ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: GO HOME U DRUNK.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5762
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 09:20
[RE: Romano : ป็อกบาอยากอยู่แมนยูต่อ]
marinho พิมพ์ว่า:
ช่วยขยันด้วยนะตั้งแต่กลับโควิดมาไม่วิ่งเลย เดินเล่นอย่างเดียว

ผมว่าหลังโควิดมา เล่นดีที่สุดตั้งแต่มาอยู่กับทีมเลยนะครับ
หรือผมไม่ได้ดูนัดเดียวกับท่าน ฮ่าๆ
ป้อกปา ไม่เคยมีคู่กลางที่รู้ใจเหมือน บรูโน่ พอได้ตรงนี้มาเติมเต็ม มันคือความลงตัวนะครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5394
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 09:34
[RE: Romano : ป็อกบาอยากอยู่แมนยูต่อ]
dr.youcry พิมพ์ว่า:
ช่วยขยันด้วยนะตั้งแต่กลับโควิดมาไม่วิ่งเลย เดินเล่นอย่างเดียว

ผมว่าหลังโควิดมา เล่นดีที่สุดตั้งแต่มาอยู่กับทีมเลยนะครับ
หรือผมไม่ได้ดูนัดเดียวกับท่าน ฮ่าๆ
ป้อกปา ไม่เคยมีคู่กลางที่รู้ใจเหมือน บรูโน่ พอได้ตรงนี้มาเติมเต็ม มันคือความลงตัวนะครับ

ผมดูทุกนัดครับ ถ้าให้เล่นดีสุดคือช่วงที่โซลชาเข้ามาใหม่ๆ อันนั้นกลับไปใกล้เคียงกับยูเว่ แต่ตอนนนี้หลังโควิดมาคือไม่ค่อยวิ่ง อาจจะไม่ค่อยฟิตด้วยแหละละบังบอลพลิกบอลโดนตัดได้บ่อยอยู่ไม่เหมือนเมื่อก่อนตอนนี้ที่ทำได้ดีๆคือการวางบอลยาว ส่วนอื่นๆมาติชยังมีบทบาทมากกว่าเลยครับ
0
0
Status: GO HOME U DRUNK.
เข้าร่วม: 28 Oct 2010
ตอบ: 5762
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 09:42
dr.youcry พิมพ์ว่า:

ผมดูทุกนัดครับ ถ้าให้เล่นดีสุดคือช่วงที่โซลชาเข้ามาใหม่ๆ อันนั้นกลับไปใกล้เคียงกับยูเว่ แต่ตอนนนี้หลังโควิดมาคือไม่ค่อยวิ่ง อาจจะไม่ค่อยฟิตด้วยแหละละบังบอลพลิกบอลโดนตัดได้บ่อยอยู่ไม่เหมือนเมื่อก่อนตอนนี้ที่ทำได้ดีๆคือการวางบอลยาว ส่วนอื่นๆมาติชยังมีบทบาทมากกว่าเลยครับ  

ผมมองว่า ตำแหน่งของ ป้อกปา ไม่ต้องวิ่งเยอะครับ เพราะคือ ตัวคุมจังหวะเกมส์
หลายคนชอบมอง ว่าเป็นมาติช เเต่ไม่ใช่นะครับ ถ้าคนเคยเตะบอลสนามใหญ่จะรู้เลยว่า
ตำแหน่ง ป้อกปานั้น ถ้าวิ่งเยอะ หลุดตำแหน่ง กลางจะเสียเปรียบทันทีครับ
ซึ่งผมคิดว่า โอเล่ก็สั่งให้ป้อกทำแบบนั้นด้วยครับ ป้อกก็เเฮปปี้ ผลงานเลยดีขึ้นด้วย
โค้ชระดับ โอเล่ คงมองออกมากกว่าเราๆ

ไอ้ช่วงที่โอเล่ มาคุมเเรกๆ นั้นผมไม่นับครับ เพราะมันคือการโชว์โค้ชครับ + ตอกหน้ามูครับ
จะเห็นว่าช่วงนั้น มันโชว์เยอะๆจริงๆ เเต่หลังจากนั้นก็อย่างที่เห็นครับ เอือมไปพักนึง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2416
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 14:56
เขร้ ไม่ให้ด่ามันแล้วด่าใครหว่า ???

ลูกจ้างมันทำงามหน้า ไม่ให้ด่านายจ้างรึไง ???

ลูกจ้างออกข่าว แต่ละที ปั่นกระแสให้นายจ้าง อัพค่าเหนื่อยให้นายจ้าง หาเรื่องย้ายทีมให้นายจ้าง

นี่ไม่รู้จริงดิว่า มันไม่รู้กันอ่ะ นายจ้างมีสิทธิให้การให้ลูกจ้าง "หยุดพูด" อะ

ขรรมว่ะ 5555555555555

ไม่ให้ด่าป๊อก 555555555

แน่จริงป๊อกทำแบบ วาเลนเซีย เลย ยุให้ย้ายอยู่นั่น ไล่ออกแม่มเลย เอาดิ แบบนี้ได้ใจแน่ๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel