ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2694
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 18:41
[RE: PUBG : ทำความรู้จักรอบ PTO กันหน่อยครับ]
อยากรู้เลย mith หรือ FW ใครจะยอมถอยอ่านคอมเมนในเฟสมาเห็นมีคนบอกด้วยว่า fw งัดสุดแน่นอนถึงไม่คุ้มก็จะเอา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Suphanburi FC & Manchester United
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 1270
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 18:51
[RE]PUBG : ทำความรู้จักรอบ PTO กันหน่อยครับ
Cmaj7 พิมพ์ว่า:
Spoil
SlpzzZ พิมพ์ว่า:
mondaytosunday พิมพ์ว่า:
เรียงแบบนี้คนมาดูใหม่ก็ งง ตายดิ ทีมวาง6 คัดเลือกมา10 ต้องบอกแบบนี้

คนมาใหม่ก็มองอคติไปแล้วดิ ไรวะ มิทได้มาไง ขนาด พวก ag ยังไปคัดมา  

เขาคงไม่มาอคติตั้งแต่เริ่มมั่งครับ เห็นชื่อ MiTH แล้วอคติเนี่ย
ผมว่าคนแบบนี้เป็นพวกมีปัญหาละ ถ้างง หรือไม่เข้าใจ ถามได้ครับพูดคุยกันได้

ปล. อีกอย่างผมเรียงแบบนี้เพื่อทำออกมาให้เห็นครับ ว่ามีระดับของทีมแบบไหนบ้าง
ถ้าคุณไม่โอเคกับ Data นี้ ก็ทำออกมาเสริมก็ได้ครับ ถูกไหม? จะได้มีข้อมูลหลายแบบ

เพิ่มเติม : ผมแก้ให้ละ โอเคขึ้นไหม?

สื่อสารคนในนี้ยังไม่เข้าใจเลย แก้แล้วก็ดี  

เห็นด้วยฮะ ถ้าเขาไม่แก้เพิ่ม ผมว่าจะพิมพ์เสริมให้อยู่

จริงๆ ผมว่า จขม แก้อ่ะดีสุด เพราะคนอื่นเข้ามาอ่านก็เข้าใจได้เลยอ่ะผมว่า

ถ้าผมพิมพ์เสริม เรปผมโดนกลบ ใครจะมาอ่านเจอ

ดีแล้วครับที่แก้ ช่วยๆกัน

ประเด็นที่ผมจะสื่อ คือ พิมพ์บอกกันดีๆ ก็ได้ครับ แค่นั้นเอง
ดูจากที่เขาพิมพ์ก็น่าจะเข้าใจ อารมย์ผม

ผมอ่านแล้วยังงง ไปโมโหอะไรมา 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status: นิ่ง หลับ ขยับ Dab!
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 2239
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 19:01
[RE: PUBG : ทำความรู้จักรอบ PTO กันหน่อยครับ]
Spoil
SlpzzZ พิมพ์ว่า:
เรียงแบบนี้คนมาดูใหม่ก็ งง ตายดิ ทีมวาง6 คัดเลือกมา10 ต้องบอกแบบนี้

คนมาใหม่ก็มองอคติไปแล้วดิ ไรวะ มิทได้มาไง ขนาด พวก ag ยังไปคัดมา  

เขาคงไม่มาอคติตั้งแต่เริ่มมั่งครับ เห็นชื่อ MiTH แล้วอคติเนี่ย
ผมว่าคนแบบนี้เป็นพวกมีปัญหาละ ถ้างง หรือไม่เข้าใจ ถามได้ครับพูดคุยกันได้

ปล. อีกอย่างผมเรียงแบบนี้เพื่อทำออกมาให้เห็นครับ ว่ามีระดับของทีมแบบไหนบ้าง
ถ้าคุณไม่โอเคกับ Data นี้ ก็ทำออกมาเสริมก็ได้ครับ ถูกไหม? จะได้มีข้อมูลหลายแบบ

เพิ่มเติม : ผมแก้ให้ละ โอเคขึ้นไหม?

สื่อสารคนในนี้ยังไม่เข้าใจเลย แก้แล้วก็ดี  

เห็นด้วยฮะ ถ้าเขาไม่แก้เพิ่ม ผมว่าจะพิมพ์เสริมให้อยู่

จริงๆ ผมว่า จขม แก้อ่ะดีสุด เพราะคนอื่นเข้ามาอ่านก็เข้าใจได้เลยอ่ะผมว่า

ถ้าผมพิมพ์เสริม เรปผมโดนกลบ ใครจะมาอ่านเจอ

ดีแล้วครับที่แก้ ช่วยๆกัน

ประเด็นที่ผมจะสื่อ คือ พิมพ์บอกกันดีๆ ก็ได้ครับ แค่นั้นเอง
ดูจากที่เขาพิมพ์ก็น่าจะเข้าใจ อารมย์ผม

เข้าใจอยู่แล้ว ผมยังจะเสริมให้เลย

ถ้าท่านไม่แก้อ่ะ 55555
0
0

MUFC BURIRAM UNITED E-SPORT Deep-Lying Playmaker
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel