ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Apr 2010
ตอบ: 558
โพสเมื่อ: Mon Oct 05, 2020 18:26
[RE: ไร้สปิริต! โค้ชเตี้ย จวกเดือดบียู “ทีมผมเด็กหัดเล่นเมื่อวานซืน แต่guชนะจบ]
ถ้ากลับกันชลบุรีตามอยู่ ผมเชื่อว่านักแตะชลบุรี ก็ต้องเล่นจังหวะนั้น อย่าไปโทษ BU เลยว่าไม่มีน้ำใจนักกีฬา อีกอย่างถ้ากรรมการไม่เป่า ก็มีสิทธิ์เล่นนะ ท้ายเกมส์แล้วด้วย แต่ถ้าผลเสมออยู่ ผมเชื่อว่า BU ก็น่าจะหยุดเล่น (ไม่ได้เข้าข้างใครนะ ตามเหตุผลล้วนๆ)
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
suwatjanyakulvinit
นักเตะเทศบาล
Status: ....
เข้าร่วม: 22 Nov 2009
ตอบ: 3632
โพสเมื่อ: Mon Oct 05, 2020 19:02
[RE: ไร้สปิริต! โค้ชเตี้ย จวกเดือดบียู “ทีมผมเด็กหัดเล่นเมื่อวานซืน แต่guชนะจบ]
JummaTaeng พิมพ์ว่า:
Free Wifi พิมพ์ว่า:
Octopuzz พิมพ์ว่า:
คือจังหวะมันเหมือนทำท่าจะหยุดให้ แต่ตริสตอง กลับเล่นต่อ แล้วชลบุรีเลยชะงัก เสียจังหวะประกบตัว มันเลยทำให้เกือบเสียประตู

ต้องไปดูฟูลแมตช์จังหวะนี่ไม่มีในไฮไลต์ ส่วนตะคริวขึ้นมี นิรันด์ 1 คน ที่เป็นจริงไม่ได้สำออย เหมือนเป็นโรคประจำตัว เล่นไปสักชั่วโมง ต้องเป็นตะคริว รักษาไม่หาย  

ขอประทานโทษนะครับ มันมีโรคแบบนี้ด้วยหรอครับที่เตะไป 1 ชั่วโมงแล้วเป็นตะคริวแน่นอน  

ผมว่าผมก็ออกกำลังกายหนักมาตั้งแต่เด็กยันโต เพิ่งจะเคยเห็นเนี่ยแหละ เล่นไป 1 ชั่วโมงตะคริว อันนี้ไม่ได้เรียกโรคแล้ว อันนี้เรียกไม่ได้ซ้อม ถ้าเตะแค่ชั่วโมงเดียวยังตะคริวมาประจำเนี่ย  

ไปถามแฟนเทโร น่าจะคุ้นๆกันอยู่นะครับ เพราะเป็นมาตั้งแต่เล่นให้เทโรแล้ว
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: ....
เข้าร่วม: 22 Nov 2009
ตอบ: 3632
โพสเมื่อ: Mon Oct 05, 2020 19:05
krajongss พิมพ์ว่า:
Free Wifi พิมพ์ว่า:
Octopuzz พิมพ์ว่า:
คือจังหวะมันเหมือนทำท่าจะหยุดให้ แต่ตริสตอง กลับเล่นต่อ แล้วชลบุรีเลยชะงัก เสียจังหวะประกบตัว มันเลยทำให้เกือบเสียประตู

ต้องไปดูฟูลแมตช์จังหวะนี่ไม่มีในไฮไลต์ ส่วนตะคริวขึ้นมี นิรันด์ 1 คน ที่เป็นจริงไม่ได้สำออย เหมือนเป็นโรคประจำตัว เล่นไปสักชั่วโมง ต้องเป็นตะคริว รักษาไม่หาย  

ขอประทานโทษนะครับ มันมีโรคแบบนี้ด้วยหรอครับที่เตะไป 1 ชั่วโมงแล้วเป็นตะคริวแน่นอน  

คือจะให้เตะออกทุกจังหวะที่เหมือนจะเจ็บก็เซ็งนะ พอเค้าเตะออกปุ๊ป ลุกได้ปั๊บ โคตรเบื่อ  

ถามจริงๆ ได้ดูไหมครับ ชลล้มไปหลายครั้งมากโดยเฉพาะไคออน ซึ่งไม่มีครั้งไหนเลยที่บียู เตะทิ้งให้ ซึ่งโค้ชเตี้ยเขาไม่ได้เดือดร้อนจังหวะนั้น

แต่มันเป็นจังหวะที่นิรันด์เจ็บแล้ว บียูมีแอคชั่นว่าจะเตะทิ้งให้ แต่มันดันเล่นต่อไง แล้วนิรันด์มันเจ็บจริง มีตัวมารอเปลี่ยนแล้ว จะเม้นอะไรก็ไปหาข้อมูลมาก่อน จะเหมารวมทั้งหมดทำไม
0
0
หัวหน้าแมวมอง
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 36867
โพสเมื่อ: Mon Oct 05, 2020 21:49
ถ้าดูตามคอมเม้น หวังว่าทีมตัวเองไม่ทำตามนะ ถ้าเป็นฝ่ายตามหลัง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel