ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 5445
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 22:56
ถูกแบนแล้ว
[RE: เผย 'วิลเลี่ยน' เคืองมาก 'เจ๊มารีน่า' ไม่เห็นค่า ขู่ย้ายได้เลยถ้าไม่เซ็น]
Renz พิมพ์ว่า:
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
เสียดายนะ ทำเพื่อทีมมาเยอะมาก
ถ้าย้ายไปน่อล ก็ขอให้เจริญๆ แบบ
Luiz นะ  

ใช่ครับ ดาวิด หลุยส์ ได้แชมป์ เอฟเอ คัพ กับ อาร์เซน่อล แล้วนะครับ รู้ยัง  

สุดยอดเลยครับ  

มีปัญหาอะไรกับทีมผมมั้ยครับ บอกได้นะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 229
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 23:00
[RE]เผย 'วิลเลี่ยน' เคืองมาก 'เจ๊มารีน่า' ไม่เห็นค่า ขู่ย้ายได้เลยถ้าไม่เซ็น
มาคงมาเคืองอะไร5555 ถ้าอยู่2 ปีแล้วเล่นดีจริงๆเป็นอะไหล่ดีๆอยู่ มีเหรอจะไม่ต่ออีกซักปีให้อะ อายุก็ไม่ใช่น้อยๆตำแหน่งก็มีโอกาสโดนเข้าหนักเยอะ(หลังๆไม่เห็นเลี้ยงเท่าไหร่ละ) อยากไปก็ไปเถอะ เสียดายอยู่ละสามารถเป็นตำนานแขวนสตั๊ดได้เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 18 Dec 2005
ตอบ: 131
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 23:02
[RE: เผย 'วิลเลี่ยน' เคืองมาก 'เจ๊มารีน่า' ไม่เห็นค่า ขู่ย้ายได้เลยถ้าไม่เซ็น]
NoNRed-lable พิมพ์ว่า:
ถ้าย้ายไปน่อล ก็ขอให้เจริญๆ แบบ
Luiz นะ  

ใช่ครับ ดาวิด หลุยส์ ได้แชมป์ เอฟเอ คัพ กับ อาร์เซน่อล แล้วนะครับ รู้ยัง  

มีปัญหาอะไรกับทีมผมมั้ยครับ บอกได้นะ  

ผมไม่ได้ว่าทีมน่อลเลยนะครับ ผมหมั่นไส้นักเตะเก่าเฉยๆ
ขออภัยที่ทำให้รู้สึกไม่ดี หมั่นมาตั้งแต่ไปอยู่ PSG แล้ว เหอะๆ
3
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 5445
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 23:09
ถูกแบนแล้ว
NoNRed-lable พิมพ์ว่า:
Luiz นะ  

ผมไม่ได้ว่าทีมน่อลเลยนะครับ ผมหมั่นไส้นักเตะเก่าเฉยๆ
ขออภัยที่ทำให้รู้สึกไม่ดี หมั่นมาตั้งแต่ไปอยู่ PSG แล้ว เหอะๆ

งั้นโอเคครับท่าน ไม่เป็นไรครับ นึกว่าด่าทีมผม ถ้าติงแค่นักเตะโอเคครับ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2007
ตอบ: 544
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 23:21
นโยบายเชลซีอายุ 30+ ต่อสัญญาปีต่อปี ให้ 2ปีก็ถือว่าเยอะกว่าคนอื่นแล้ว

ถ้าหมดสัญญาแล้วยังเล่นดีอยู่ ก็ยังต่อได้อีกไปปีต่อปีไปเรื่อยๆ

เดี๋ยวต่อไปถ้าได้3ปีไปมีคนแรก ก็ต้องมีคนต่อไปเรื่อยๆ

0
0

นักบอลถ้วย ก.
Status: Hendo Hoegarden
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7989
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 23:53
เข้าใจทุกฝ่ายเลย

ฝั่งสโมสรก็มองว่าถ้าให้เคสนี้ได้ เคสอื่นก็จะเสียระบบหมด

ฝั่งนักเตะก็อายุเยอะแล้ว อย่างน้อยปีสุดท้ายก็อาจได้แขวนที่นี่ หรือลงน้อย แต่ก็มีรายได้

เพราะตอน 34-35 คงไม่ได้ไปทีมใหญ่กว่าเชลซีอีกแล้วล่ะ
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status: ♥MARMINK♥
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 17632
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 23:56
ไปเหอะ ไม่ได้ชอบนิสัยตั้งแต่คอนเต้แล้ว ลุยส์อีกคน

แต่นักเตะอายุ 30 สัญญาระยะยาว ถ้าคุณหมดตั้งแต่ปีแรกหล่ะ ส่วนมากสัญญาระยะสามปีนี่ จะชิวๆ ไม่มีแรงกระตุ้นเท่าไหร่นะ ฟอร์มตกปีนี้ อีกสองปีก็ได้ค่าเหนื่อยชิวๆ เหนียวๆ มึนๆ หน่อย ไปตีกอล์ฟแบบเบลงั้นสิ

สองปีกำลังดีผมว่า สามปีมันยาวเกินไป
0
0
֍ CHELSEA & STAMFORD BRIDGE ֍
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 3089
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:04
เห็นการเสริมทัพแล้วก็เข้าใจบอร์ดนะว่าอยากลดภาระที่อาจจะไม่จำเป็นให้มากที่สุด
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 14240
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:07
เผย 'วิลเลี่ยน' เคืองมาก 'เจ๊มารีน่า' ไม่เห็นค่า ขู่ย้ายได้เลยถ้าไม่เซ็น
สงสารเลี่ยนเหมือนกันนะ ตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาคือทุ่มเทจริงๆ ปีที่อาซาร์ฟอร์มตกๆคือแกนี่ละแบกทีม

ครั้งเดียวที่ไม่เห็นด้วยกับแกคือแกแขวะคอนเต้นั่นละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 3110
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:18
ย้ายล่ะดีแล้ว
สุดท้ายไม่มีใครมาดูแลตัวเองนอกจากตัวเองหรอกครับ
ไปอยู่กับที่เขามองเห็นค่าเรามากกว่า
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:21
Mr.White พิมพ์ว่า:
Luiz นะ  

แถมปีหน้ามีโอกาสได้แชมป์ยูโรป้าเพิ่มอีกด้วยนะ ยอดเยี่ยมจริงๆ  

อันดับ 4 มันก็ดีนะครับ ทีมผมก็อยากไปยืนอยู่ตรงนั้นเช่นกัน แต่ตอนนี้ขอชูถ้วยเล่นๆไปพลางๆก่อนนะครับ

2
0
นักเตะเทศบาล
Status: ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 13681
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:22
เผย 'วิลเลี่ยน' เคืองมาก 'เจ๊มารีน่า' ไม่เห็นค่า ขู่ย้ายได้เลยถ้าไม่เซ็น
เคืองเจ๊
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
30ลิขิตฟ้า 70ต้องฝ่าฟัน ต้องสู้ๆจึงจะชนะ

แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16099
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:24
จะใครเขาก็ต่อให้ปีต่อปีเป็นมาตราฐานไว้ทั้งนั้นละ

คือถ้าไม่พอใจมันก็ทำอะไรไม่ได้เพราะมันเป็นกฏนั้นละ

นี่สโมสรถอยให้ ครึ่งนึงละ คือมันเสี่ยง

จะบอกว่า 3 ปีกับนอลถ้ามาถึงไม่เปรี้ยงก็ลำบากเหมือนกัน
0
0
Milet..
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2013
ตอบ: 2005
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:26
ไม่มีคำพูดของวิลเลี่ยน ขอไม่เชื่อแล้วกัน
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5060
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 00:30
เห็นใจวิลเลี่ยนนะ แต่นโยบายสโมสรมาแบบนี้ ขนาดเทอรี่ที่เป็นตัวหลักยิ่งกว่าเลี่ยน ยังได้แค่หนึ่ง แต่กก็เข้าใจวิลเลี่ยนเรื่องความมั่นคงนะเพราะลองเดาๆ ถ้าสัญญา 2+1 แล้วเล่นฟอร์มตกตอนปีที่ 2 พอดีนี่ก็จะหาทีมย้ายคงค่าตัวลดไปเยอะ สู้ไปหาทีมที่สนใจแล้วให้สัญญา 3 ไปเลยความมั่นคงในชีวิตน่าจะดีกว่า ส่วนต่อจากนี้ทีมที่สนใจถ้าเป็นในลอนดอนแล้วให้ 3 ปี วิลเลี่ยนน่าจะไปเลย

ส่วนเรื่องเจ๊มารีน่า ส่วนตัวมองว่าเจ๊เด็ดขาดเกินแบบเรื่องการซื้อขายเท่านี้ เท่านั้นสำหรับดีลนี้ 2+1 ของวิลเลี่ยนน่าจะเป็นคำตอบสุดท้าย รับ หรือ ย้าย ถ้าเดาในดีลที่ผ่านๆมาของเชลซีโดยเจ๊มารีน่านะ คำไหนคำนั้นได้สุด ถ้าสุดยังต่อก็บ๊ายบาย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel