ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: Slow is smooth and Smooth is fast!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2020
ตอบ: 3415
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 23:10
[RE: วันนีผมโดนคนขับ Grab ด่า*อาเฮีย* เฉย]
ระวังเค้ามากระทืบนะ หยอกๆๆๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 2128
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 00:42
[RE: วันนีผมโดนคนขับ Grab ด่า*อาเฮีย* เฉย]
รีพอทครับ ผมก็ขับสังคมแย่เกิน ดูบุหรี่ไม่เลือกที่ ย้อนศรเป็นเรื่องปกติ ยิ่งสี่แยกอีกชนตรงหน้าผมจะนั่งมองไม่ช่วยอะไรทั้งสิ้น ทั้งอะไรไม่เห็นแกสังคม ชีวิตตัวเองยังไม่รักกันเลย
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 01:55
ก็ด่ามันกลับสิจังหวะนั้น
0
0
นักเตะอบจ.
Status: ทำไรก็ทำเอาไรก็เอา .
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 1181
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 03:02
I3LOoDy_VaMPiRe พิมพ์ว่า:
El tiburón พิมพ์ว่า:
๐หัวโต๐ พิมพ์ว่า:
เอาจริงป่ะ ต่อให้ไม่พลาดตอนแรก แต่ถ้าเป็นผมเจองี้ก็หลุดอ่ะ

หมายถึงถ้าคุณขับแกร๊บเจอเคสแบบนี้เหรอ ถ้าเป็นอย่างที่ผมเข้าใจผมว่าเลิกทำเหอะครับ
แต่ถ้าเข้าใจผิดก็ขออภัย  

เข้าใจถูกแล้วครับ ผมถึงไม่ขับไง  

เอาจริง? หลุดเพราะอะไรอ่ะครับ ร้านเค้ามีสองคูหา คุณเข้าผิดเอง มีเหตุผลอะไรต้องหลุดอ่ะ  

สรุปหลุดเพราะอะไรอะคับ คนเราทำอาชีพ บริการ หรือไม่ทำก็เถอะ กับเรื่องแค่นี้ ยังหลุดกันง่ายๆเลย ถึงว่าสังคมปัจุบันแค่เฉี่ยวกันนิดหน่อยก็จะต่อยกันให้ได้เลย.
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 18843
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 07:14
เอาจริงป่ะ ต่อให้ไม่พลาดตอนแรก แต่ถ้าเป็นผมเจองี้ก็หลุดอ่ะ

หมายถึงถ้าคุณขับแกร๊บเจอเคสแบบนี้เหรอ ถ้าเป็นอย่างที่ผมเข้าใจผมว่าเลิกทำเหอะครับ

เข้าใจถูกแล้วครับ ผมถึงไม่ขับไง  

เอาจริง? หลุดเพราะอะไรอ่ะครับ ร้านเค้ามีสองคูหา คุณเข้าผิดเอง มีเหตุผลอะไรต้องหลุดอ่ะ  

ฟิลมันแบบสื่อสารไม่ชัด ผมจะไปรู้ได้ไงว่าเขาอยู่
ฝั่งไหน เผลอๆหน้างานดูไม่ออกด้วยซ้ำว่าร้านเดียวกัน
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 10 Jul 2010
ตอบ: 3581
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 09:05
ผมรีพอร์ทรัวๆ เลย เคยโดนกดรับแต่ไม่ขยับรถเลย รีบไปสนามบินเราก็รอไปสิโทรหาก็ไม่รับ เลยกดยกเลิกไป1รอบ

กดใหม่อีกรอบไอแกร้บคนเดิมกดรับอีก ผมโทรหาไม่รับผมส่งข้อความด่าเลยเสียเวลาไป30นาที รอบนี้ผมไม่ยกเลิก ผมไปถึงสนามบินบอกว่ากดยกเลิกหน่อยผมด่ายับเลย ทั้งรีพอร์ททั้งแจ้งสำนักงานใหญ่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: คิดถึงใจจะขาด
เข้าร่วม: 22 Nov 2010
ตอบ: 1362
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 12:02

ฟิลมันแบบสื่อสารไม่ชัด ผมจะไปรู้ได้ไงว่าเขาอยู่
ฝั่งไหน เผลอๆหน้างานดูไม่ออกด้วยซ้ำว่าร้านเดียวกัน  

อันนั้นเข้าใจครับ แต่ก็ไม่ถึงขนาดต้องด่าไอ้ here ใส่หน้าขนาดนั้น
เพราะเหตุแค่กำแพงกั้น มันแค่นั้นเอง แค่นั้นเลย เว้นแต่ว่าจะมีปากเสียงกับคนในร้านอีกฝั่ง แต่คนในร้านตีมึนไม่เล่าความจริง

อ้างอิงจาก จขกท. ว่ามานะจริงเท็จอีกเรื่อง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel