ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jan 2010
ตอบ: 4893
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 09:09
[RE: บี บางปะกง]
สายหยามปอดสายพ่อยี
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
eX
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Yesterday is history..... Tomorrow's a mystery
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 6283
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 09:57
ตอนเเรกๆ ที่ สมยศ เเกเป็นนายกใหม่ๆ ล้มบังยี ลงได้

นึกว่าพวก หยามปอต จะหมดไปละนะ เเบบผ่อนๆลงบ้าง เพราะ งานหลักสยามสปอร์ตมันก็เกี่ยวกับ

ผลประโยชน์บอลไทยล้วนๆ แต่กลับกลายเป็นทำตัวเหมือนเดิมแหะ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 10 Apr 2008
ตอบ: 13032
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 10:03
park13 พิมพ์ว่า:
ไม่เผาผีเลย 555

////// ไม่ให้ค่าเลยนะ โดยเฉพาะ เคสล่าสุด ที่พูดถึง คู่แฝดที่ไปท่าเรือ
โพสต์ขึ้นเฟสส่วนตัวว่า เจ้าตัวอยากไปปทุม แต่โดนผู้ใหญ่บังคับไปอีสาน
วันต่อมา มาดามเปิดตัว ... กลับไปส่องเฟส ลบโพสต์ทิ้งไปละ

ไปย้ายไปอยู่ทีมพวกตัวเอง 555
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Seniorious only chose the most tragic one.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10758
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 10:45
toyzs พิมพ์ว่า:
semiero พิมพ์ว่า:
นักข่าวบอลมีสองสายใหญ่ๆตอนนี้
สาย หยามปอต กับสาย FM99

นั่นแหล่ะ ใครโจมตีพ่อยศ ก็คือ ลูกพ่อยี 555  

siamsport ก็มีสองสายอีกนั่นแหล่ะ สายบอลต่างประเทศที่ได้ไปประจำต่างประเทศสมัยก่อน กับ สายบอลไทย ก็อีกนั่นแหล่ะ พวกที่ออกมาด่าก็เป็นสายบอลไทยมั้งนั้น สายบอลนอกเค้ารู้ว่าที่สมยศทำมันคือแนวทางที่ดี เหมือนที่อื่นๆเค้าก็ทำกัน  

สายบอลนอกก็ด่าสมยศครับ
เพราะตอนแรกไม่ด่าแล้วโดนตัดเงินเดือน  

กรรม มีหลักฐานแบบชัดเจนเลยเหรอครับ โหดร้ายมากเลยนะแบบนี้
0
0
Evertonian #COYB / Hala Madrid!

นักเตะกลางซอย
Status: City Runner
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 2544
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 11:16
TrithepVersion23 พิมพ์ว่า:
PENCOM พิมพ์ว่า:
taMoN พิมพ์ว่า:
taMoN พิมพ์ว่า:
เอาอะไรกับคนเขียนจดหมายหาตัวเอง  

มันนยังไงครับ เล่าให้ฟังหน่อย เขียนยังไง  

ลองเสิร์ชคำว่า"ไว เด่นชัย"ดูครับ  

ตกลงแกใช้ชื่อ ไว เด่นชัย เขียนหาตัวเองรึ แต่ ไว เด่นชัยนิเหมือนจะมีตัวตนจริงๆรึเปล่า ผมเริ่ม งง 555+  

ไว เด่นชัย เป็นรุ่นของพี่ บี ที่ไทยรัฐ เปรียบเสมือนอาจารย์ ซึ่งบางเรื่องแกก็เขียนถึง บี จริงๆ แต่ถ้าจดหมายจากทางบ้านฉบับอื่นน่ะ เขียนถึงตัวเอง  

โห้ ล้ำลึกไปอีก 555+
0
0
You" ll Naver Walk Alone
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 2 ใบ
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27396
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 12:27
ถูกแบนแล้ว
ที่งง คือ ส่วนใหญ่ในสยามสปอร์ตนิยมชมชอบฝั่งรัฐบาล
แต่อวยบังที่เป็นฝ่ายค้าน แล้วเกลียดสมยศที่เป็นพวกรัฐบาล
0
0
Manchester UTD - Chiangrai UTD
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 234
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 12:29
ถ้าผมเป็นบังยีผมรักมากเลยลูกน้องแบบนี้
แต่ในมุมคนรักฟุตบอลไทย คนนี้ไม่ไหว อคติบังตาบังใจ
0
0
Nb5
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2006
ตอบ: 5257
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 12:52
ตอนบีแกเกือบตายนอนเป็นผัก
สมยศยังไปเยี่ยมให้กำลังใจมอบของมอบเงินช่วยเหลือ
แต่ก็นั้นแหละเน้อ ฮ่าๆ
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 31512
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 13:23
ตัวนี้ทีเด็ดมานานละ ก่อนนอนป่วยก็ห้าวเป้ง พอหายออกมาดีอยู่พักนึงสุดท้ายก็เข้าอีหรอบเดิม ด่ายศอวยยี เข้าคู่กะปูเป้ได้เลย
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 18 Feb 2011
ตอบ: 3880
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 14:07
IL KaarK พิมพ์ว่า:
ตัวนี้ทีเด็ดมานานละ ก่อนนอนป่วยก็ห้าวเป้ง พอหายออกมาดีอยู่พักนึงสุดท้ายก็เข้าอีหรอบเดิม ด่ายศอวยยี เข้าคู่กะปูเป้ได้เลย  

พี่ปูเป้แกเลิกด่ายศละครับ ตั้งแต่ออกมาจากหยามปอร์ตแกทำตัวเป็นกลางแล้วครับ แถมได้ข้อมูลที่ค่อนข้างน่าเชื่อถือได้ด้วยครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 1145
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 14:30
bee!!bee!! พิมพ์ว่า:

พี่ปูเป้แกเลิกด่ายศละครับ ตั้งแต่ออกมาจากหยามปอร์ตแกทำตัวเป็นกลางแล้วครับ แถมได้ข้อมูลที่ค่อนข้างน่าเชื่อถือได้ด้วยครับ  

ใช่ครับ แกยังไปปรึกษานายกสมยศเลยว่าจะจัดแข่งบอลเด็กอายุน้อยๆ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: City Runner
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 2544
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 14:46

ใช่ครับ แกยังไปปรึกษานายกสมยศเลยว่าจะจัดแข่งบอลเด็กอายุน้อยๆ  

แสดงว่าที่ด่าๆกันเนี้ย เพราะตัวบริษัทนะสิครับ ตัวนักข่าวเองอาจจะไม่ได้อยากด่า 555+
0
0
You" ll Naver Walk Alone
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 980
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 15:37
บี บางปะกง
toyzs พิมพ์ว่า:
นักข่าวบอลมีสองสายใหญ่ๆตอนนี้
สาย หยามปอต กับสาย FM99

นั่นแหล่ะ ใครโจมตีพ่อยศ ก็คือ ลูกพ่อยี 555  

siamsport ก็มีสองสายอีกนั่นแหล่ะ สายบอลต่างประเทศที่ได้ไปประจำต่างประเทศสมัยก่อน กับ สายบอลไทย ก็อีกนั่นแหล่ะ พวกที่ออกมาด่าก็เป็นสายบอลไทยมั้งนั้น สายบอลนอกเค้ารู้ว่าที่สมยศทำมันคือแนวทางที่ดี เหมือนที่อื่นๆเค้าก็ทำกัน  

สายบอลนอกก็ด่าสมยศครับ
เพราะตอนแรกไม่ด่าแล้วโดนตัดเงินเดือน  

เรื่องจริงใช่ไหมนี่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Artory
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2007
ตอบ: 3131
โพสเมื่อ: Thu Sep 10, 2020 18:14

แสดงว่าที่ด่าๆกันเนี้ย เพราะตัวบริษัทนะสิครับ ตัวนักข่าวเองอาจจะไม่ได้อยากด่า 555+  

อัยยะ เพิ่งรู้ว่า ปูเป้ ออกมาทำของตัวเองแล้ว (รู้ว่ามีช่อง แต่นึกว่ายังทำสองทางอยู่)

0
0
Hello World!!!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel