ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 350
โพสเมื่อ: Sun Oct 18, 2020 20:26
[RE]เอาใจสปอนเซอร์?!สิงห์ช็อค 'นักบุญ' กด น.90+2 ตามเจ๊า 3-3
PhookNarawat พิมพ์ว่า:
สิงห์หยี พิมพ์ว่า:
มีแต่คอมเม้นด่า ไม่ได้จะไล่ให้ไปโค้ชเองหรือเล่นเองนะ แค่ทุกคนมันก็สามารถพลาดเล็กๆ น้อยๆ ได้ป่าว ด่าแบบ เอิ่ม....

โดยรวม ทรงก็ดีแล้วป่าว  

ยิ่งดูโดยรวมยิ่งหนักครับ กลางเก็บบอลไม่ได้ หลังสะเปะสะปะ ถามกลับครับ คุณต้องซื้อยัน 11ตัวเพื่อให้ทีมพร้อมมั้ยครับ  

เมื่อคืนตัวที่ซื้อก็ไม่ได้ลง 2 ตัวป่าว ซื้อได้ขนาดนี้ก็ไม่รู้จะดีใจยังไงแล้ว

เขียนสั้นไปนิด เซ้าท์ก็เล่นดีเพลสดี แวร์เนอร์ยิง 2 จ่าย 1 ไคยิง 1 แค่จะบอกว่าเรื่องดีๆ ก็มีก็ควรชม ไม่ค่อยเห็นมีคนพูดถึง มีแต่ด่า สนใจแต่เรื่องแย่ มันก็จะมีแต่หัวร้อน ไม่มีความสุขกัน

ปล. เชื่อว่าปีนี้แลมป์ก็จะพาทีมเล่นได้ไม่แย่นะ

ขอเพิ่มเล็กน้อย บอกซื้อ 11 ตัว นี่ช่วยให้เกียรติแลมป์และทีมนิดนึงนะครับ ปีที่แล้วได้ที่ 4 เข้ารอบ ชปล. ชิงถ้วยต่างหาก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์หยี เมื่อ Sun Oct 18, 2020 20:49, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 02 Apr 2020
ตอบ: 3863
โพสเมื่อ: Sun Oct 18, 2020 20:46
[RE: เอาใจสปอนเซอร์?!สิงห์ช็อค 'นักบุญ' กด น.90+2 ตามเจ๊า 3-3]
มีแต่คอมเม้นด่า ไม่ได้จะไล่ให้ไปโค้ชเองหรือเล่นเองนะ แค่ทุกคนมันก็สามารถพลาดเล็กๆ น้อยๆ ได้ป่าว ด่าแบบ เอิ่ม....

ยิ่งดูโดยรวมยิ่งหนักครับ กลางเก็บบอลไม่ได้ หลังสะเปะสะปะ ถามกลับครับ คุณต้องซื้อยัน 11ตัวเพื่อให้ทีมพร้อมมั้ยครับ  

เมื่อคืนตัวที่ซื้อก็ไม่ได้ลง 2 ตัวป่าว ซื้อได้ขนาดนี้ก็ไม่รู้จะดีใจยังไงแล้ว

เขียนสั้นไปนิด เซ้าท์ก็เล่นดีเพลสดี แวร์เนอร์ยิง 2 จ่าย 1 ไคยิง 1 แค่จะบอกว่าเรื่องดีๆ ก็มีก็ควรชม ไม่ค่อยเห็นมีคนพูดถึง มีแต่ด่า สนใจแต่เรื่องแย่ มันก็จะมีแต่หัวร้อน ไม่มีความสุขกัน

ปล. เชื่อว่าปีนี้แลมป์ก็จะพาทีมเล่นได้ไม่แย่นะ  

วัดกันเรื่องคุณภาพเกมเมื่อวานออกมาทางแย่ครับ คือคู่ต่อสู้เราต้องให้เกียรติเขาอยู่แล้วครับ อย่าลืมว่าเราเล่นในบ้าน ออกตัวนำ 2ลูก และชิงความได้เปรียบไว้ได้ตลอด จริงๆ 5 นาทีสุดท้ายแลมพ์มีอะไรให้ทำปิดเกมเยอะครับแต่ไม่ทำ?
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 350
โพสเมื่อ: Sun Oct 18, 2020 20:53
[RE]เอาใจสปอนเซอร์?!สิงห์ช็อค 'นักบุญ' กด น.90+2 ตามเจ๊า 3-3

วัดกันเรื่องคุณภาพเกมเมื่อวานออกมาทางแย่ครับ คือคู่ต่อสู้เราต้องให้เกียรติเขาอยู่แล้วครับ อย่าลืมว่าเราเล่นในบ้าน ออกตัวนำ 2ลูก และชิงความได้เปรียบไว้ได้ตลอด จริงๆ 5 นาทีสุดท้ายแลมพ์มีอะไรให้ทำปิดเกมเยอะครับแต่ไม่ทำ?  

จริงครับเรื่องแย่เรื่องพลาด เรื่องแก้เกมผลคงไม่เป็นตามคิดแหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel