ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 5209
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:11
[RE: โอเล่...กับลูกรักของเขา]
ฟานกัล ใจร้อนจัง

ไหนพูดมาใหม่สิ ถ้ากลับมาเป็นโค้ช คุณจะทำไงกับสถานการณ์ และ เวลาแบบนี้

เดี๋ยวผมเมลลไปบอกเกลเซอร์ให้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 2550
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:31
vangaal พิมพ์ว่า:
NKNG2904 พิมพ์ว่า:
ไปหัวร้อนไรมาคับ บรูโน่เค้าก็เล่นตามแผนโซลชา เบอร์10ใครลงก็เพรสยับๆแบบนี้แหละ ยิ่งลินการ์ดนี่ตัวเพรสเลย เอาเปนว่าให้เวลาตัดสินละกันคับ ถ้ายังทรงนี้เรื่อยๆ รับรองโดนไล่สมใจแน่ๆคับ  

มีด้วยเหรอครับ แผนให้เพรสซิ่งคนเดียว
เท่าที่ผมได้ยินมามันต้องเพรสกันเป็นระบบ

ลองเล่นหมาชิงบอล5vs1ดูครับ มันจะแย่งบอลได้ไหม  

ผมว่าคุณหัวร้อนละ คุยกันไปก็ไม่รู้เรื่อง หมาชิงบอลงี้ เฮ้ออออ

อีกอย่างเรื่องบรูโน่วิ่งเยอะ เค้าพูดของเค้าเองว่าโซลชายังบอกให้เค้าลงการวิ่งลงหน่อยเลย คือคุณเหมือนอึดอัด แล้วหาที่ระบายอะ ผมเข้าใจนะ รูปเกมแบบนี้ผมก็ไม่ชอบ แต่บางทีคุณควรใช้เหตุผลให้มากกว่านี้หน่อย

เรื่องเพรสซิ่ง ผมไม่ได้หมายความว่าให้เพรสคนเดียว ผมหมายถึงใครเล่นเบอร์10ก็วิ่งยับๆแบบนี้ เปเรร่า ลินการ์ด วิ่งหมด

ปล. Match fit สร้างนอกสนามไม่ได้คับ มันคือความฟิตจากการได้เล่นในเกมแข่ง ไม่ใช่ความฟิตร่างกายจากการซ้อม อารมแบบคุณเจ็บไปนาน แล้วกลับมาซ้อมกับทีมได้แล้ว แล้วร้างสนามไปนาน สนิมมันก็เกาะไรงี้ เค้าเรียกว่าไม่มี Match fit คับ
2
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2014
ตอบ: 2347
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:40
บาเยิร์น เขาเข้าชิง ชปล.เลยนะทำไมผมดูนักเตะเขาก็ยังฟิต แต่ก็ดีแล้วละ ที่เเฟนๆแมนยู มักจะหาเหตุผลมาสนับสนุนแกเสมอ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 3574
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 01:45
GUllSDlOV พิมพ์ว่า:
น่าจะเป็นที่คุณภาพนักเตะในตำแหน่งนั้นๆมากกว่านะผมว่า

คุณภาพโค้ชนี่แหละครับ​
0
0
ทำไงให้รูปขึ้นอ่าสส์
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2421
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 06:52
vangaal พิมพ์ว่า:
GUllSDlOV พิมพ์ว่า:
น่าจะเป็นที่คุณภาพนักเตะในตำแหน่งนั้นๆมากกว่านะผมว่า

วัดแค่ชื่อผมว่าน้อยคนจะดีกว่านักเตะแมนยู
ยิ่งถ้าเทียบตัวต่อตัวกับไบรตัน
คงไม่มีใครบอกว่ากลางไบรทตันเก่งกว่าเรา

โค้ชมีส่วนสำคัญครับ
อย่างโกเมสอาโนลและโรเบิร์ตสันถูกยกระดับด้วยโค้ชทั้งนั้น
ผู้จัดการทีมที่ดีควรจะพัฒนานักเตะเพื่อพัฒนาทีม
อย่างลินการ์ดเองก็เคยเป็นนักเตะที่ดีกว่านี้ในมือมูและลุงกัล  
แล้วตอนนี้มูกับลุงกัลเป็นไงบ้างครับ
หยอกกกกกก
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1163
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 09:36
Vdbทั้งฟิตทั้งเล่นดีมีพลัง ทำไมไม่เอาลง แล้วมึงจะซื้อมาทำไม
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel