ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Dec 2009
ตอบ: 2690
โพสเมื่อ: Sun Aug 16, 2020 00:57
[RE: สรุปเมสซี่คือคน ไม่ใช่มนุษย์ต่างดาวใช่มั้ย ?]
คือ...จริงๆก็มนุษย์ธรรมดานั่ยล่ะนะ แค่ฝีเท้าเขาถูกยกเป็นระดับต่างดาว(ไม่ใช่แฟนบอลอวยกันเองนะ แต่นักฟุตบอลหลายๆคนเขาก็อวยแบบนี้)

ตอบให้แล้วนะครับ ลองเก็บไป คิด วิเคราะห์ แยกแยะดู

ปล. รู้หรือไม่ Hlebฉายาตีนตะขอก็ไม่ได้มีตีนเป็นตะขอจริงๆ ซิลบาก็ไม่ได้มีหน้าเป็นหนู เบลก็ไม่ได้เป็นพญาวานร ซาลาห์ก็ไม่ได้เป็นพระเจ้าของอิยิปต์ อิบราก็ไม่ใช่พระเจ้า สิ่งเหล่านี้มันคือ "ฉายา" เข้าใจไหมจ๊ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9462
โพสเมื่อ: Sun Aug 16, 2020 02:23
ถูกแบนแล้ว
[RE: สรุปเมสซี่คือคน ไม่ใช่มนุษย์ต่างดาวใช่มั้ย ?]
ออกมาโม้เยอะเกินโดนตบไป8เม็ดเลย

ผมว่าบาเยิร์นเหมือนมีบัฟอะ กระทู้เปรียบเลวาน เมส บอกเมสเก่งกว่านั่นนี่
แก้ไขล่าสุดโดย CFC_BJJ เมื่อ Sun Aug 16, 2020 02:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel