ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 4598
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 22:32
แนะนำซีรี่ย์เกาหลีทีครับ
good doctor เพิ่งดูจบไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status: Come take my arms and go, i'll be yours for sure.
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6059
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 23:26
[RE: แนะนำซีรี่ย์เกาหลีทีครับ]
แนวนี้ของปีนี้ยังไงก็ห้ามพลาด Hospital Playlist ครับ ส่วนตัวผมก็ยังให้ดีสุดสำหรับผมในปีนี้
1
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status: TWICE,fromis_9,Weeekly
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1994
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 23:47
[RE: แนะนำซีรี่ย์เกาหลีทีครับ]
her private life ดูเอาฟิน พี่มินยองน่ารัก
fight for my way ฮา ตลก
welcome to waikiki ฮาสนุก ตลกโคตร กุ๊กกิ๊กนิดหน่อย
touch your heart ฟินๆ คู่พระนางรองจากgoblin
clean with passion for now ฮาๆ มีดราม่านิดหน่อย น้องยูจองน่ารัก
when the weather is fine อบอุ่นครับ ละลายน้ำแข็งในหัวใจ
hotel del luna ไอยูน่ารัก
i am not a robot รอมคอม
while you were sleeping ซูจีน่ารักมากๆ ถ้าจะดูซูจีต่อแล้วตับไม่แข็งอย่าดู uncontrollaby fond
dinner mate สนุก มีดราม่า พระนางฟินสุดๆ
backstreet rookie น้องยูจองน่ารักเหมือนเดิม
แก้ไขล่าสุดโดย คุณซานะ เมื่อ Sat Aug 08, 2020 23:51, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
프로미스나인 ㅅㅇㅅ

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 33999
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 14:35
[-YNWA-] พิมพ์ว่า:
touch your heart ฟีลลิ่งคล้ายเลขาคิม

while you where sleep นางเอกน่ารักโคตร the best  

ดูจบแล้วครับ touch your heartเม่ือคืน สนุกดีครับ
0
0
Status: ไม่จำเป็นต้องตอบเอาหล่อเพื่อสร้างภาพไปวันๆ
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 14:38
Nakkii พิมพ์ว่า:
ถ้าตอนนี้ก็ it's okay to not be okay นางเอกสวยแจ่มมากๆ น่ารัก รุกๆ ( แบบ oh my ghost )
คอมเมดี้ แต่ดราม่าเยอะมากอยู่

อีกเรื่องก็ touch your heart อันนี้นางเอกน่ารัก ( ยูอินนา ) ไม่งี่เง่าดี เนื้อเรื่องเรื่อยๆหวานๆ ไม่ค่อยเครียดมาก

Hospital playlist อันนี้ผมชอบสุดในปีนี้ เรื่อยๆ สบายๆ อบอุ่นดีเรื่องนี้ ( แต่บางคนอาจจะไม่ชอบเพราะมันเนิบไปหน่อย )
พระเอกคนเดียวกันกับ Oh my ghost

ตอนนี้คิดออกแค่นี้ ( ส่วนมากผมดูแต่สืบสวน สอบสวน ดราม่าๆซะส่วนใหญ่ )  

เพิ่งดูtouch your heartจบเลยครับ ชอบดี พระเอกนางเอกไม่แบบงี่เง่าดีดูแล้วฟีลกู๊ดดีครับ
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 36961
โพสเมื่อ: Sun Aug 09, 2020 15:18
pockyza พิมพ์ว่า:
Nakkii พิมพ์ว่า:
ถ้าตอนนี้ก็ it's okay to not be okay นางเอกสวยแจ่มมากๆ น่ารัก รุกๆ ( แบบ oh my ghost )
คอมเมดี้ แต่ดราม่าเยอะมากอยู่

อีกเรื่องก็ touch your heart อันนี้นางเอกน่ารัก ( ยูอินนา ) ไม่งี่เง่าดี เนื้อเรื่องเรื่อยๆหวานๆ ไม่ค่อยเครียดมาก

Hospital playlist อันนี้ผมชอบสุดในปีนี้ เรื่อยๆ สบายๆ อบอุ่นดีเรื่องนี้ ( แต่บางคนอาจจะไม่ชอบเพราะมันเนิบไปหน่อย )
พระเอกคนเดียวกันกับ Oh my ghost

ตอนนี้คิดออกแค่นี้ ( ส่วนมากผมดูแต่สืบสวน สอบสวน ดราม่าๆซะส่วนใหญ่ )  

เพิ่งดูtouch your heartจบเลยครับ ชอบดี พระเอกนางเอกไม่แบบงี่เง่าดีดูแล้วฟีลกู๊ดดีครับ  

ถ้าชอบพระเอก นางเอก ไม่งี่เง่า ดูมีความเป็นผู้ใหญ่ ต่อ Hospital playlist เลยครับ
เกี่ยวกับเพื่อนที่เป็นหมอ ในโรงพยาบาลนึง อันนี้ฟีลกู๊ดมากครับ ( แต่จะเนิบๆหน่อยนะ เดินเรื่องเรื่อยๆ )
1
0
โพสเมื่อ: Tue Aug 11, 2020 19:57
BlaCKWarrioR พิมพ์ว่า:
ล่าสุดก็ Blackstreet Rookie
กำลังจะจบคืนนี้  

Spoil
ขอบคุณครับดูจบละฮะ รู้สึกว่ามันหวานน้อยไปหน่อย ไม่ค่อยมีจุดพีคระหว่างพระนาง  
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2009
ตอบ: 1750
โพสเมื่อ: Thu Oct 01, 2020 11:08
https://xn--12ct0a9ceo5b3cxabf2byg4etc.tv/

แนะนำซีรี่ย์เกาหลี

แก้ไขล่าสุดโดย InwChuckWow เมื่อ Thu Oct 01, 2020 11:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel