ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39613
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 10:01
[RE][ LIVE ] NFL Regular Season - Week 3 #MNF
ลามาร์ เก่งจริง แต่พอเวลาบีบๆ พังตลอด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

SAVE OF THE CENTURY !!

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 30 Aug 2009
ตอบ: 6965
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 10:01
[RE: [ LIVE ] NFL Regular Season - Week 3 #MNF]
T-REKT พิมพ์ว่า:

ขออนุญาตสอบถามเกมเมื่อวานหน่อยครับ ซีฮอค คาวบอย คือ จังหวะที่ ดีเค มันจะวิ่งเข้าแล้วโดนชกบอลออกหน้าโกลไลน
ทำไมไม่ เล่นตรงเส้น1 ที่โดนชกออก(ดาวบายคอนแทค) หรือ ทำไมไม่เล่นที่เดิม(อินคอมพลีท) แล้วกลับมาเล่นตรงจุดที่วิลสันปาครับ

ทำไมมันถึงเทินโอเวอให้คาวบอยได้เล่นแทนครับ ทัชแบคมันคือรับลูกพั้นในเอ้นโซนไม่ใช่หรอครับ รบกวนอธิบายทีครับ

ขอบคุณครับ  

ดีเค ครองบอลโดยสมบูรณ์แล้วครับ เป็นคอมพลีสพาส แล้วโดนชกหลุดมือ จึงเป็นฟัมเบิ้ลครับ แต่เพราะบอลมันหลุดเข้าไปในเอนด์โซน โดยที่ฝั่งซีฮอกไม่สามารถครอบครองได้ บอลจึงตกเป็นของคาวบอยโดยทัชแบค
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 42
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 10:02
[RE: [ LIVE ] NFL Regular Season - Week 3 #MNF]
nimbus พิมพ์ว่า:

ขออนุญาตสอบถามเกมเมื่อวานหน่อยครับ ซีฮอค คาวบอย คือ จังหวะที่ ดีเค มันจะวิ่งเข้าแล้วโดนชกบอลออกหน้าโกลไลน
ทำไมไม่ เล่นตรงเส้น1 ที่โดนชกออก(ดาวบายคอนแทค) หรือ ทำไมไม่เล่นที่เดิม(อินคอมพลีท) แล้วกลับมาเล่นตรงจุดที่วิลสันปาครับ

ทำไมมันถึงเทินโอเวอให้คาวบอยได้เล่นแทนครับ ทัชแบคมันคือรับลูกพั้นในเอ้นโซนไม่ใช่หรอครับ รบกวนอธิบายทีครับ

ขอบคุณครับ  

ไม่(อินคอมพลีท) เพราะรับลูกได้แล้ว

โดนทุบออกมาคือฟัมเบิ้ล ออกหลังคาวบอยส์เลยได้ครองลูก  

ขอบคุณมากครับท่าน เพิ่งหัดดูครับ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 42
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 10:03
buffalobank พิมพ์ว่า:

ขอบคุณครับ  

ดีเค ครองบอลโดยสมบูรณ์แล้วครับ เป็นคอมพลีสพาส แล้วโดนชกหลุดมือ จึงเป็นฟัมเบิ้ลครับ แต่เพราะบอลมันหลุดเข้าไปในเอนด์โซน โดยที่ฝั่งซีฮอกไม่สามารถครอบครองได้ บอลจึงตกเป็นของคาวบอยโดยทัชแบค  

ขอบคุณมากครับท่าน
แขวนสตั๊ด
Status: นาจัง-ซึกกี้-ยูริ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 17850
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 10:14
กร่อยๆนิดนึง มันแอบคนละชั้นไป
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7844
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 13:37
[RE][ LIVE ] NFL Regular Season - Week 3 #MNF
taMoN พิมพ์ว่า:
มาโฮม เอ็งจะขว้างTDเยอะแยะแต่ไม่ให้เคลซี่ซักลูกไม่ได้นะ  

ฟิชเชอร์ยังได้  

คะแนนแฟนตาซีตูหายหมด  
เอาใครเป็นqbอ่า ลุงทอมป่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Tue Sep 29, 2020 14:36
[T]ea_[N]y พิมพ์ว่า:
มาโฮม เอ็งจะขว้างTDเยอะแยะแต่ไม่ให้เคลซี่ซักลูกไม่ได้นะ  

ฟิชเชอร์ยังได้  

คะแนนแฟนตาซีตูหายหมด  
เอาใครเป็นqbอ่า ลุงทอมป่ะ  

วีคแรกลุงทอม คะแนนใช้ได้
วีคสองลุงทอมอีก ได้แปดคะแนน
วีคนี้ชั่งใจเทนนาฮิลกับเทพโจ ตอนแรกจะเอาเทพโจละแต่คิดว่าเทนนาฮิลองค์ประกอบดีกว่า
สรุปลุงทอมคะแนนดี เทพโจคะแนนดี เทนนาฮิลกาก ถถถถ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel