ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12958
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:48
ณ ตอนนี้ มีใครยังคิดว่า Ruben Loftus Cheek จะกลับมาได้มั้ย
บอกเลยว่าผมเนี่ย FC หมอนี่มาก คิดว่าจะก้าวมาเป็นแบบตัวรุกชั้นนำในทีมชาติได้

ก็เข้าใจว่าพึ่งหายเจ็บมาไม่นาน แต่เฮ้ย!!

เบสิคที่ดีก็หายไปหมด แล้วแต่ก่อนว่าขี่เกียจมากละนะ

ตอนนี้ เพรสซิ่งไม่เอาอะไรเลย ถ่วงกองกลางคนอื่นเกินไปอะ ขอให้แลมพ์อย่าส่งลงทับกับฮาเวิตอีกเลย

ให้โอกาสกัลลาเกอร์ ยังดูมีอนาคตกว่า

นัดหน้าถ้าลงอีก กองเชียร์ฉี่เหนียวแน่ เฮ้อออ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52580
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:50
[RE: ณ ตอนนี้ มีใครยังคิดว่า Ruben Loftus Cheek จะกลับมาได้มั้ย]
ตอนนี้ผมว่าจะกลับมาโหดตำแหน่งปีกหรือกลางรุกยาก
ถ้าลงไปเล่นกลางตัวกลางb2bอาจจะได้ แต่ต้องกลับมาขยันหน่อยนะ

ฟอร์มบาร์คตอนนี้ผมว่ายังดีกว่าชีคอีก
แก้ไขล่าสุดโดย RazeJP เมื่อ Tue Sep 15, 2020 21:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 12579
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:50
ณ ตอนนี้ มีใครยังคิดว่า Ruben Loftus Cheek จะกลับมาได้มั้ย
โคตรเซ็ง ปีที่ซารี่คุมเล่นโคตรดี ช่วงหลังนี้แบกทีมมากกว่าอาซาร์ด้วยซ้ำ

ผมชอบมากเหมือนกันนะและหวังกับมันมาก แต่อายุขนาดนี่ ผมว่า ยากแล้วแหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: once a blue, always a blue
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6032
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:51
[RE: ณ ตอนนี้ มีใครยังคิดว่า Ruben Loftus Cheek จะกลับมาได้มั้ย]
ให้มันวิ่งไล่บอลก่อนเห็นและหงุดหงิด
2
0
chelsea

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Jul 2020
ตอบ: 359
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:55
ถูกแบนแล้ว
อุ่นเครื่องที่บอสตันทีเดียวพังหมดเลย
0
0
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:56
RazeJP พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ผมว่าจะกลับมาโหดตำแหน่งปีกหรือกลางรุกยาก
ถ้าลงไปเล่นกลางตัวกลางb2bอาจจะได้ แต่ต้องกลับมาขยันหน่อยนะ

ฟอร์มบาร์คตอนนี้ผมว่ายังดีกว่าอีกชีคอีก  

b2b ยากกกกกก จับบอลลั่นบ่อยแบบนี้ วิ่งน้อยแบบนี้ มีหวังโดนเจาะรัวๆ

คิดถึงวิลเลี่ยนตั้งแต่นัดแรกเลย
2
0
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52580
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:58
jongzeang พิมพ์ว่า:
RazeJP พิมพ์ว่า:

ฟอร์มบาร์คตอนนี้ผมว่ายังดีกว่าอีกชีคอีก  

b2b ยากกกกกก จับบอลลั่นบ่อยแบบนี้ วิ่งน้อยแบบนี้ มีหวังโดนเจาะรัวๆ

คิดถึงวิลเลี่ยนตั้งแต่นัดแรกเลย  

แล้วนาทีนี้จะลงไปเล่นb2b ผมว่าเม้าท์กับบาร์คลีย์ยังน่าเลือกกว่าด้วย
0
0
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:58
ตามรอยบากาไปนะ จ่ายบอลติด ไม่วิ่ง ทำเสียบอล ตัดบอลไม่ได้
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2006
ตอบ: 21652
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 22:01
แหยงบอล

ส่งไปยืมตัวเรียกความมั่นใจหน่อย
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2013
ตอบ: 2005
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 22:02
อยากให้ปล่อยยืมไปเรียกความมั่นใจหน่อย ยังเชื่อลึกๆว่าแกมีของแต่ยังเล่นเหมือนกลัวเจ็บยังไงไม่รู้ ดูเหยาะๆแหยะๆไม่เหมือนตอนก่อนเจ็บเลย
0
0
แข้งเจลีก
Status: The Blues Chelsea
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 7557
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 22:07
เมื่อก่อนมันเก่งจริง แลมพ์ก็สัมอยู่ตอนแรกๆ ว่าเป็นตัวเลือกแรกก่อนเม้าท์แน่นอนถ้าไม่เจ็บซะก่อน

ตอนหายเจ็บกลับมาก็ส่งลงเรื่อยๆ เลยเผื่อเรียกฟอร์มเดิมกลับมาได้จะเป็นประโยชน์ต่อทีมมากจริงๆ แต่ดูมันเล่นดิ

แหยงบอลมาก ฝากบอลให้เพื่อนอย่างเดียว กลายเป็นสิงห์สนามซ้อมไปแล้วตอนนี้ ต้องแก้เรื่องสภาพจิตใจก่อนเลยแหละ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: เอ๊าะอ่อ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11867
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 22:10
ควรปล่อยยืม ให้ได้ลงบ่อยๆหน่อย อยู่เชลซีเดี๋์ยวลงเดี๋ยวนั่ง ไม่ต่อเนื่อง
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 37037
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 22:18
ผมว่าปัญหาอีกอย่าง คือ ถ้ากลับมาฟอร์มดีแล้วจะยืนระยะได้มั้ย กลัวจะเป็นแค่สายวูบวาบ พอฟอร์มมาก็จะเล่นดี แปปๆฟอร์มก็ดร็อปไปเอง หรือไม่ก็เจ็บอีก ( เจ็บบ่อยนะ ก่อนที่จะเจ็บยาวเกือบ 1 ปีเนี่ย ก่อนหน้านั้นก็เจ็บยาว 3 เดือนมาก่อนนะ )

ซึ่งผมว่าชีคใช้เวลาเรียกฟอร์มนานอะ เปรียบเป็นเกมส์ก็ ฟาร์มนาน ละปล่อนอันติแปปเดียวก็กลับไปฟาร์มใหม่

ความไม่สม่ำเสมอแบบนี้ผมว่าเสียเวลารอคอยเหมือนกันนะ

ส่วนตัวอยากให้ขายแล้วใส่ออฟชั่นซื้อกลับไว้แบบตอนอาเก้น่ะ ( ปล่อยยืมมันไม่ได้เงินเท่าไหร่ )
ไว้รอ ชีค เล่นกับทีมใหม่ ยืนระยะฟอร์มดีได้ยาวๆซัก 2 ฤดูกาล ค่อยคิดว่าจะเอากลับมาดีมั้ย
1
0
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 22:23
Nakkii พิมพ์ว่า:
ผมว่าปัญหาอีกอย่าง คือ ถ้ากลับมาฟอร์มดีแล้วจะยืนระยะได้มั้ย กลัวจะเป็นแค่สายวูบวาบ พอฟอร์มมาก็จะเล่นดี แปปๆฟอร์มก็ดร็อปไปเอง หรือไม่ก็เจ็บอีก ( เจ็บบ่อยนะ ก่อนที่จะเจ็บยาวเกือบ 1 ปีเนี่ย ก่อนหน้านั้นก็เจ็บยาว 3 เดือนมาก่อนนะ )

ซึ่งผมว่าชีคใช้เวลาเรียกฟอร์มนานอะ เปรียบเป็นเกมส์ก็ ฟาร์มนาน ละปล่อนอันติแปปเดียวก็กลับไปฟาร์มใหม่

ความไม่สม่ำเสมอแบบนี้ผมว่าเสียเวลารอคอยเหมือนกันนะ

ส่วนตัวอยากให้ขายแล้วใส่ออฟชั่นซื้อกลับไว้แบบตอนอาเก้น่ะ ( ปล่อยยืมมันไม่ได้เงินเท่าไหร่ )
ไว้รอ ชีค เล่นกับทีมใหม่ ยืนระยะฟอร์มดีได้ยาวๆซัก 2 ฤดูกาล ค่อยคิดว่าจะเอากลับมาดีมั้ย  

ใช่ครับ ควรพิสูจน์ตัวเองในทีมที่ให้โอกาสเยอะๆแบบปีที่ไปพาเลซ

1
0
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 22:24
CFCKs พิมพ์ว่า:
เมื่อก่อนมันเก่งจริง แลมพ์ก็สัมอยู่ตอนแรกๆ ว่าเป็นตัวเลือกแรกก่อนเม้าท์แน่นอนถ้าไม่เจ็บซะก่อน

ตอนหายเจ็บกลับมาก็ส่งลงเรื่อยๆ เลยเผื่อเรียกฟอร์มเดิมกลับมาได้จะเป็นประโยชน์ต่อทีมมากจริงๆ แต่ดูมันเล่นดิ

แหยงบอลมาก ฝากบอลให้เพื่อนอย่างเดียว กลายเป็นสิงห์สนามซ้อมไปแล้วตอนนี้ ต้องแก้เรื่องสภาพจิตใจก่อนเลยแหละ  

อาการแหยงนี่ ผมว่าต้องปรับกันนานเลย แต่โกเมสของเอฟตอนนี้ ไม่เหลือทรงคนเคยเจ็บเลย นับถือใจ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel