ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Sep 2013
ตอบ: 14889
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 18:06
[RE: Rov pops bacon time]
ยูสเซอร์ลับ พิมพ์ว่า:
i'M MarcA พิมพ์ว่า:
เบค่อนอาจจะเตรียมแผนสำรองไว้แล้ว
bacon dream ดันขึ้นมาโปรลีคแทนเลยดีไหม
ฟอร์มอย่างดีเลยd1 แพ้แค่เกมส์เดียว
ไม่รู้ผมคิดไปเองป่าวนะ เกมส์ที่แพ้คือเกมส์ที่เอาน้องตี๋ลง เหมือนเบค่อนพยายามยัดน้องตี๋ไปเข้าแกงค์TMKแบบว่ากะปั้นให้ดังขึ้นพร้อมTmkไรงี้มั้ง แต่พวกTMKดันไม่เอา น่าจะโยนหรือป่าว เพราะหลังจากแพ้เกมส์นั้นเอาตี๋ออก ก็ชนะรวดยาวๆ
น้องตี๋เลยกลับมาลงให้ทีมใหญ่

น้องตี๋ฝีมือสูงแต่อีโก้ก็สูงจัดๆเลยนะ เคยดูคลิปนึงที่เถียงกับโค้ชSiddo ตอนAhq ตอนนั้นเถียงตอนโค้ชกำลังแก้เกมส์เลย แต่โค้ชก็จัดการไม่ดี สรุปเรื่องที่ท่านว่าผมว่ามีมูล 555  

ผมว่าที่มีอีโก้สูงเพราะถูกอวยถูกโอ๋มากเกิน ตั้งแต่coolkids-workpointละ คือทีมมันเละแต่คนที่โดนด่าคือในทีมทุกคนยกเว้นน้องตี๋
น้องตี๋แบก บลาๆๆ อาจเป็นเพราะทีมคอยแต่ปั้นน้องตี๋ก็ได้ น้องตี๋เลยดูแบกแต่ทีมแพ้ คหสต ผมนะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: อเซนอล&การท่าเรือ
เข้าร่วม: 07 Feb 2015
ตอบ: 2458
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 18:11
ยูสเซอร์ลับ พิมพ์ว่า:
เบค่อนอาจจะเตรียมแผนสำรองไว้แล้ว
bacon dream ดันขึ้นมาโปรลีคแทนเลยดีไหม
ฟอร์มอย่างดีเลยd1 แพ้แค่เกมส์เดียว
ไม่รู้ผมคิดไปเองป่าวนะ เกมส์ที่แพ้คือเกมส์ที่เอาน้องตี๋ลง เหมือนเบค่อนพยายามยัดน้องตี๋ไปเข้าแกงค์TMKแบบว่ากะปั้นให้ดังขึ้นพร้อมTmkไรงี้มั้ง แต่พวกTMKดันไม่เอา น่าจะโยนหรือป่าว เพราะหลังจากแพ้เกมส์นั้นเอาตี๋ออก ก็ชนะรวดยาวๆ
น้องตี๋เลยกลับมาลงให้ทีมใหญ่

น้องตี๋ฝีมือสูงแต่อีโก้ก็สูงจัดๆเลยนะ เคยดูคลิปนึงที่เถียงกับโค้ชSiddo ตอนAhq ตอนนั้นเถียงตอนโค้ชกำลังแก้เกมส์เลย แต่โค้ชก็จัดการไม่ดี สรุปเรื่องที่ท่านว่าผมว่ามีมูล 555  

ผมว่าที่มีอีโก้สูงเพราะถูกอวยถูกโอ๋มากเกิน ตั้งแต่coolkids-workpointละ คือทีมมันเละแต่คนที่โดนด่าคือในทีมทุกคนยกเว้นน้องตี๋
น้องตี๋แบก บลาๆๆ อาจเป็นเพราะทีมคอยแต่ปั้นน้องตี๋ก็ได้ น้องตี๋เลยดูแบกแต่ทีมแพ้ คหสต ผมนะ  

นั้นล่ะห่ะคลิปที่ผมบอกคอมเม้นก็มีแต่อวย/เข้าข้างน้องตี๋ ตอนน้องย้ายไปเบคแล้วกลับมาตบ AHQ คอมเม้นก็ย้ำต่ออีก เอาจริงถ้าเป็นกีฬาอาชีพ นักกีฬาไปเถียงโค้ชแบบนั้นรับรองเละ
1
0
ขายเครื่องออกกำลังกายและอุปกรณ์ฟิตเนส สนใจIB สอบถามได้ครับ

แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8752
โพสเมื่อ: Tue Sep 15, 2020 21:00
ผมว่ามีมาคน่าจะอยู่ให้ด่าอีกไม่กี่ปีหรอกครับ จะ 30 แล้ว เค้าก็รู้ตัวแหละ

แต่ถ้าผมเป็นเค้าผมก็มีโอกาสผมก็คว้าไว้จนกว่าจะไม่มีนั่นล่ะ
0
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

นักเตะท้ายซอย
Status: You'll never walk alone
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 627
โพสเมื่อ: Thu Sep 17, 2020 08:56
BBOverdose พิมพ์ว่า:
MeMarkz กับ nunu ตอนพีคใครโหดกว่าครับ  

ผมยกให้ นุนุ ครับ ตัวแบกของจริง ปิด นุนุได้ คือ บรร เล่นยาก เลยครับ แต่ Memark สมัยนั้นก็สุดๆ ในตำแหน่งเมท เหมือนกัน
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel