ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: trust the process
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 10772
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2020 13:19
[RE: [Dota2] NAVI ล้างบางที่ผมชอบเลย]
สก็อตไบรท์ พิมพ์ว่า:
peetrobot พิมพ์ว่า:
Elizx พิมพ์ว่า:
ปัญหา คือ crystallizeรึเปล่า เพราะ เปลี่ยนกี่rosterๆ ก็ไม่ดีขึ้นเลย  

แรกๆ ดีเลยครับ จับ PL นี่โหดเลย เดี๋ยวนี้ ไม่รู้ทำไม แต่ผมว่าแกมีฝีมือแหละ แต่เปลี่ยนแปลงเถอะ  

ไม่รู้สิผมว่าติดเล่นเซฟเกินไปบางที ละหลังๆอิมแพคไม่ค่อยมีด้วย  

อิมแพคคืออะไรไม่เห็นมานานแล้วครับ

โดยรวมผมว่า เน่ายกแก๊ง Mid Carry Offlane ไม่ไหวสักคน

Young G มาก็อิหยังวะเหมือนกันนะสำหรับผม เพราะยังไม่ได้รู้สึกว่า ว้าวพอสำหรับ Navi ตอนมาใหม่ๆ

สุดท้ายก็ไม่ได้เรื่องตามคาด  
รอดูก่อน มันมีรายการ เทส ผู้เล่นอยู่ ESL ก็ด้วย หลายสำนัก ก็เชียร์ให้ไปเอา Vtune มา GPK สัญญาหมดสิ้นปี แต่ offlane หายากอยู่นะ 9Phasa บอก หมดไฟ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

เปิดดูคลิปจากเว็บเฟสบุค 
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15203
โพสเมื่อ: Sat Sep 19, 2020 15:02
[RE: [Dota2] NAVI ล้างบางที่ผมชอบเลย]
BuSu พิมพ์ว่า:
peetrobot พิมพ์ว่า:
Elizx พิมพ์ว่า:
ปัญหา คือ crystallizeรึเปล่า เพราะ เปลี่ยนกี่rosterๆ ก็ไม่ดีขึ้นเลย  

แรกๆ ดีเลยครับ จับ PL นี่โหดเลย เดี๋ยวนี้ ไม่รู้ทำไม แต่ผมว่าแกมีฝีมือแหละ แต่เปลี่ยนแปลงเถอะ  

ไม่รู้สิผมว่าติดเล่นเซฟเกินไปบางที ละหลังๆอิมแพคไม่ค่อยมีด้วย  

อิมแพคคืออะไรไม่เห็นมานานแล้วครับ

โดยรวมผมว่า เน่ายกแก๊ง Mid Carry Offlane ไม่ไหวสักคน

Young G มาก็อิหยังวะเหมือนกันนะสำหรับผม เพราะยังไม่ได้รู้สึกว่า ว้าวพอสำหรับ Navi ตอนมาใหม่ๆ

สุดท้ายก็ไม่ได้เรื่องตามคาด  
รอดูก่อน มันมีรายการ เทส ผู้เล่นอยู่ ESL ก็ด้วย หลายสำนัก ก็เชียร์ให้ไปเอา Vtune มา GPK สัญญาหมดสิ้นปี แต่ offlane หายากอยู่นะ 9Phasa บอก หมดไฟ  

Vtune GPK ยากครับ

ผมว่า ถ้า เอา VTune จริง ก็ดึงมาพร้อมกับ Iceberg ได้เลย

GPK ผมว่า แกน่าจะอยู่ EG แหละ Abed น่าจะกลับบ้าน ผมเดาเฉยๆ นะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel