ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6941
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 17:33
[RE: ถ้าพอชมาคุมบาซ่า จะไหวไหมครับ]
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
สร้างทีมใหม่ไปเลย ไม่ต้องหวังแชมป์สักปีสองปี เอาจริงมาดริดที่ผมดูบ้างสภาพก็ไม่ได้ดีกว่าเยอะเลย ฟอร์มก็ทุลักทุเลที่ได้แชมป์ในลีคได้จุดโทษไรงี้ ตัวมาดริดเองไม่นานก็ใกล้แก่ละเหมือนกัน

ผมว่าเริ่มสร้างใหม่ก่อนน่าจะตั้งไข่ได้ไวกว่านะ

แกนหลักก็ เดยอง ฟาติไปเลย  
มาดริดก็อายุพอพอกันนี่แหละ มากก่าด้วยบางตัว โมริด 35 รามอส 34 เบน 32 มาเซโร่ 32 พอกันนี่แหละ แต่ตัวอายุเยอะมาดริดมันยังฟอร์มดีไง ยกเว้นมาเซโร่ที่ดรอป  

แต่มาดริดดูยังไม่เละเท่านะ การเสริมตัวการดีล ไม่มีดีลแปลกๆแบบบาซ่า แถมเด็กมีแววที่ไว้สำหรับสร้างใหม่มีเยอะกว่าบาซ่ามากๆๆๆ

ถ้าจะสร้างใหม่ มีซีเนียยืนพื้น คูตัว คาบา คาเซ อาซา
เด็กเทพๆ เวเน โรดริโก้ บัลเบเด้ คุโบะ โอเดกาด วาราน สร้างโคตรง่ายกว่าเยอะมาก
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 17:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถ้าพอชมาคุมบาซ่า จะไหวไหมครับ]
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
CaptainRamos พิมพ์ว่า:
สร้างทีมใหม่ไปเลย ไม่ต้องหวังแชมป์สักปีสองปี เอาจริงมาดริดที่ผมดูบ้างสภาพก็ไม่ได้ดีกว่าเยอะเลย ฟอร์มก็ทุลักทุเลที่ได้แชมป์ในลีคได้จุดโทษไรงี้ ตัวมาดริดเองไม่นานก็ใกล้แก่ละเหมือนกัน

ผมว่าเริ่มสร้างใหม่ก่อนน่าจะตั้งไข่ได้ไวกว่านะ

แกนหลักก็ เดยอง ฟาติไปเลย  
มาดริดก็อายุพอพอกันนี่แหละ มากก่าด้วยบางตัว โมริด 35 รามอส 34 เบน 32 มาเซโร่ 32 พอกันนี่แหละ แต่ตัวอายุเยอะมาดริดมันยังฟอร์มดีไง ยกเว้นมาเซโร่ที่ดรอป  

แต่มาดริดดูยังไม่เละเท่านะ การเสริมตัวการดีล ไม่มีดีลแปลกๆแบบบาซ่า แถมเด็กมีแววที่ไว้สำหรับสร้างใหม่มีเยอะกว่าบาซ่ามากๆๆๆ

ถ้าจะสร้างใหม่ มีซีเนียยืนพื้น คูตัว คาบา คาเซ อาซา
เด็กเทพๆ เวเน โรดริโก้ บัลเบเด้ คุโบะ โอเดกาด วาราน สร้างโคตรง่ายกว่าเยอะมาก  

อาซา ใจเย็นก่อน อาการหนักกว่า กาก้า อีกนะ
1
0
แข้งลีกเอิง
Status: R U B I K .
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 8192
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 18:47
[RE]ถ้าพอชมาคุมบาซ่า จะไหวไหมครับ
ยุคเปลี่ยนถ่ายมันยากทั่งนั้นแหละ

กต้องรอดู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0

ดาวเตะลา ลีกา
Status: เชียร์หลายทีม ชอบหลายคน ไม่น่าจะหนักหัวใครเนอะ
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 18423
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 19:15
ไม่ไหว คุมสตาร์ไม่น่าอยุ
1
0
Liverpool , Barcelona , Juventus , Hannover 96 , DFB

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2020
ตอบ: 206
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 20:50
[RE]ถ้าพอชมาคุมบาซ่า จะไหวไหมครับ
คนบ้านเดียวกันกับลีโอ อาจจะไปได้สวยนะ ส่วนซีเนียร์คนอื่นคงคุมไม่อยู่ เลือดเอสปันญอลมันข้น5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2013
ตอบ: 1950
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 22:42
AcousticChopang พิมพ์ว่า:
ยุคเปลี่ยนถ่ายมันยากทั่งนั้นแหละ

กต้องรอดู  

ผมว่าบาซ่านี่อยู่ยุคเปลี่ยนถ่ายมานานแล้วนะ ผมว่าตั้งแต่ 2016 แล้ว แต่ที่คนส่วนใหญ่ที่ไม่ได้ตาม พวกLVL.1 ที่ตามแขวะเมสซี่อย่างเดียวไม่รู้หรอก
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2013
ตอบ: 1950
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 22:45
ผมว่าตัดอคติออดพอชเป็นตัวเลือกที่ดีนะ ไม่ใช้เงินสักบาทพาสเปอร์เข้สชิง UCL ได้ไม่กระจอกหรอก
นักเตะดีๆใช้ว่าจะไม่มี กองกลางฟอร์มดีๆเยอะแต่เซเตียนป๊อดเอาแต่ตัวเก่าๆลงทั้งนั้น

ส่วนเรื่องจะเอานักเตะอยู่ไหม ผมว่าไม่อยู่หรอกใครมาก็เอาไม่อยู่แล้วต้องขายทิ้งอย่างเดียว โดยเฉพาะพวกอีโก้สูงแต่เล่นไม่ได้เรื่องแบบซัวเรส ราคิติช วิดัล
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel