ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16576
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 09:46
[RE: คิดว่า พี่กบ big ass จัดเป็นพวกรีดศักยภาพไหมครับ]
[SK]_Quara พิมพ์ว่า:
ผีซ่ามาแว้ว พิมพ์ว่า:
plfmg พิมพ์ว่า:
รู้แต่ว่า เกลียดแม่ง ไอ้คนทิ้งเพื่อน  

หมายถึงใครหรอครับ เล่าให้ฟังหน่อย  

กบ บิ๊กแอส ครับ  

อธิบายได้มั้ยท่านว่าเค้าทิ้งใครอะไรยังไง
หรือถ้าเป็นเรื่องแด๊ก ฟังรายการป๋าก็น่าจะเครียแล้วหนิ่ว่าพฤติกรรมของแด๊กเป็นแบบนั้น คนที่เค้าตั้งใจทำงานจริงๆ ต้องมาร่วมงานกับคนที่เริ่มทำตัวไม่มืออาชีพเนี่ย ร้อยทั้งร้อยก็ร่วมงานกันไม่ได้หร่อก  

เข้าใจครับในส่วนตรงนั้น

แต่ผมไม่ชอบพฤติกรรมที่เค้าทำลับหลังครับ ผมว่า เพื่อนกันไม่ควรทำแบบนี้

มุมมองส่วนตัวครับ อันนี้ เป็นผม ผมไม่ทำแบบ กบ แน่นอน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Dec 2014
ตอบ: 2509
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 11:03
[RE: คิดว่า พี่กบ big ass จัดเป็นพวกรีดศักยภาพไหมครับ]
รู้แต่ว่า เกลียดแม่ง ไอ้คนทิ้งเพื่อน  

หมายถึงใครหรอครับ เล่าให้ฟังหน่อย  

อธิบายได้มั้ยท่านว่าเค้าทิ้งใครอะไรยังไง
หรือถ้าเป็นเรื่องแด๊ก ฟังรายการป๋าก็น่าจะเครียแล้วหนิ่ว่าพฤติกรรมของแด๊กเป็นแบบนั้น คนที่เค้าตั้งใจทำงานจริงๆ ต้องมาร่วมงานกับคนที่เริ่มทำตัวไม่มืออาชีพเนี่ย ร้อยทั้งร้อยก็ร่วมงานกันไม่ได้หร่อก  

แต่ผมไม่ชอบพฤติกรรมที่เค้าทำลับหลังครับ ผมว่า เพื่อนกันไม่ควรทำแบบนี้

มุมมองส่วนตัวครับ อันนี้ เป็นผม ผมไม่ทำแบบ กบ แน่นอน  

คนนึงเริ่มออกนอกลู่นอกทาง อีกกลุ่มก็คุยลับหลัง เรื่องปกติในสังคม ใช่ว่าเพื่อนกันจะคุยต่อหน้าได้ทุกเรื่อง ไม่ไหวก็ตัด แค่นั้น แต่เขาเป็นคนดังเรื่องเลยดูใหญ่ ดูเหมือนกบทิ้งเพื่อน

ลูกผู้ชายคุยกันตรงๆ มันอุดมคติครับแบบนั้น
0
0
ลายเซ็น
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16576
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 11:32
ผักกาด พิมพ์ว่า:

คนนึงเริ่มออกนอกลู่นอกทาง อีกกลุ่มก็คุยลับหลัง เรื่องปกติในสังคม ใช่ว่าเพื่อนกันจะคุยต่อหน้าได้ทุกเรื่อง ไม่ไหวก็ตัด แค่นั้น แต่เขาเป็นคนดังเรื่องเลยดูใหญ่ ดูเหมือนกบทิ้งเพื่อน

ลูกผู้ชายคุยกันตรงๆ มันอุดมคติครับแบบนั้น  

ไม่เปนไรครับ คนละความคิด

ยิ่งสำหรับผม คนกินเหล้าด้วยกัน(กลุ่มที่สนิท) ไม่มีแอบลับหลังแบบ กบ แน่นอน

ชวนก่อน ใครจะมา ไม่มา ก็อีกเรื่อง
0
0
!!เชียร์แมนยู ทีมเดียว!!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel