ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 2944
โพสเมื่อ: Sat Aug 15, 2020 12:07
ไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย มูซาชิ ซูซูกิ เตรียมไปเล่นลีเบลเยี่ยม
ChaChatMarU พิมพ์ว่า:
Rustey พิมพ์ว่า:
Lady Maria พิมพ์ว่า:
ผมหัวเสียเลย เอาจริงๆนะ
คือไม่ได้สนใจที่จะไม่มีใครช่วยยิง ผมไม่สนซัปโปโรอยู่ละ ผมห่วงแค่เจ
ยังไงล่ะ คนปั้นแทบตายไม่ได้ไปไหน คนโดนปั้นปุปปัปก็ไปเลย เจมันไม่ดีพอจะเล่นยุโรปจริงๆเหรอ สเก๊าท์เขาไม่เห็นกันจริงๆหรือยังไง

ติดเรื่องสรีระอย่างเดียวจริงๆ ครับ 158cm ของเจมันเล็กเกินไป  

เจ เกิดเร็ว และ ดังช้าไป 2 ปีครับ  

ไม่ดังช้าไปหรอกครับ ผมรู้จักตั้งแต่เล่น u19 ชุดน่าฉ่วย ที่ชนะเกาหลี ญี่ปุ่นมั้ง ที่สนามเทพ คือรู้เลยเด็กคนนี้ โตไป เก่งเกินอยู่ไทยแน่ๆ

ต้องบอกว่าเจ พีคช้า กว่าจะเล่นเด่นจริงๆ ก็22แล้ว
ถ้ามาเมืองทองตั้งแต่อายุ20 ตอนนี้น่าจะได้ไปยุโรปแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: รักเธอ....แผล่บๆ ^ ^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Jan 2010
ตอบ: 127
โพสเมื่อ: Tue Aug 18, 2020 09:55
[RE: ไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย มูซาชิ ซูซูกิ เตรียมไปเล่นลีเบลเยี่ยม]
ส่วนตัวผมอยากให้เจไปเล่นที่ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ จริงๆ บอลเป็นระบบมากกว่าซัปโปโร เยอะเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel