วตอนนี้นะครับ สามารถหาซื้อมาเล่นได้เลย  

สอบถามหน่อยครับตกลงเปิดให้เล่นเป็นทางการจริงๆ วันไหน ผม IOS ครับ  

27หรือ28 นี้นี่หละครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1602
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 16:31
captain price พิมพ์ว่า:

ซัพแท้งค์ยังไงผมก็ต้องเล่นอยู่ละ ใน ROV นี่ผมนี่ละซัพแท้งค์โรม เพียว ๆเลย  

รอซัพพสกนี้เขาครบครับ โคตรฟหากหลาย
มีคั้วแต่ซัพพี่เลี้ยง ยันซัพสายฆ่า
Pyke ตัวนี้คือซัพฆ่าเลย
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Jun 2020
ตอบ: 1033
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:14
เล่นง่ายเกินนน ไม่เหมือนแบบ PC เลย 555 ต้องกระโดดใส่หวาด
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10817
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:21
League of Legends: Wild Rift อัพเดต Lee Sin เข้าก่อนกำหนด
ตัวใหม่เข้ามาถ้าในทีมเลือกคู่กับยาซึโอะนี้คงลุ้นกันหนักว่ามันจะแบกหรือแจกคู่ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Allez Allez Allez!!!

โค้ช T-License
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25170
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:23
แนะนำตัวสนุกๆ แบกๆหน่อยครับ เล่น yasuo แต่โดนแย่งแทบทุกตา
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9917
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:30
มือใหม่ อาจจะงงๆ ว่า Insec Move คืออะไร
ผมแปะลิ้งไว้ให้ด้วยละกันนะ คลิปนี้เป็นตัวเวอร์ชั่น LoL WR ละ

...

คลิปนี้เป็น Insec ตัวจริง
เป็นตำนานป่าของ LoL เกาหลีใต้ แต่บางคนก็คิดว่าเป็นตำนานของเกมส์ LoL ได้เลยเหมือนกัน

การเล่นป่าของ Insec มันพริ้่วไหว เหมือนมันมีชีวิต
ถ้า Faker คือพระเจ้า Mid Lane
Insec ก็คือพระเจ้า Jungle อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Cmaj7 เมื่อ Wed Oct 21, 2020 17:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2737
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 17:40
[RE]League of Legends: Wild Rift อัพเดต Lee Sin เข้าก่อนกำหนด
Wade Wilson พิมพ์ว่า:
แนะนำตัวสนุกๆ แบกๆหน่อยครับ เล่น yasuo แต่โดนแย่งแทบทุกตา  

ตอนนี้ผมยังไม่รู้ว่าตัวไรเข้าบ้าง
ถ้ามีเป็นลิสต์ ผมพอจิ้มให้ท่านได้อยู่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 18832
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 18:09
ถูกแบนแล้ว
ทำไมมีแต่คนรุ่นเก่า ๆ เนี่ย insec เต็มเลย
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: I hear you say.
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 18742
โพสเมื่อ: Wed Oct 21, 2020 18:44

ซับจ๋า ก็ Sona สกิลแม่งทีมไม่ต้องกลับบ้านฮิลรัวๆ ถ้าซับแท้งก็ Alistar ควายป่าบ้าครั่งฮิลได้ชนได้ วิ่งไถไปเตะศัตรูมาให้เพื่อนกระทืบได้
1
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 801
โพสเมื่อ: Thu Oct 22, 2020 11:42
Cmaj7 พิมพ์ว่า:
มือใหม่ อาจจะงงๆ ว่า Insec Move คืออะไร
ผมแปะลิ้งไว้ให้ด้วยละกันนะ คลิปนี้เป็นตัวเวอร์ชั่น LoL WR ละ

...

เป็นตำนานป่าของ LoL เกาหลีใต้ แต่บางคนก็คิดว่าเป็นตำนานของเกมส์ LoL ได้เลยเหมือนกัน

การเล่นป่าของ Insec มันพริ้่วไหว เหมือนมันมีชีวิต
Insec ก็คือพระเจ้า Jungle อ่ะครับ

เห็นแล้วต้องแผล่บ เลยรู้เลยว่ารุ่นไหน ฮ่าๆๆ ชอบตรงที่ผู้เล่นทำอะไรแบบเด่นมากๆคนจดจำ จนเอาชื่อผู้เล่นมาตั้งชื่อเหตุการณ์นั้นๆ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9917
โพสเมื่อ: Thu Oct 22, 2020 15:27
Spoil
PsBaimali พิมพ์ว่า:
Cmaj7 พิมพ์ว่า:

...

เห็นแล้วต้องแผล่บ เลยรู้เลยว่ารุ่นไหน ฮ่าๆๆ ชอบตรงที่ผู้เล่นทำอะไรแบบเด่นมากๆคนจดจำ จนเอาชื่อผู้เล่นมาตั้งชื่อเหตุการณ์นั้นๆ  

มีอีกคนที่เล่นได้เก่งมากๆ แล้วเป็น Main Lee Sin ด้วย
คือคนนี้นะชื่อ Gripex ใครอยากรู้ว่าควรเล่น Lee Sin ยังไง

แล้วสามารถนำไปปรับใช้ใน LoL WR ได้ยังไงบ้าง
ลองๆ ดูเล่นๆ ได้ครับ

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Jun 2020
ตอบ: 1033
โพสเมื่อ: Fri Oct 23, 2020 10:06
แวะมาศึกษาครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel