ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: playmaker
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 562
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 09:56
[RE: ทรงบอลเเเบบนี้ ไม่น่าไหว]
อคติเกินไปหรือเปล่า
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
WE LOVE UNITED

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 2 สุดยอดมิดฟิลด์แห่งยุค
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 17217
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 10:49
[RE: ทรงบอลเเเบบนี้ ไม่น่าไหว]
possesion ทุกเกมส์ 70% โอกาสยิง 25+ ทุกเกมส์น่าจะดี ผมเบื่อคำว่าทรงบอลมาก ปีที่แล้ว คุณภาพโอกาสที่แมนยูสร้างเพื่อทำประตู หักลบกับ คุณภาพโอกาสที่แมนยูจะเสียประตูอยู่อันดับ 4 ถ้าแมนยูมันไร้ทรงบอลขนาดนั้นน่าจะอยู่ที่โหล่ละ คุณคิดว่าศักยภาพแมนยูตอนนี้คือเหนือซิตี้กับลิเวอพูลเลยคาดหวังประสิทธิภาพมากกว่านี้ ? นึกถึงเกมส์เซบีญ่าเลย ที่บอกทรงบอลกากแต่โอกาสยิงแมนยูหลังจบเกมส์ 20 ครั้ง ถ้าอยากคุยเรื่องทรงบอล ผมว่าเอาตัวเลขมาคุยกันดีกว่านะ เอาจริงๆแมตซ์นี้ดีขึ้นตาม match fitness ที่เพิ่มขึ้นมา ไม่โดนล่อเป้าเยอะแบบวันเสาร์เลย วันเสาร์คือโคตรหนัก ดูแล้วท้อใจ ถ้าวันนี้บอกกาก ผมก็ไม่รู้จะพูดอะไรละ

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15324
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 10:55
RedSaber พิมพ์ว่า:
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
โรเตชั่นขนาดนี้ ทุลักทุเลชนะมาก็ดีละครับ

แทบไม่ได้เล่นด้วยกันเลยชุดนี้

รอดูยาวๆครับฤดูกาลนี้

ที่ 3 ปีที่แล้วไม่ใช่ได้มาเพราะดวงดีหรอกโอเล่

เพราะเลสเตอร์สะดุดหลังโควิดแทบทุกนัด  

แปลกตรงไหนอ่ะครับ

บอลถ้ามันมีทีมแซงขึ้นมา มันก็ต้องมีทีมทำแต้มตกหล่นปกติ

มันจะต่างอะไรกับการพูดว่า

ต้นฤดูกาลแมนยูสะดุดแทบทุกนัด เลสเตอร์ถึงทำแต้มนำแมนยูได้

บอลพรีเมียร์ลีกเค้าก็วัดกัน 38 นัดมาหลายปีมากแล้วนะครับ

มันเกี่ยวอะไรกับก่อนหรือหลังโควิดอ่า 5555
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
Status:
เข้าร่วม: 07 Nov 2008
ตอบ: 702
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 11:46
[RE]ทรงบอลเเเบบนี้ ไม่น่าไหว
โรเตชั่นขนาดนี้ ทุลักทุเลชนะมาก็ดีละครับ

ที่ 3 ปีที่แล้วไม่ใช่ได้มาเพราะดวงดีหรอกโอเล่

เพราะเลสเตอร์สะดุดหลังโควิดแทบทุกนัด  

งั้นก็อ้างได้ว่า ลิเวอร์พูลได้แชมป์ เพราะแมนยูสะดุดเยอะนะ ฮ่าๆๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15324
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 12:15
RED_da_king พิมพ์ว่า:

งั้นก็อ้างได้ว่า ลิเวอร์พูลได้แชมป์ เพราะแมนยูสะดุดเยอะนะ ฮ่าๆๆ  

ตรรกะอคติจัดๆอ่ะ 5555555
4
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4165
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 13:15

แปลกตรงไหนอ่ะครับ

บอลถ้ามันมีทีมแซงขึ้นมา มันก็ต้องมีทีมทำแต้มตกหล่นปกติ

มันจะต่างอะไรกับการพูดว่า

ต้นฤดูกาลแมนยูสะดุดแทบทุกนัด เลสเตอร์ถึงทำแต้มนำแมนยูได้

บอลพรีเมียร์ลีกเค้าก็วัดกัน 38 นัดมาหลายปีมากแล้วนะครับ

มันเกี่ยวอะไรกับก่อนหรือหลังโควิดอ่า 5555  

เยี่ยมครับท่านยักษ์เดนส์. อธิบายสะเห็นภาพเลย
0
0
Burirum United
Manchester United
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2010
ตอบ: 620
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 15:15
รูปเกมมันมีผลจริงๆนะ แบบอาเตต้าแรกๆเล่นดีแต่แพ้รัวๆหลังๆก็มาโหดเลย มันทำให้เชื่อได้ว่าถ้ามีตัวเก่งๆมาเพิ่มจะดีได้อะ ถ้ารูปเกมแย่แต่ชนะแล้วจะพิมบ่นผมไม่แปลกใจหรอก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel