ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 107
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 02:38
จังหวะนี้ของเลิฟคิดยังไงกันบ้าง
ขอยืนยันอีกเสียงว่า จังหวะนี้เรื่องปกติเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Jul 2020
ตอบ: 616
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 08:57
[RE: จังหวะนี้ของเลิฟคิดยังไงกันบ้าง]
จริงๆผมมองงี้นะ ถ้าแบ็คดันสูงแล้วลงไม่ทัน ปีกต้องมาช่วยคุมตำแหน่งแทนที่แบ็ค จากรูปผมเห็นกรีนวูดวิ่งเหยาะๆไม่ได้สนวจมองตำแหน่งตรงนั้นเลย ผมว่านี่ก็คือปัญหาอย่างนึงของทีม เกมนี้โดนเขาขึ้นเกมมาแบบนี้เป็นสิบครั้งได้ ไม่รู้โซลชาเห็นเหมือนกันมั้ย แต่ผมว่าขนาดผมโง่ๆก็ยังมองเห็นเลย เป็นหน้าที่โซลชาเลยล่ะที่ต้องจัดการ เอาจริงๆไม่ได้ปีกขวาก็อยากให้หา WRB มานะ ถ้าจะขึ้นเกมแบบนี้ เพราะเกมฝั่งขวาเราไม่ไหวจริงๆ เหมือนคนไม่เคยซ้อมกันมาเลย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 596
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 13:10
[RE: จังหวะนี้ของเลิฟคิดยังไงกันบ้าง]
หมั่งสีโส พิมพ์ว่า:
KerZman พิมพ์ว่า:
ไม่ได้จะปกป้องเลิฟนะ ยอมรับว่าเลิฟมันน่าจะยังไม่ดีพอแหละ
แต่จังหวะนี้ถ้าเลิฟถ่างออกไปประกบ แล้วเกิดโดนแทงตัดหลังเลิฟนี่หนักกว่าอีกนะ
คือมันต้องคนโคฟเวอร์ตรงกลางอ่ะนะ
ผมว่ามันควรจะต้องมีคนวิ่งตามประกบนักเตะเอฟเวอตันลงมาซักคนนึงอ่ะ นี่โล่งเลยยย  

ให้ไปประกบไกลจังครับท่าน คนละสนามเลย

หยอกกก  

โถ่เอ้ย เพิ่งเห็น สงสัยเมา5555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel