ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1699
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 16:49
[RE: Genshin Impact มันไม่เจอคนอื่นหรอครับ]
Beebirdnokk พิมพ์ว่า:
สมชาย ขายปลา พิมพ์ว่า:
เล่นคนเดียว ชวนเพื่อนมาลงดันได้ ผมว่าถ้าไม่มี pvp / โหมดแข่งขันไรงี้ ไม่น่านาน ไม่มีแรงจูงใจฟาร์ม  

จริงถ้าทำแบบออนไลน์มากกว่า CO-OP เลยผมว่าแม่งเกมเทพเลย

ปล. ชวนเพื่อนลงดันนี่มันออนไลน์เลยปะครับหรือชวนเพื่อนมาแต่เป็นบอท  

พอเป็นเกมเล่นคนเดียว คือ ลื่นมากๆ ในมือถือ หมดปัญหาเรื่อง lag เลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status: 高雄さやか
เข้าร่วม: 15 Sep 2009
ตอบ: 4502
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 17:33
[RE: Genshin Impact มันไม่เจอคนอื่นหรอครับ]
Salazao พิมพ์ว่า:
เล่นขำๆไปๆมาๆเวล20แล้ว

ดูTier listแล้วงงFischlเทียร์Sแล้วAmber Dเลยเหรอ ทำไมสาวยอนปล่อยตุ๊กตาล่อตีนเทียร์ต่ำแบบนั้นฮา

ปล.เกมมีงกะทำลงมือถือตอนหลังใช่ไหมไมใช่ตอนแรกแน่ๆ จุดกระโดดบางจุดอย่างเห้ โดดแม่มเป็นครึ่งชม.

แล้วก็อาหารอาเหินนี่จะได้ใช้ตอนไหน นอกจากไต่เขาสตามิน่าตกตายแล้วนีจะฮิลก็เอาน้องเมดเสกโล่ไล่ทุบฮิลยกตี้ตลอด  

ผมว่ามันทำพร้อมกันน่ะแหละ ค่ายนี้มันทำเกมมือถือมาก่อน อย่างเกมก่อนหน้านี้ที่คล้ายๆ กันก็ honkai impact 3 ทำลงพีซีทีหลัง
ส่วนอาหารต้องเปิดกระเป๋าไปกินครับ เกมมันหยุดให้อยู่นะ แต่งงว่าทำไมมันไม่ทำปุ่มลัดมา
0
0
「君だけのもの」
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4326
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 17:49
เกมค่ายนี้ เล่นบนมือถือลำบากกว่า pc อยู่ละครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Zumbey เมื่อ Tue Sep 29, 2020 17:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 3432
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 18:32

ดูTier listแล้วงงFischlเทียร์Sแล้วAmber Dเลยเหรอ ทำไมสาวยอนปล่อยตุ๊กตาล่อตีนเทียร์ต่ำแบบนั้นฮา

ปล.เกมมีงกะทำลงมือถือตอนหลังใช่ไหมไมใช่ตอนแรกแน่ๆ จุดกระโดดบางจุดอย่างเห้ โดดแม่มเป็นครึ่งชม.

แล้วก็อาหารอาเหินนี่จะได้ใช้ตอนไหน นอกจากไต่เขาสตามิน่าตกตายแล้วนีจะฮิลก็เอาน้องเมดเสกโล่ไล่ทุบฮิลยกตี้ตลอด  

แต่เอาจริงๆนะ เวลาตีบอสคนเดียว ผมต้องใช้ Amber อะ ล่อสกิลบอสโคตรดีเลย ตุ๊กตาอะ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 4864
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 19:58

ตอนแรกผมก็งง แต่พอได้ Fischl ซ้ำ จนปลดพรสวรรค์ขั้นแรกได้เท่านั้นแหละ กระจ่างเลย dps แม่มคนละเกรดเลยครับ

แต่ยังไงก็ต้องพกน้อง Amber นะ ไฟแม่มประโยชน์เยอะเกิ้น เกมนี้
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 13510
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 20:02
lastbutin01 พิมพ์ว่า:

ตอนแรกผมก็งง แต่พอได้ Fischl ซ้ำ จนปลดพรสวรรค์ขั้นแรกได้เท่านั้นแหละ กระจ่างเลย dps แม่มคนละเกรดเลยครับ

แต่ยังไงก็ต้องพกน้อง Amber นะ ไฟแม่มประโยชน์เยอะเกิ้น เกมนี้  

อ้าวเหรอ ผมก็ได้ซ้ำมา ใช้สกิลมันอย่างเดียวส่งไปขุดแร่ รู้งี้คงเอามาในทีมส่งแอมเบอร์ไปขุดแทน

ไฟใช้น้องหอกที่ได้ฟรีจากAbyssเอา

ปล.ไม่ได้สิแม่มมีChallengeยิงคบเพลิงเยอะด้วยตามทาง ส่งคนอื่นไปแทนละกัน ฮา
แก้ไขล่าสุดโดย Salazao เมื่อ Tue Sep 29, 2020 20:03, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22526
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 23:22
False9 พิมพ์ว่า:
เหมาะกับคนไม่มีเพื่อนแบบผม 555 เล่นคนเดียวไปเรื่อย

TaeArs พิมพ์ว่า:
มีตัวไหนแนะนำไหมครับ ว่าควรมีไว้ในทีม  

ลองดูตามนี้ครับตัวเมต้า
https://genshin.gg/tier-list  

พวกตั๋วที่มันให้มาเปิดต้องเปิดตู้ไหนฮะ ผมว่าตู้แรกเหมือนมันไม่คุ้มเลย หรือดองได้ก็ดองไว้ก่อน
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 3300
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 23:41
B[Last] พิมพ์ว่า:
เหมาะกับคนไม่มีเพื่อนแบบผม 555 เล่นคนเดียวไปเรื่อย

มีตัวไหนแนะนำไหมครับ ว่าควรมีไว้ในทีม  

พวกตั๋วที่มันให้มาเปิดต้องเปิดตู้ไหนฮะ ผมว่าตู้แรกเหมือนมันไม่คุ้มเลย หรือดองได้ก็ดองไว้ก่อน  

ผมว่าตู้ 2 น่าจะคุ้มสุด
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2386
โพสเมื่อ: Wed Sep 30, 2020 08:55
ผมนี่ติดเลย เกมเพลินดี ทำเควสก็อ่านเนื้อเรื่องไปเพลินๆ เดินสำรวจหามอน หากล่อง ผมได้ตัว Qiqi ที่เป็น 5 ดาวมาด้วย ดูโกงๆเหมือนกัน ตีไปฮีลไป เหมือนเป็นสาย Healer
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 18 Jun 2020
ตอบ: 1033
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 10:24

-ขอบคุณครับ เดียวลองหาข้อมูลดูบ้าง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel