ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Feb 2007
ตอบ: 1908
โพสเมื่อ: Tue Aug 11, 2020 17:25
[RE: RO - กิจกรรมแคปภาพ ticket ชิงเงินรางวัล 1000 บาท]
ticket ผมก็โดนลบครับ

ไปโวยวาย ตอนอัดคลิปโดนโซลลิ้งไคเต้

แล้วแมร่งไม่ทำไรเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5251
โพสเมื่อ: Tue Aug 11, 2020 17:54
[RE: RO - กิจกรรมแคปภาพ ticket ชิงเงินรางวัล 1000 บาท]
아이유 พิมพ์ว่า:
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
สายลมขย่มศีลธรรม พิมพ์ว่า:
55555555555555 โครตเจ๋ง ใกล้ปิดเซิฟหละ ดูว่าจะมีไข่อะไรเข้าอีกไหม  

เห็นมีแซวกันจะเอาเซิฟไฮคลาสเข้ามาด้วยนี่ครับไม่รู้จริงรึเปล่านะ  

อ้าวเห้ย จริงเหรอนั้น แต่ก็พอเข้าใจแหละ คนไทยชอบวอ เลยต้องอะไรที่คนเล่นไทยชอบ แถมกราวิตี้ไม่ต้องเหนือ่ยอัพแพทด้วย เพราะเพิ่มแค่แมพอย่างเดียว แต่สำหรับผม ผมเบื่อหละ ตอนเล่น exe ก็ชอบจริงนะ พอมาสัมผัสคลาสสาม ผมชอบคลาสสามมากกว่า

มีแค่ที่ไทยอะ ยังบ้าวอร์ เซิฟอื่นกิลวอร์นี่คือคอนเท้นลูกเมียน้อยอะ  

คอนเท้นกิลวอร์ไม่มีการอัพเดทมาเป็นสิบๆปีแล้วอ่ะครับ ยิ่งกว่าลูกเมียน้อยอีก

เอาจริงเก่งกับมอนมันก็สนุกกว่าจริงๆแหละ อาจจะเพราะผมวอมาจนอิ่มตัวละมั้ง เปลืองก็เปลือง แถมสเตตัสกิลวอนี่แบบ เอาไปทำอะไรข้างนอกไม่ได้เลย กากจัด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel