ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: "รัก" ไม่ยาก ... แต่ลำบากมาก "เวลาลืม" !!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 14063
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2020 23:35
[RE]มีใครเล่น Among Us บ้างไหมครับ?
ในไทยน่าจะดังเพราะพี่เอกกับแก๊งโบ๊ะบ๊ะ ไลฟ์ล่าสุดคนดู 7 หมื่น 2
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งดัทช์ลีก
Status: อยู่เพื่อตัวเอง
เข้าร่วม: 10 Nov 2014
ตอบ: 3866
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2020 01:11
[RE: มีใครเล่น Among Us บ้างไหมครับ?]
Zyrusta พิมพ์ว่า:
ไม่อธิบายเรื่องสกิลไมค์หรือการพูดบลัฟละกัน เพราะแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน
แต่เวลาเป็นImposter จะฆ่าแล้วเนียนสุดคือต้องSabotageไฟฟ้าก่อนครับ เพราะVisionการมองเห็นของCrewมันจะน้อยโคตรๆเลย
เราฆ่าเสร็จเดินออกมาโอกาสจะโดนเห็นแทบไม่มีอ่ะ ยิ่งคนอยู่แถวนั้นเยอะยิ่งดีเลยเป็นแพะแทนเราได้  

ผมยังไม่รู้เงื่อนไขพวกนี้เลยครับ ว่าตัดไฟยังไง แก้ยังไง เนียนยังไงได้อีก เรื่องพูดบลัฟนี้ผมทำจนเพื่อนไม่เชื่อแล้ว 555
0
0
รับทำโคมไฟอะคริลิคตามสั่งครับ facebook/GzLightZone
นักเตะอบจ.
Status: Whiteboyz
เข้าร่วม: 15 Jul 2009
ตอบ: 5768
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2020 01:14
[RE: มีใครเล่น Among Us บ้างไหมครับ?]
เล่นไปหลายแมทแล้วครับ แต่ -0.5 จ่ายน้อยมาก ๆ
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2020
ตอบ: 20364
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2020 02:20
ไม่อธิบายเรื่องสกิลไมค์หรือการพูดบลัฟละกัน เพราะแต่ละคนมันไม่เหมือนกัน
แต่เวลาเป็นImposter จะฆ่าแล้วเนียนสุดคือต้องSabotageไฟฟ้าก่อนครับ เพราะVisionการมองเห็นของCrewมันจะน้อยโคตรๆเลย
เราฆ่าเสร็จเดินออกมาโอกาสจะโดนเห็นแทบไม่มีอ่ะ ยิ่งคนอยู่แถวนั้นเยอะยิ่งดีเลยเป็นแพะแทนเราได้  

เวลาคนร้ายเล่นแล้วมีtask มันทำแล้วมันหลอดขึ้นมั้ยหว่า หรือคนร้ายมันทำเควสได้มั้ย

คนร้ายมันกดSabotagw แล้วแก้เองได้ใช่มั้ยอะ
0
0

เมื่อไหร่โดนบังคับให้ไม่พูดสิ่งที่ควรพูด ถือว่าเราตายไปแล้ว :D
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 13265
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2020 09:15
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:

เวลาคนร้ายเล่นแล้วมีtask มันทำแล้วมันหลอดขึ้นมั้ยหว่า หรือคนร้ายมันทำเควสได้มั้ย

คนร้ายมันกดSabotagw แล้วแก้เองได้ใช่มั้ยอะ  

คนร้ายทำเควสไม่ได้ครับยังไงหลอก้ไม่ขึ้น แต่สามารถแก้Sabotageเองได้
1
0
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15340
โพสเมื่อ: Sun Sep 20, 2020 15:26
a.Raptor v.10 พิมพ์ว่า:
เล่นในคอมหรือมือถืออะ
มันเล่นด้วยกันได้ปะสองอันนี้

ส่วนตัวคิดว่าต้องจอยดิสคอตคุยกันอะถึงสนุก พิมไม่สะใจ  

ตอนทันปะครับ มันครอสแพลทฟอร์มกันได้ครับ ผมเล่นบนคอม น้องเล่นบนมือถือก็มาจอยห้องผมได้
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel