ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: ปล่อยไปตามหัวใจ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 4890
โพสเมื่อ: Mon Sep 28, 2020 04:51
[RE: Princess Connect : การขึ้น Rank 7]
pongnares3 พิมพ์ว่า:
Firegunz พิมพ์ว่า:
Spoil
M_A_X พิมพ์ว่า:
ไม่ใช่ว่า แรงค์ 6 ของเต็ม ดาวโบ๋ = แรงค์ 7 ตัวเปล่าหรอครับ อัพไม่อัพก็ไม่น่าจะต่างกันมากอะครับ

=====

อัพดาวเก่งขึ้นเยอะไหมครับ

ว่าจะอัพพุดดิ้ง คูกะ อันนะ  

อัพดาวเก่งขึ้นแน่นอนครับ ยกเว้นตัวซัพพอร์ตบางตัวที่ยังไม่มาในแพทช์นี้

พุดดิ้ง คูกะอัพได้ ใช้หินนางฟ้าใช่มั้ยครับ อัพแค่ 3 ดาวก็พอ จริง ๆ มันมีที่ฟาร์มเมมพีซอยู่นะ ปรินอารีน่า(พุดดิ้ง)กับดันเจี้ยน(คูกะ)มั้ง

ส่วนแอนนา ปล่อยแห้งไปก่อนครับ ต้องรอแพทช์อัพอุปกรณ์เฉพาะตัวถึงจะเก่งน่ะครับ ตอนนี้เหมือนเอามาระเบิดตัวเอง น่าจะได้ใช้แค่ในอารีน่ามั้ง อุปกรณ์มาเมื่อไหร่ก็ตัวคอร์เวทใช้ได้ระยะนานอยู่เหมือนกัน  

ดันเจี้ยน 7 ชั้น คือผมไปถึงบอสสุดท้ายแล้ว แต่ตัวละครตายหมด ยังไม่ผ่านเลย ต้องทำยังไงครับ

ขอดูตัวละครครับ

ถ้าดูแล้วไม่ไหว ให้กดออกครับ จะไม่เสียอะไร แต่ถ้าปล่อยแพ้ เราจะเอาตัวเดิมมาสู้ใหม่ไม่ได้ครับ  

นับพวก แรงค์4 มี

อันนะ คูกะ เอริโกะ คาโอริ พุดดิ้ง ยูคาริ เปโกรีน ยุย

ไปทำ r5 ก่อน จะสบายขึ้นเยอะครับ ทีมก็ 1 แท็ง 1dps 3ฮีล จะง่ายขึ้นครับ ประคองไม่ให้ตายก็พอ เวลาไม่ทัน สู้ใหม่อีกรอบได้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel