ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9086
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 19:11
[RE: 'ฟาน เดอ เบค' ยันไม่มีบ่นแม้อยู่อาหยักซ์ต่อซีซั่นหน้า]
i3yl2dz พิมพ์ว่า:
ขนาดเฟรด แมคโท ที่มีผลงานแล้ว ยังไม่ได้ลงเลย
แฟนผียังจะเอากลาง MC มาถมที่อีกหรอครัช  

ขนาดทีมไม่ได้ใหญ่อย่างที่คิดหรอกครับ คิดว่าตลาดนี้ยังไงก็มีคนต้องไปแน่ๆ อาจจะ 14 15 ทั้ง 2 เลยก็ได้

ุ้ถ้า 1 หรือ 2 คนนี้ไม่อยู่นอกจากตัวหลักก็เป็นเด็กแล้วครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Apr 2010
ตอบ: 12178
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 19:12
[RE: 'ฟาน เดอ เบค' ยันไม่มีบ่นแม้อยู่อาหยักซ์ต่อซีซั่นหน้า]
คนนี้ยาก ไม่ไปบาซ่าก็มาดริด ดูจากสถานการณ์แมนยูไม่ใช่ตัวเลือกลำดับต้นต้น อยากให้พิจารณ์นักเตะที่ทำผลงานดีในลีกในฤดูกาลที่แล้ว ผมชอบออสบอร์นมาของเชฟฟิลด์ยูไนเต็ด น่าจะไม่แพง
0
0
Xroom Fanclub

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
ตอบ: 5323
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 19:17
รู้โว๊ยว่าอยากได้ซานโช่อันดับแรก ข้าก็อยากได้ แต่เอ็งก็เอาเดอ บีคมาก่อนก็ได้
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 403
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 19:19
[RE]'ฟาน เดอ เบค' ยันไม่มีบ่นแม้อยู่อาหยักซ์ต่อซีซั่นหน้า
มาหงส์ไหมมมมม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
ตอบ: 8575
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 20:12
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ทำไมแมนยู ไม่มีข่าว tier 1 ถึงตัวนี้เลยหว่า ไม่เข้าใจ

ส่วนตัวผมชอบมากนะ

จริงๆ ฟานเดอซาร์ เคยออกมายืนยันเมื่อ 2 เดือนก่อนนะครับ ว่าแมนยูกับมาดริดสนใจ ฟานเดอบีค จริง

Ajax CEO Edwin van der Sar has confirmed to the Dutch TV station NOS that
Real Madrid and Manchester United are interested in midfielder Donny van de Beek.

"It’s clear that clubs like Real Madrid and are Manchester United are showing interest in Donny van de Beek," van der Sar said.

แต่ส่วนตัวผมนะ ประหลาดใจมาก คือดูสไตล์การทำทีมโซลชาร์แล้ว ผมไม่คิดว่าจะหาซื้อกองกลางในตลาดนี้อ่ะ
เว้นแต่ป๊อกจะย้าย เลยไม่รูว่าตอนนั้นที่แสดงความสนใจไปกับอาแจ็กซ์ คือเผื่อเคสป๊อกย้ายรึเปล่าหว่า

1
0
แข้งลีกเอิง
Status: Are You Serius?No.I'm voldemort
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 8652
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 06:54
GasTurbine พิมพ์ว่า:
ASENSIO พิมพ์ว่า:
เห็นชื่อพี่เเกทีไร นึกถึงเสียงเจ๊ดำทุกที 555555
พูดซะดูไม่เก่ง  

บ้าเอ๊ย เสียงนี่ลอยมาเลย 555  
ภาพที่มีเสียง555555
0
0
“เมื่อไหร่ที่ผมหลับ ผมจะฝันถึงคุณ... เป็นคุณเสมอ”- Avenger:Endgame
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel