ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21639
โพสเมื่อ: Sat Aug 22, 2020 21:17
[RE: เจ๊สั่งลุย!สื่อเผย "มารีน่า" หวังเช็กบิล 3 แข้งใหม่สิงห์ในวีคหน้า]
realku พิมพ์ว่า:
PunchxTem พิมพ์ว่า:
ผมเป็น เเลมพ์จะบอกให้หยุดเสริมได้เเล้ว มันกดดันเกิ๊น
เเนวๆนี้ ถ้าไม่เเชมป์ คือโดนปลดเลยปะนั้น  

โปรเจก 3 ปีค่ะ
ปีนี้สร้างทีม +ขยับแต้มให้ใกล้ทีมลุ้นแชมป์
ไม่ได้แชมป์ก็น่าจะรอด สำหรับปีนี้  

อย่าประมาทมาดาม มารีน่า นะครับ บอกเลยเชือดได้ตลอดเวลา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5588
โพสเมื่อ: Sat Aug 22, 2020 23:04
[RE: เจ๊สั่งลุย!สื่อเผย "มารีน่า" หวังเช็กบิล 3 แข้งใหม่สิงห์ในวีคหน้า]
Nakkii พิมพ์ว่า:
Pepsiman พิมพ์ว่า:
ถามแฟนเชลซีหน่อยครับว่าในเคสของ thiago silva ที่อายุ 35 นี่มีรายละเอียดไหมครับว่าให้สัญญากี่ปีครับ

จากที่ดู ในกรณีที่นักเตะอายุ 30+ เชลซีมีนโยบายให้สัญญาแค่ 1-2 ปีนี่ครับ  

ตามข่าวคือ 2 ปีครับ เซ็นฟรีมา ก็น่าจะแหวกนโยบายสโมสรได้อยู่นะครับ

เหมือนอาร์เซนอล ที่ก็มีนโยบายเกิน 30 เซ็น 1 ปี ( ตอนซื้อ ลุยซ์ ไปก็เซ็น 1 ปี )
พออาร์เซนอล มาเซ็นฟรี วิลเลี่ยน ก็แหวกนโยบายตัวเอง เซ็นยาว 3 ปี เลยครับ

ปล ซิลวา นี่ เดือนหน้า อายุ 36 ละครับ เซ็น 2 ปี คืออยู่ยัน 38 ครับ ( ไม่รู้จะไหวมั้ย )  

ขอบคุณครับท่าน แต่ผมแอบแปลกใจตรงที่นึกว่าแลมพาร์ดจะเน้นเสริมเด็ก ๆ และก็พวกที่กำลังเขาวัยกำลังพีค แต่ซิลวานี่แหวกแนวมาเลย

0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 37414
โพสเมื่อ: Sat Aug 22, 2020 23:10
Nakkii พิมพ์ว่า:
ถามแฟนเชลซีหน่อยครับว่าในเคสของ thiago silva ที่อายุ 35 นี่มีรายละเอียดไหมครับว่าให้สัญญากี่ปีครับ

จากที่ดู ในกรณีที่นักเตะอายุ 30+ เชลซีมีนโยบายให้สัญญาแค่ 1-2 ปีนี่ครับ  

ตามข่าวคือ 2 ปีครับ เซ็นฟรีมา ก็น่าจะแหวกนโยบายสโมสรได้อยู่นะครับ

เหมือนอาร์เซนอล ที่ก็มีนโยบายเกิน 30 เซ็น 1 ปี ( ตอนซื้อ ลุยซ์ ไปก็เซ็น 1 ปี )
พออาร์เซนอล มาเซ็นฟรี วิลเลี่ยน ก็แหวกนโยบายตัวเอง เซ็นยาว 3 ปี เลยครับ

ปล ซิลวา นี่ เดือนหน้า อายุ 36 ละครับ เซ็น 2 ปี คืออยู่ยัน 38 ครับ ( ไม่รู้จะไหวมั้ย )  

ขอบคุณครับท่าน แต่ผมแอบแปลกใจตรงที่นึกว่าแลมพาร์ดจะเน้นเสริมเด็ก ๆ และก็พวกที่กำลังเขาวัยกำลังพีค แต่ซิลวานี่แหวกแนวมาเลย

อันนี้ก็มองได้ 2 ทางครับ อาจจะอยากเสริมตัวมากประสบการณ์มาเพื่อคุมเด็กๆในแผงเซ็นเตอร์ก็ได้
หรือ อาจจะอยากประหยัดงบก็ได้ครับ จังหวะได้พอดีเซ็นฟรีมาไว้ก่อน
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 23109
โพสเมื่อ: Sat Aug 22, 2020 23:21
เจ๊สั่งลุย!สื่อเผย "มารีน่า" หวังเช็กบิล 3 แข้งใหม่สิงห์ในวีคหน้า
เกป้า อาร์ริซาบาลาก้า

เซซาร์ อัซปิลิกวยต้า - อันเดรส คริสเตนเซ่น - ติอาโก้ ซิลวา - เบน ชิลเวลล์

ไค ฮาแวร์ตซ์ - จอร์จินโญ่ - เมสัน เม้าท์

ฮาคิม ซิเย็ค - ติโม แวร์เนอร์ - คริสเตียน พูลิซิซ

สมบูรณ์แบบ ลุ้นแชมป์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4970
โพสเมื่อ: Sun Aug 23, 2020 01:59
EEE-EEE พิมพ์ว่า:
crazyingod พิมพ์ว่า:
ได้3คนนี้ส่วนตัวคิดว่าพอแล้ว ถ้าไม่ซื้อโกลก็ต้องลุ้นกับเกป้า แต่ส่วนตัวถ้าปิดดีล3ตัวนี้ได้ผมก็ไม่ขออะไรเพิ่มละ เพราะถ้าได้3ตัวนี้มันเริ่มจะใช้เงินเยอะไปละ มันเสี่ยง  
เสี่ยงยังไง กลัวเเลมพาร์ดโดนปลดหรอ ถ้าไม่เสริมก็ฟอร์มแย่กว่าเดิมแน่นอนหลุดท็อปโฟร์ แล้วคิดหรอว่าแลมพาร์ดจะรอด แต่ถ้าเสริมมีโอกาสลุ้นที่สองที่สามลุ้นบอลถ้วย จบท็อปโฟร์ได้แลมพาร์ดก็ได้อยู่ต่อแน่นอน  

เสี่ยงเจ๊งแบบบาซ่าไงครับ ใช้เงินเยอะความเสี่ยงก็สูง เรืองแลมโดนปลดอะผมไม่กลัวหรอกผมเชียร์เชลซีไม่ได้เชียร์แลมพาร์ด ถึงจะชอบแลมพ์แต่สโมสรต้องมาก่อน แต่การเอาเงินไปลงทีเดียวมันมีสิทธิ์พลาด คิดในแง่ถ้าเจ๊งนักเตะที่ซื้อมาฟอร์มกาก ทีนี้แลมพ์โดนปลด คนอื่นที่จะมาแทนก็ใช้เงินลำบากอีก ไหนจะเจอโควิดอีกรายได้ก็หาย รู้สึกเหมือนจะง้างมาแต่ไกลเลย จั่วลมซะ
แก้ไขล่าสุดโดย crazyingod เมื่อ Sun Aug 23, 2020 02:16, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel