ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: อยากไปหา ตอนนี้เลย!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 17587
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 22:26
[RE: สรุปแล้วกรรมการทดเวลาให้แมนยูเกินความเป็นจริงมั้ยครับ ?]
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Dave Grohl NIRVANA (1990–1994)
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2421
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 22:26
[RE: สรุปแล้วกรรมการทดเวลาให้แมนยูเกินความเป็นจริงมั้ยครับ ?]
BaqunavaZ พิมพ์ว่า:
santawa พิมพ์ว่า:
แบบนี้ถ้ายิงกันในช่วงทดเวลาไปเรื่อยๆ บอลก็จะไม่จบเกมปะ

แบบ ไบรท์ตันยิง จารย์บอกทดดีใจเพิ่ม 30 วิ จากเวลาทดปกติ

พอแมนยูยิง จริงๆนี่จารย์ต้องทดดีใจให้อีก30วินะ ให้ไบรท์ตันมาเขี่ยเล่นอีก เพราะเห็นยกกันมาจัง ยิงเข้าทดเท่านั้น มีเจ็บมีเปลี่ยนตัวทดเท่านี้

แล้วถ้ามีการยิงเกิดขึ้นอีก ก็ทดดีใจไปอีก เรื่อยๆๆๆ แบบนี้ปะ มันไม่มีใครยิงเข้าแล้ววิ่งเข้าห้องแต่งตัวเลยหรอกมั้ง

ไม่ได้อะไรนะ จะบอกว่าไม่ต้องไปยึดติดกะกฎมากหรอก อันนี้รู้ ไม่ดิ้น แต่ถ้าบอกว่ามันแฟร์เพราะไบรท์ตันดีใจมันกินเวลา มันก็ไม่ควรจบเกมตรงหลังบรูโน่ยิงเข้าปะ แมนยูก็ดีใจ หรือจะบอกว่าไง แมนยูดีใจตอนเลยเวลาทดไปแล้ว มันจะวกกลับมาว่า เวลาทดมันเลยตั้งแต่แมนยูเอาบอลไปตั้งตรงมุมธงละ  
การที่ท่านบอกว่า​ ทุกอย่างมันไม่ต้องตามกฏเป๊หรอก​ ผมว่ามันตอบทุกข้อถกเถียงเลยนะ  

ใช่ครับ ถึงบอกว่าไม่ต้องไปยกมาหรอกพวกที่บอกว่าสากลเขาทดเพิ่มตอนดีใจตอนเปลี่ยนตัวตอนเจ็บกี่วินาที เห็นยกมากันจัง สุดท้ายมันคือแล้วแต่จารย์ ไปถามจารย์โน่น  
ตอนเริ่มที่มี​ var​ ผมคิดว่าเราคงไม่ต้องมาเถียงกันเรื่องแบบนี้แล้ว
ตอนนี้ผมว่าผมมั่นใจแล้ว​ ยังไงก็หนีไม่พ้น​ 555
เพราะสุดท้ายคนที่ตัดสินใจก็ยังเป็นกรรมการ
ซึ่งเป็นมนุษ​ย์คนนึงอยู่ดี
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2008
ตอบ: 4442
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 22:43
bossa26 พิมพ์ว่า:
โดยรวมๆ ที่ผมเห็นก็มีสองแบบ แบบแรกคือเป่าตรงเป๊ะ แบบสองคือให้โอกาสครั้งนึง ซึ่งถ้าได้เตะมุมก็มันจะให้เล่นเตะมุมด้วย
วันนี้ที่เจอก็แบบที่สองซึ่งถ้าเป็นในทางกลับกัน ไบรธตันก็คงได้เวลาแบบนี้เหมือนกัน  

ไบรตันไม่ได้ครับ บรูโน่ยิวเข้า วิ่งไปดีใจ จารย์ไม่เห็นให้ไบรท์ตันเอาบอลมาเขี่ยเล่นเลยครับ  

เกี่ยวไรกับ ไบร์ทตัน ไม่ได้อะครับ เวลามันหมดตอนจังหวะแม็คไกวร์รึเปล่า

พอ แม็คไกวร์ โหม่งออกแล้วกรรมการเป่านั่นมันคือเพลย์สุดท้ายละป่ะ

แล้วพอมียืดเยื้อมาจุดโทษมันก็คือเพลย์สุดท้ายไง จะเพิ่มให้ไบร์ทตันทำไมงงอะไรเหรอ
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 10830
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 22:46
VAR พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ทดให้แมนยูเกินครับ ทดให้ไบรตันเกินด้วยครับ  

VAR มาเองเลย 55++
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 1452
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 22:49
samos พิมพ์ว่า:
bossa26 พิมพ์ว่า:
โดยรวมๆ ที่ผมเห็นก็มีสองแบบ แบบแรกคือเป่าตรงเป๊ะ แบบสองคือให้โอกาสครั้งนึง ซึ่งถ้าได้เตะมุมก็มันจะให้เล่นเตะมุมด้วย
วันนี้ที่เจอก็แบบที่สองซึ่งถ้าเป็นในทางกลับกัน ไบรธตันก็คงได้เวลาแบบนี้เหมือนกัน  

ไบรตันไม่ได้ครับ บรูโน่ยิวเข้า วิ่งไปดีใจ จารย์ไม่เห็นให้ไบรท์ตันเอาบอลมาเขี่ยเล่นเลยครับ  

เกี่ยวไรกับ ไบร์ทตัน ไม่ได้อะครับ เวลามันหมดตอนจังหวะแม็คไกวร์รึเปล่า

พอ แม็คไกวร์ โหม่งออกแล้วกรรมการเป่านั่นมันคือเพลย์สุดท้ายละป่ะ

แล้วพอมียืดเยื้อมาจุดโทษมันก็คือเพลย์สุดท้ายไง จะเพิ่มให้ไบร์ทตันทำไมงงอะไรเหรอ  

555 เอาเถอะครับ ไล่อ่านขึ้นไปอีกนิดละกัน ผมไม่ใช่พวกที่บอกว่าบอกว่าแมนยูโกงหรอกครับ ผมอยู่ฝั่งที่บอกว่ามันขึ้นอยู่กับจารย์ แต่ขี้เกียจพิมพ์แล้ว มันยาว
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 9990
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 22:50

ร้องจริงๆ
3
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 250
โพสเมื่อ: Sat Sep 26, 2020 23:14
ทดให้แมนยูเกินครับ ส่วนไบร์ทตันไม่ได้ทดเวลาเพิ่มให้ ไม่มีตีนเตะ เลยต้องใช้มือปัดบอลแทน
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ป้าข้างบ้านยังใส่ใจเรามากกว่าเธออีก
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 52064
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 00:07
ทีมเขายังไม่เตะไง กลัวเสียประโยชน์ ตอนนี้คงนั่งดูทีมรักพร้อมกำหมัดอยู่
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4152
โพสเมื่อ: Sun Sep 27, 2020 10:52
ถูกแบนแล้ว
[RE]สรุปแล้วกรรมการทดเวลาให้แมนยูเกินความเป็นจริงมั้ยครับ ?
เป็นกระทู้ที่ดีมากครับ

ว่าแต่พวกในมู้ไลฟ์หายไปไหนหมดอะ มาแวะมู้นี่หน่อยดิ

ไอ้แหกกกก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel