ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ควรทำยังไง ในเมื่อเสียสัจจะที่ตัวเองตั้งใจไว้ทุกทางละ
1.คุยให้หมด 3 คน ไม่งั้น A กับ C จะเสียโอกาสย้อนกลับไปก็ไม่ได้
???
2.โฟกัสไปที่ D คนเดียวพอ อีก 2 คนปล่อยไป แม้จะย้อนกลับไปไม่ได้ก็ตาม
???
คะแนนทั้งหมด: 64
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2805
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 07:31
[RE: คุย Tinder วันนี้ หลากหลายอารมณ์ แต่ไม่ใช้เรื่องความคาดหวัง]
อย่าพึ่งไปเชื่อใจใครมาก ยังไม่เป็นอะไรกันท่านก็เผื่อๆไว้หน่อยก้ได้ครับ

สำหรับ D ผมคิดว่าอาจจะยังเฮิทๆกับแฟนเก่าอยู่เลยหาคนคุยแก้เหงาไว้ ไม่แน่ว่าอาจจะกลับไปคืนดีกับแฟนเก่าก้ได้ แล้วเค้าคุยแบบนี้กับคนอื่นอีกไหมเราก็ไม่รู้

ส่วน A,B,C ผมคิดว่ามีอะไรให้น่าค้นหาอีกเยอะๆ ลองๆ คุยดุไปก่อน ถ้ามันถึงจุดที่ไปต่อไม่ได้ เด่วท่านก็เหนื่อยแล้วจะหายไปเอง ไม่ต้องไปเร่งรีบมา

อย่างที่หลายๆคนบอก ขนาดท่านยังคุยหลายคนได้ ทำไมคนอื่นจะคุยหลายคนไม่ได้

เป็นตัวของตัวเองครับ อย่าไปเป็นในแบบที่คนอ่นต้องการ ไม่งั้นท่านจะอึดอัด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ผู้ช่วยแมวมอง
Status: 誰でも人生を享受する権利を持っている…
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 47102
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 07:45
[RE: คุย Tinder วันนี้ หลากหลายอารมณ์ แต่ไม่ใช้เรื่องความคาดหวัง]
ท่านแลดูใจร้อนจัง มันรีบได้หรอเรื่องความสัมพันธ์ที่จะจริงจังเนี่ย
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: Blood Of Red Devil
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 1793
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 07:50
คุย Tinder วันนี้ หลากหลายอารมณ์ แต่ไม่ใช้เรื่องความคาดหวัง
D คุยเล่นๆก่อน อย่าพึ่งจริงจัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1002
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 08:00
เอาตรงๆนะ​ ท่านยังต้องเรียนรู้อีกเยอะ​ ตราบใดยังไม่เป็นแฟนกันไม่เห็นต้องตัดใครออกมันเป็นสิทธิ์ของเราที่จะเลือกแล้วท่านคิดเหรอว่าเค้าคุยกับท่านแค่คนเดียว​ บ้านไม่ได้ใกล้กันเจอกันกี่ครั้งแล้ว ไว้เป็นแฟนกันจริงๆ​ค่อยตัดครับตอนนี้เหมือนต้องศึกษากันไปก่อนครับ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ความพยายามไม่เคยทรยศใคร
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 15610
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 08:08
Lengzst พิมพ์ว่า:
WataruKurzawa พิมพ์ว่า:
ตัดทิ้งหมดครับ​ รอคนที่พอเจอแล้วเราไม่อยากคุยกับใครอีก​ เชื่อผม​ คุ้มที่จะรอครับ  

พอเจอคนที่ว่าแล้ว ตลอดชีวิตเราคุยกับเค้าคนเดียว พ่อแม่พี่น้อง เพื่อน ที่ทำงาน ป้าร้านข้าว คนขายของใครไปใครมา ฯลฯ ไม่คุยอีกแล้วใช่มั้ยท่าน ?  

ใช่ครับ​ ผะผะผ่ามมมม

แหม่​ ก็ไม่ขนานนั้นครับบ55+
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 08:21
ผมเคยผ่านจุดที่เคยไปเดท 4 วัน 4 คนมาแล้วครับ ไม่ได้จะโม้ว่าหล่ออะไรนะ แต่จะบอกว่ามันโคตรเปลืองตังเลยครับ 5555 เลือกได้ ผมเลือกที่จะคุยกะ a นะ คนหลังสุดมาแรงแปลกๆ ส่วนตัวผมแอบหวั่น
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5776
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 10:17
ถ้าอยู่สถานะคุย ก็คุยไปก่อนล่ะครับ
คุยไปแบบเพื่อนๆ เนี่ยล่ะ เพราะเราไม่รู้ว่า เค้าจะคุยกับเราคนเดียวซะที่ไหน 555
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: อุฟุฟวย
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1907
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 10:43
คุย Tinder วันนี้ หลากหลายอารมณ์ แต่ไม่ใช้เรื่องความคาดหวัง
แฟนผมจากทินเดอร์​ครับ

คุยมากว่าสองร้อยคน

กว่าจะเจอก้ต้องใช้เวลา

สู้ๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 02 Feb 2010
ตอบ: 14644
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 11:07
ใจเย็น ๆ ครับ

สำหรับ D ผมผ่านนะ ผู้หญิงแบบนี้ผมไม่จริงจังด้วยเด็ดขาด ดูเหมือนไม่มีค่าไงไม่รู้
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25106
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 12:08
เอาเวลามาสานต่อกับ D มีลุ้นกว่า แต่ก้ต้องมีชั้นเชิงหน่อย

สำหรับคนไหนที่ไม่กล้ามาเจอท่านตัวต่อตัวตัดทิ้งได้เลย เสียเวลาจีบเชื่อผม
แก้ไขล่าสุดโดย System of Valentine เมื่อ Mon Aug 10, 2020 12:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2006
ตอบ: 1821
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 13:17
ผมแนะนำว่าอย่าคุยผ่านแอพเยอะครับ
รีบนัดเดท ชวนกินข้าวเย็น เป็นคนๆไป

ช่วงจีบ ผมทักไปสั้นๆ คำถามปลายเปิด สัปดาห์ละ2-3ครั้ง
ครั้งนึง 3-4ประโยค แต่ก็ไม่ได้เนียนๆไปตีสนิทเป็นเพื่อนนะครับ ทำให้เค้ารู้ว่าสนใจไปเลย แล้วชวนดินเนอร์

ใครลีลา ชวนเดทไม่ตอบรับ ครบ3ครั้ง ก็เทครับ หาคนจีบใหม่

คนที่ผมจีบติดเป็นคนสวยเลยครับ
เค้ามาบอกทีหลังว่า คนทักเค้ามาเป็นสิบๆ ส่วนมากมาแพทเทิร์นเดิมๆ น่าเบื่อ ชวนคุยทั้งวัน

ขณะที่ ผมทำตัวดูยุ่งมาก การเข้าหาเค้าคือผมเจียดเวลาไปให้
เค้าเลยสงสัยครับ ว่าจีบแบบนี้คืออะไรวะ 55 พอสงสัยก็กลายเป็นสนใจ แล้วก็เข้ามาหาผมเอง

เลยแนะนำ จขกท ว่า ไม่ต้องแชทผ่านแอพเยอะครับ ให้แอพทำหน้าที่แค่ ทำความรู้จักครั้งแรกพอ
ที่เหลือ ให้เป็นนัดเจอ ไม่ก็โทรคุยครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel