ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 666
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 23:01
[RE]เกมสามก๊กมือถืออันนี้จะมีโอกาศเข้าไทยไหม
มีเกม3กํกอันไหนที่ balance (สมดุล)สุดมั่งครับ ของios
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52850
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 10:46
เกมสามก๊กมือถืออันนี้จะมีโอกาศเข้าไทยไหม
ไอ้เกมพลังท้ออะนะ แข็งไม่แข็งอยู่ที่มีท้อให้ปั้มพอไหม ส่วนสายกุนซือต้องซื้อรถศึก หมดไม่รู้เท่าไหร่ละ มองย้อนไปกุหาตังมาเติมได้ไงวะเนี่ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52850
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 10:48
เกมสามก๊กมือถืออันนี้จะมีโอกาศเข้าไทยไหม
Lebron17 พิมพ์ว่า:
ถามในนี้เลยละกันผมว่าจะตั้งกระทู้ถามพอดี แต่เห็นมู้เกี่ยวกับสามก๊กแล้ว

ระหว่างomg2 กับสามก๊กอารีน่าอันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ผมเพิ่มเริ่ม เล่นomg2ไปได้7 วันแล้ว เติมไปติดหน่อยเลิกตอนนี้ไม่เสียดาย พอดีไปเจอสามก๊กอารีน่าภาพสวยกว่าระบบเหมือนกันเลย น่าย้ายไหมครับ

ผมไม่ซีเรียสเรื่องแรงค์เท่าไหร่นะ เล่นช้าเล่นไวตรงนี้ไม่สำคัญว่าชาวบ้านไปไกลกว่า เน้นเนื้อเรื่อง ตัวละครมากกว่า555

หรือมีเกมส์ไหนเกี่ยวกับสามก๊กที่สุกกว่า2เกมส์นี้แนะนำได้นะครับ  

ตอนนี้พวกผมเล็งเซิฟใหม่อยู่ว่าจะไปขำ ๆ ไม่แน่ใจว่าจะไป 140 ดีไหม (139 เพิ่งเปิดวันนี้นะ)

ปล. 89 SS เหลืออยู่สองคน ไปรวมกับสตาร์แม่งเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 18319
โพสเมื่อ: Sat Aug 08, 2020 17:02
[RE: เกมสามก๊กมือถืออันนี้จะมีโอกาศเข้าไทยไหม]
๐mC๐ พิมพ์ว่า:
Lebron17 พิมพ์ว่า:
ถามในนี้เลยละกันผมว่าจะตั้งกระทู้ถามพอดี แต่เห็นมู้เกี่ยวกับสามก๊กแล้ว

ระหว่างomg2 กับสามก๊กอารีน่าอันไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ผมเพิ่มเริ่ม เล่นomg2ไปได้7 วันแล้ว เติมไปติดหน่อยเลิกตอนนี้ไม่เสียดาย พอดีไปเจอสามก๊กอารีน่าภาพสวยกว่าระบบเหมือนกันเลย น่าย้ายไหมครับ

ผมไม่ซีเรียสเรื่องแรงค์เท่าไหร่นะ เล่นช้าเล่นไวตรงนี้ไม่สำคัญว่าชาวบ้านไปไกลกว่า เน้นเนื้อเรื่อง ตัวละครมากกว่า555

หรือมีเกมส์ไหนเกี่ยวกับสามก๊กที่สุกกว่า2เกมส์นี้แนะนำได้นะครับ  

ตอนนี้พวกผมเล็งเซิฟใหม่อยู่ว่าจะไปขำ ๆ ไม่แน่ใจว่าจะไป 140 ดีไหม (139 เพิ่งเปิดวันนี้นะ)

ปล. 89 SS เหลืออยู่สองคน ไปรวมกับสตาร์แม่งเลย

ผมว่าจะเริ่มใหม่เหมือนกันครับ อัพมั่วมากเล่นใหม่ ตอนนี้ผมอยู่138 อัพมั่วก๊กเลย เพิ่งไปดูในยูทูปว่าควรเล่นเป็นก๊ก ตอนนี้มาเล่นจ๊กก๊กแต่ดูอ่อนๆยังไงไม่รู้
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel