ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2013
ตอบ: 2005
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 13:16
[RE: FIFA21...พรีออเดอร์]
heyJERK พิมพ์ว่า:
TarChelseaFC พิมพ์ว่า:
ถ้าใน pc แล้วอยากเล่นday1 มีคนแนะนำว่าให้ซื้อorigin access premium 1-2เดือนก่อน(490บาทต่อเดือน) แล้วพอเกมตัวเต็มลดราคาก็ไปซื้อมาแทนorigin access(ถ้าลด30%ก็จะเหลือประมาน1330)

รวมก็ 490x2+1330=2310 ได้เล่นday1และถูกกว่าแชมป์เปี้ยนอิดิชั่น แต่จะไม่มีแพคแถมให้นะ แต่หลายๆคนก็บอกว่าแพคแถมโคตรจะกาก แลกมากับการที่เราจะโหลดเกมอะไรในออริจิ้นมาเล่นในช่วงเดิอนสองเดือนนี้แทน

หรือจะซื้อorigin acessแบบรายปีเลยก็ได้3199 เราก็ไม่ต้องซื้อfifa21แล้ว แลกแพคแถมกับการได้เล่นเกมอื่นๆของออริจิ้นตลอดปีแทน  

origin access premium รายเดือนก็ได้แพคแถมเปิดทุกวีคนะครับ จากที่ผมลองภาคที่แล้ว
รู้สึกจะได้แพคแบบเทียบเท่า ultimate edition เลย

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ แบบนี้คุ้มสุดๆไปเลย origin access premium สำหรับคนเล่นpc
แก้ไขล่าสุดโดย TarChelseaFC เมื่อ Fri Aug 14, 2020 13:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8753
โพสเมื่อ: Fri Aug 14, 2020 17:40
คุ้มสุดต้องซื้อแผ่นครับ

ถ้าทำออกมาหมาไม่เห่าแบบปีหลัง ๆ เนี่ย ขายโลด
0
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15336
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 11:39
ถ้าใน pc แล้วอยากเล่นday1 มีคนแนะนำว่าให้ซื้อorigin access premium 1-2เดือนก่อน(490บาทต่อเดือน) แล้วพอเกมตัวเต็มลดราคาก็ไปซื้อมาแทนorigin access(ถ้าลด30%ก็จะเหลือประมาน1330)

รวมก็ 490x2+1330=2310 ได้เล่นday1และถูกกว่าแชมป์เปี้ยนอิดิชั่น แต่จะไม่มีแพคแถมให้นะ แต่หลายๆคนก็บอกว่าแพคแถมโคตรจะกาก แลกมากับการที่เราจะโหลดเกมอะไรในออริจิ้นมาเล่นในช่วงเดิอนสองเดือนนี้แทน

หรือจะซื้อorigin acessแบบรายปีเลยก็ได้3199 เราก็ไม่ต้องซื้อfifa21แล้ว แลกแพคแถมกับการได้เล่นเกมอื่นๆของออริจิ้นตลอดปีแทน  

origin access premium รายเดือนก็ได้แพคแถมเปิดทุกวีคนะครับ จากที่ผมลองภาคที่แล้ว
รู้สึกจะได้แพคแบบเทียบเท่า ultimate edition เลย

รบกวนถามเพิ่มได้ไหมครับ เท่าที่ไปอ่านมา มันแจกทุกวีคจนถึง ธันวา
หมายถึงว่า ถ้าเราสมัคร premium แค่เดือนเดียว เราก็จะได้ แค่เดือนเดียว
แต่ถ้าเราสมัครถึง ธันวา มันก้จะได้จนถึงธันว่าใช่มั้ยครับ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2009
ตอบ: 748
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 11:56
ReneBaeBae พิมพ์ว่า:

รบกวนถามเพิ่มได้ไหมครับ เท่าที่ไปอ่านมา มันแจกทุกวีคจนถึง ธันวา
หมายถึงว่า ถ้าเราสมัคร premium แค่เดือนเดียว เราก็จะได้ แค่เดือนเดียว
แต่ถ้าเราสมัครถึง ธันวา มันก้จะได้จนถึงธันว่าใช่มั้ยครับ  

น่าจะใช่นะครับ
สองภาคหลัง(19,20)ผมเล่นใน pc แบบซื้อ origin premium ตลอด
เพราะตารางชีวิตจะว่างมาก ๆ ช่วงกันยาถึงพฤศิกา ก็กด fut ทั้งวัน
หลังจากนั้นก็จะไม่ได้เล่นต่อแบบจริงจังแล้ว เลยไม่ได้ซื้อ access ต่อ

ก็จะได้คือแพคpremium gold มั้ง 2 แพค ตลอดทุกวีคที่เล่น
ซึ่งเอาจริง ๆ ก็ไม่ได้เยอะอะไรหรอกครับ

Spoil
ส่วนตัวเสพย์ติดการเล่น fut ช่วงเริ่มต้นมาก มันมีแรงจูงใจ ปรับตัวกับเกมเพลย์ใหม่ของภาคนั้น
เลยคิดว่าคนที่จะเล่น fut ยังไงก็ควรซื้อ premium access เพื่อเข้าไปบุกเบิกได้ก่อน
เฝ้าตลาด ช้อนนักเตะราคาถูก เคลียร์เควส sbc บลา ๆ
แต่พอเล่นไปสักพักก็จะรู้สึกกินเวลาชีวิตเกินไปทุกที  

แก้ไขล่าสุดโดย heyJERK เมื่อ Sat Aug 15, 2020 16:22, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
โค้ช A-License
Status: RVV-IRENE-YOONJO-YEBIN-SUJI-YUJEONG
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15336
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 12:05
ReneBaeBae พิมพ์ว่า:

น่าจะใช่นะครับ
สองภาคหลัง(19,20)ผมเล่นใน pc แบบซื้อ origin premium ตลอด
เพราะตารางชีวิตจะว่างมาก ๆ ช่วงกันยาถึงพฤศิกา ก็กด fut ทั้งวัน
หลังจากนั้นก็จะไม่ได้เล่นต่อแบบจริงจังแล้ว เลยไม่ได้ซื้อ access ต่อ

ก็จะได้คือแพคpremium gold มั้ง 2 แพค ตลอดทุกวีคที่เล่น
ซึ่งเอาจริง ๆ ก็ไม่ได้เยอะอะไรหรอกครับ

Spoil
ส่วนตัวเสพย์ติดการเล่น fut ช่วงเริ่มต้นมาก มันมีแรงจูงใจ ปรับตัวกับเกมเพลย์ใหม่ของภาคนั้น
เลยคิดว่าคนที่จะเล่น fut ยังไงก็ควรซื้อ premium access เพื่อเข้าไปบุกเบิกได้ก่อน
เฝ้าตลาด ช้อนนักเตะราคาถูก เคลียร์เควส scb บลา ๆ
แต่พอเล่นไปสักพักก็จะรู้สึกกินเวลาชีวิตเกินไปทุกที  

ขอบคุณครับ ผมก็เพิ่งมาเล่น FUT จริงจังสองภาคหลังเหมือนกันครับ แต่ผมจะเริ่มเล่นแบบว่า ช้าตลอด

ไม่เคยเล่นก่อนหรือ พรีออเดอร์ไป ภาคนี้ตอนนี้ยังเล่นอยู่เลยครับ ทีมก็เพิ่งมามีตัวดีๆตอนใกล้จบภาคนี่เอง

ก็เลยอยากลองเริ่มก่อนดูบ้าง เผือจะไปได้ไวขึ้นหน่อยครับ
0
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5702
โพสเมื่อ: Sun Aug 16, 2020 22:58
[RE]FIFA21...พรีออเดอร์
Pre กับ cd key ไปแล้วครับ 1362 บาท
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel