ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9417
โพสเมื่อ: Sat Oct 17, 2020 22:31
[RE: สั่ง Foodpanda กว่าจะได้อาหารรอไป 2 ชั่วโมง]
ผมเคยโดนระบบมันค้างครับ สั่ง kfc พนักงานบอกผมพึ่งได้ข้อความเมื่อ 10 นาทีก่อนเอง แต่ผมสั่งไป 2 ชม.กว่าถึงกับลบทิ้งอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4575
โพสเมื่อ: Sat Oct 17, 2020 23:18
[RE: สั่ง Foodpanda กว่าจะได้อาหารรอไป 2 ชั่วโมง]
foodpanda ปกติถ้าไม่ติดฝน หรือ ไม่ติดม๊อป จะเร็วนะเพราะผมสั่งบริเวณรอบๆแถวที่อยู่อะ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2020
ตอบ: 912
โพสเมื่อ: Sun Oct 18, 2020 00:21
ถูกแบนแล้ว
ถ้าอยากรู้ก็เข้า youtube เลยส่วนใหญ่ที่มันมี youtuber สอบคนขับใหม่อยู่ได้ยอดวิวเยอะ
ส่วนใหญ่คนขับ foodpanda มันทำรอบกันอยู่แล้ว ไอเวลาที่เพิ่มคนขับมันก็กดคาดเดาเวลากันเอาเองมันไม่ได้แม่นอะไรขนาดนั้นไม่เหมือน grab แม่งกว่าออเดอร์จะเข้าร้านรอร้านทำอาหารอีกแถมคนขับยกเลิกเองได้ถ้าร้านทำอาหารแล้วก็ซวยไป
แก้ไขล่าสุดโดย BAHEE เมื่อ Sun Oct 18, 2020 00:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฏ
เข้าร่วม: 26 May 2009
ตอบ: 5069
โพสเมื่อ: Sun Oct 18, 2020 15:12
ออฟ พิมพ์ว่า:
SpuRFc พิมพ์ว่า:
แพนด้าไม่ต้องแย่งกดรับออเดอร์ครับ และมีออเดอร์ซ้อนคนนึงอาจจะรับมา 1-2-3ออเดอร์ได้
แกร็บต้องกดแย่งและต้องอยู่บริเวณร้านด้วย คนนึงรับได้ออเดอร์เดียว ส่งก่อนจยงานค่อยรับใหม่ได้และต้องแย่งกดครับ  

แกร็บไม่ต้องกดแย่งและไม่จำเป็นต้องอยู่ใกล้ร้านครับบางทีอยู่ห่างจากร้านเป็นกิโลยังเด้งมาเลย ระบบส่งงานมาให้ไรเดอร์เอง สามารถรับซ้อนได้ครับแต่ค่าเที่ยวไม่ค่อยคุ้ม

ส่วนที่กดแย่งจะเป็น Lineman ครับ

จังหวัดผมตอนแรกยังต้องกดแย่งกันนะครับ ตอนนี้ไม่รู้เหมือนกันไม่ได้อัพเดทนานแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel