ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Aug 2020
ตอบ: 233
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 21:57
[RE: ยูโรป้าปีนี้ ถ้า Inter มาเจอ ManU อเล็กซิส สามารถลงได้ป่าวครับ]
อเล็กซิสจะได้ลงไหมนี่ผมว่าโอกาสน้อย แต่ถ้าในทีมมีดิมาเรีย ต้องเอาลงเป็นตัวจริงครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2006
ตอบ: 7020
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 21:57
ถูกแบนแล้ว
[RE: ยูโรป้าปีนี้ ถ้า Inter มาเจอ ManU อเล็กซิส สามารถลงได้ป่าวครับ]
แมนยู ชิง กับ ซัคเตอร์ ครับ
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 24821
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 22:55
ลงไม่ได้
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4571
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 22:56
วายาโม พิมพ์ว่า:
เออแฮะ

สามอดีตเด็กผี

เรียกรวมสั้นๆ สงสารกูเห๊อะ

Spoil
ลูกกู-ยัง-เล็ก

แหม ถ้าตบว่า รูกู - ยัง - เล็ก จะฮามากกว่า นี้(แซวพอขำๆๆนะครับ เห็นคำแล้วมันคิดได้พอดี)
1
0
my name is PG
P=passion
G= gentle
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8714
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 23:17
giggscii พิมพ์ว่า:
ผมเสียดายลูกากูมาก. ย้ายมาแมนยู หุ่นไม่เคยแบบตอนอยู่อินเตอร์เลย. อยู่แมนยูคอเป็นชั้นๆเลย.  

ผมว่าแกกะจะบิ้วตัวเองเป็น target man ตามสไตล์มู แต่มันโอเวอร์หนักเกินไป
แข้งขาเลยตามไม่ทัน คือหัวคิดใจไปแล้ว แต่ขามันไม่ไปตาม
(ใครน้ำหนักขึ้นเยอะๆแล้วไปเตะบอลน่าจะนึกออก)
2
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2009
ตอบ: 595
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 00:29
ผมว่า ไม่น่าได้นะ เพราะว่า ถึงจะเซ็นสัญญาถาวร แต่น่าจะใช้ได้สำหรับฤดูกาลหน้า อันนี้ยังเป็นฤดูกาลเก่าที่ยังแข่งไม่จบ การลงทะเบียนน่าจะยังคงเป็นอันเดิม ถ้าลงได้ อย่างนั้นตอนนี้ใครเซ็นนักเตะเก่งเข้ามาแล้วลงทะเบียนก็ได้เปรียบสิครับ เหมือนฤดูกาลนี้มีตลาดสามรอบ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ผมโสดตามหาคนจริงใจ T_T
เข้าร่วม: 07 Jul 2010
ตอบ: 10872
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 01:00
[RE]ยูโรป้าปีนี้ ถ้า Inter มาเจอ ManU อเล็กซิส สามารถลงได้ป่าวครับ
ผีแด๊งแดง พิมพ์ว่า:
ผมว่า ไม่น่าได้นะ เพราะว่า ถึงจะเซ็นสัญญาถาวร แต่น่าจะใช้ได้สำหรับฤดูกาลหน้า อันนี้ยังเป็นฤดูกาลเก่าที่ยังแข่งไม่จบ การลงทะเบียนน่าจะยังคงเป็นอันเดิม ถ้าลงได้ อย่างนั้นตอนนี้ใครเซ็นนักเตะเก่งเข้ามาแล้วลงทะเบียนก็ได้เปรียบสิครับ เหมือนฤดูกาลนี้มีตลาดสามรอบ  

เออแห่ะ น่าคิด แต่ผมว่าน่าจะได้

เพราะมันน่าจะยึดสัญญาปัจจุบันครับ

ดูอย่างโรม่าดิ สมอลลิ่งลงให้โรม่ามาตลอด แต่หมดสัญญา

ตอนนี้โดนส่งกลับมายูไนเต็ดละ แต่ลงให้ยูไนเต็ดไม่ได้

เหมือนเคสอเล็กซิสนี่ละ ยึดสัญญาปัจจุบัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2010
ตอบ: 5661
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 04:49
carloskop พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ลงอยู่ดีเเหละ เพราะสำรองเลาทาโร่  

ตอนนี้ เลาตาโร่สำรองครับฟอร์มตกเยอะมากก
ใจอยู่กับเมสซี่ละ กับมาล้มบ่อยบอลลั่นบ่อย

โดนชายเล็กเบียดตัวจริง ในลีคยิงไป 4 จ่ายไป 9

0
0

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15971
โพสเมื่อ: Fri Aug 07, 2020 05:51
slinter-x พิมพ์ว่า:
carloskop พิมพ์ว่า:
ไม่ได้ลงอยู่ดีเเหละ เพราะสำรองเลาทาโร่  

ตอนนี้ เลาตาโร่สำรองครับฟอร์มตกเยอะมากก
ใจอยู่กับเมสซี่ละ กับมาล้มบ่อยบอลลั่นบ่อย

โดนชายเล็กเบียดตัวจริง ในลีคยิงไป 4 จ่ายไป 9

เมื่อคืนก็ตัวจริงนี่ ผมก็ดูอินเตอร์ทุกนัดนะ ถึงเวลานัดสำคัญเลาทาโร่ก็ลงก่อนอยู่แล้วละ ในลีคมันต้องสลับกันลงอยู่เเล้วเตะถี่ขนาดนั้น
แก้ไขล่าสุดโดย carloskop เมื่อ Fri Aug 07, 2020 05:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel