ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยผู้จัดการทีมสำรอง
Status: !@#$%^&
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 13044
โพสเมื่อ: Wed Sep 16, 2020 21:07
[RE: [IPAD]เปิดตัว AIR/G4 รุ่นใหม่ ชิพA14 Bionic]
vorapot_s พิมพ์ว่า:
Myth พิมพ์ว่า:
twentynine พิมพ์ว่า:
Spec แซงตัว Pro เฉยเลย

ว้าวตรง A14 5nm. นี่แหละฝั่งSnapdragon ยังขาย 7nm อยู่เลย  

ไม่ได้แซงเลยคับ 14 ใหม่จริงแต่มันไม่ได้อัดมาเต็มสูบ ผลเทสชนะแค่ single core แต่ทำงานจริงไม่น่าสู้ 12z ได้

จอก็แพ้คับ ลำโพงก็มีแค่2ตัว  

ลำโพง ipad air ให้มา 4 ตัวไม่ใช่เหรอครับ ถ้าดูตามสเปคในหน้าเวป apple

ใช่ตอนแรกผมก็คิดว่า 4 แต่ที่ตามอ่านแล้วในเว็ป apple ไม่ได้เขียนไว้ว่า 4 แบบ ipad pro ด้วย

คิดว่าน่าจะเป็นแค่ช่องเฉยๆ มีลำโพงแค่2 ดอก

ถ้าให้ชัวแบบ100% ต้องรอเครื่อง แต่ผมคิดว่า2
แก้ไขล่าสุดโดย Myth เมื่อ Wed Sep 16, 2020 21:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3030
โพสเมื่อ: Wed Sep 16, 2020 22:03
[RE][IPAD]เปิดตัว AIR/G4 รุ่นใหม่ ชิพA14 Bionic
vorapot_s พิมพ์ว่า:
twentynine พิมพ์ว่า:
Spec แซงตัว Pro เฉยเลย

ว้าวตรง A14 5nm. นี่แหละฝั่งSnapdragon ยังขาย 7nm อยู่เลย  

ไม่ได้แซงเลยคับ 14 ใหม่จริงแต่มันไม่ได้อัดมาเต็มสูบ ผลเทสชนะแค่ single core แต่ทำงานจริงไม่น่าสู้ 12z ได้

จอก็แพ้คับ ลำโพงก็มีแค่2ตัว  

ลำโพง ipad air ให้มา 4 ตัวไม่ใช่เหรอครับ ถ้าดูตามสเปคในหน้าเวป apple

ใช่ตอนแรกผมก็คิดว่า 4 แต่ที่ตามอ่านแล้วในเว็ป apple ไม่ได้เขียนไว้ว่า 4 แบบ ipad pro ด้วย

คิดว่าน่าจะเป็นแค่ช่องเฉยๆ มีลำโพงแค่2 ดอก

ถ้าให้ชัวแบบ100% ต้องรอเครื่อง แต่ผมคิดว่า2  

ถ้ามีแค่ 2 ก็คงลงรูปมั่วแหล่ะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel