ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9351
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 22:16
[RO M]​ ผมขอถามสายอาชีพโดยรวมของเกมตอนนี้หน่อยครับ
พระ / พารา 2 อาชีพนี้คนรับลงกิจกรรมตลอดครับ ทานาทอส , ออราเคิล , 100 ชั้น , คอริดอ

ผมเล่นพาราของไก่กา ก็จบกิจกรรมพวกนี้ทุกสัปดาห์ครับ คนรับตลอดเพราะในตี้ยังไงก็ขาดพระ/พารา ไม่ได้

เล่นอาชีพที่กิจกรรมต้องการแล้ว ก็ต้องหากิลดีๆอยู่ด้วยนะครับ เพราะสังคมกิลดีก็จะเล่นเกมสนุกขึ้นครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ninksaranya
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 9136
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 09:03
[RE: [RO M]​ ผมขอถามสายอาชีพโดยรวมของเกมตอนนี้หน่อยครับ]
duckover พิมพ์ว่า:
captain price พิมพ์ว่า:
ซื้อไอดีประมาณ300 ลดเวลาช่วงต้นไปเยอะมาก ถ้าคิดว่าเริ่มใหม่เอนจอยกับตัวเกม อันนี้นานหน่อย

อาชีพที่สามารถโอนของกันได้ และฟามได้ยาวๆยันเวลตันคือ สเตล่าฮันเตอร์ อันนี้ค่อนข้างOP  

มีลิ้งกลุ่มมะครับอยากเข้าไปส่องตัวหน่อย  

https://www.facebook.com/groups/RagnarokM.TH.Trading

กลุ่มนี้เลยครับ ผมพึ่งขายไอดีไป 14K แฟ25% ยังดีทีพอขายได้ 555
0
0

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2010
ตอบ: 15310
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 09:45
[RE: [RO M]​ ผมขอถามสายอาชีพโดยรวมของเกมตอนนี้หน่อยครับ]
Lowlite พิมพ์ว่า:
พระ / พารา 2 อาชีพนี้คนรับลงกิจกรรมตลอดครับ ทานาทอส , ออราเคิล , 100 ชั้น , คอริดอ

ผมเล่นพาราของไก่กา ก็จบกิจกรรมพวกนี้ทุกสัปดาห์ครับ คนรับตลอดเพราะในตี้ยังไงก็ขาดพระ/พารา ไม่ได้

เล่นอาชีพที่กิจกรรมต้องการแล้ว ก็ต้องหากิลดีๆอยู่ด้วยนะครับ เพราะสังคมกิลดีก็จะเล่นเกมสนุกขึ้นครับ  

ผมทิ้งเกมไปปีกว่า เพิ่งกลับมาจับได้ 2 สป

พอขอแนะแนวทางของสวมใส่ เวลาลงดันใหม่พวกนี้ได้ไหมครับ

0
0

นักเตะอบจ.
Status: You'll always be my day one ~~~
ตอบ: 10206
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 11:58
pongnares3 พิมพ์ว่า:
วอลอคยังมีบทบาทอีกไหม  

ก่อนแพทล่าสุดมานี่เรียกว่าสุดจัด

แพทนี้มาถ้ามีรูนดาวก็สุดจัดอีกเหมือนกัน 55
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
ตอบ: 9351
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 21:48
punya_mio พิมพ์ว่า:
Lowlite พิมพ์ว่า:

ผมทิ้งเกมไปปีกว่า เพิ่งกลับมาจับได้ 2 สป

พอขอแนะแนวทางของสวมใส่ เวลาลงดันใหม่พวกนี้ได้ไหมครับ

จริงๆรายละเอียดมันเยอะมากๆนะ ทั้งของ การ์ด แนวทางการอัพสกิล รูน

ผมแนะนำเข้าเพจCrusader Talk Ragnarok M: Eternal Love เลยครับ เป็นกลุ่มเฉพาะของพาราใน ROM มีคนให้คำแนะนำตลอด
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status: อนิเมะ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 18174
โพสเมื่อ: Mon Aug 10, 2020 22:59
betterthannothing` พิมพ์ว่า:
pongnares3 พิมพ์ว่า:
วอลอคยังมีบทบาทอีกไหม  

ก่อนแพทล่าสุดมานี่เรียกว่าสุดจัด

แพทนี้มาถ้ามีรูนดาวก็สุดจัดอีกเหมือนกัน 55  

ผมเวล126 ใช้แต่เมทีโอ กับเชนไลทนิ่ง 2 สกิล matk 7500 แบบกินอาหาร 555
0
0
https://writer.dek-d.com/narasixtenbunshe/story/view.php?id=1391214 >>ตำนานเพชรอำพัน [ไทป์มูน]
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 25 Jan 2011
ตอบ: 484
โพสเมื่อ: Wed Aug 12, 2020 00:08
ฝากกิลเพื่อนหน่อยครับ Gcon กิลวัยทำงาน เล่นกันชิลๆ มีตี้ลงหอ ออราเคิล ทานาทอส เค้ก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel