ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
วันนี้โปรกันบอทจะมามั้ย?
มาวันนี้แหละ บอทจะไม่มีที่ยืน
???
ไม่มาตามเดิม
???
คะแนนทั้งหมด: 136
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status: ห้องทดลอง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jan 2010
ตอบ: 7580
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:46
[RE: [Ro] คิดว่าวันนี้โปรกันบอทจะมามั้ย?]
เห็น ซองขาว น่าจะโปรหมื่น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
จอคอมเก่า ทําอะไรได้บ้าง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20743
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:48
[RE: [Ro] คิดว่าวันนี้โปรกันบอทจะมามั้ย?]
คิดว่ามาอย่างเดียวคือ ไข่หลอกกินตัง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1006
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:52
duckover พิมพ์ว่า:
อ้าวยังไม่เพิ่มเข้ามาเหรอครับไหนบอกว่เาดือนที่แล้วช่วงนี้ไม่ได้ดูไลฟ์เลยเดี๋ยวนี้โพสมู้ซะหน่อย  

รอติตดามครับ ทิตก่อนก็ไม่มีคนตั้งกระทู้
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Searching heavens for another earth
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54835
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:56
มาชัวร์ โปรสุลต่าน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ เป็ดเองกั๊บ
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 9914
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:56
แมนจู พิมพ์ว่า:
duckover พิมพ์ว่า:
อ้าวยังไม่เพิ่มเข้ามาเหรอครับไหนบอกว่เาดือนที่แล้วช่วงนี้ไม่ได้ดูไลฟ์เลยเดี๋ยวนี้โพสมู้ซะหน่อย  

รอติตดามครับ ทิตก่อนก็ไม่มีคนตั้งกระทู้  

ช่วงนี้เจองานถึงบ่ายๆบ่อยเลยครับเลยไม่ได้นั่งดูเท่าไหร่เดี๋ยววันนี้ว่างละ
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11602
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:57
ต้นเดือน จะพลาดได้ไง
0
0
"FERNANDO & MSN"

Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2010
ตอบ: 6325
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 10:07
ขอถามว่าเขาจะแก้บอททำไม ในเมื่อลงโปรโมชั่นมาแล้วยังมีคนเติมเยอะแยะ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Aimyon
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 7691
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 10:08
ยังไงมันก็กันไม่ได้ ถ้าจะแก้จริงๆมันต้องแก้เรื่องการสมัคร ไม่งั้นเฮล ไฮดร้าต่อไปเรื่อยๆ
0
0
Aimyon's OFFICIAL SITE / YOUTUBE / TWITTER / INSTAGRAM

Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1006
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 10:12
M_A_X พิมพ์ว่า:
ขอถามว่าเขาจะแก้บอททำไม ในเมื่อลงโปรโมชั่นมาแล้วยังมีคนเติมเยอะแยะ  

เติมเยอะแต่ไม่ได้เยอะเท่าเดิมแล้วครับ คนออนไลน์ก็น้อยลง ถ้าเค้าดูตัวเลขพวกนี้อาจจะเปลี่ยนใจในการทำ Marketingมากขึ้นก็ได้ (หวังว่านะ)

เชื่อว่าผู้บริโภคไม่ได้คาดหวังให้โปรกันบอทมันจะกันได้100% หรือ กันได้ทั้งปีทั้งชาติหรอก
แต่มันเป็นตัวบ่งชี้ของความตั้งใจบริการ อนาคตของServer และ ความเชื่อมันต่อลูกค้ามากกว่า

ถ้าเค้ายังไม่เปลี่ยนแปลงก็รอเจ๊ง หอบกำไรกลับบ้าน จบ
แต่ถ้าอยากกินยาวๆ ก็ต้องมีการทำ Game Change บ้างครับ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5235
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 10:19
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
คงออกแต่โปรกากๆ กับไข่เกลือๆ  

สองเดือนมาแล้ว คนเล่นลดลงเยอะ ดูซิจะด้านออกโปรหน้าเลือดต่ออีกมั้ย
อย่างน้อยถ้าจะKeepผู้เล่นเดิมไว้ โปรต้องมีการเปลี่ยนแปลงให้คุ้มค่ามากขึ้น สวมใส่ดีๆต้องมาเพิ่มแล้ว
หรือ สถานที่เวลใหม่ๆก็ต้องมาได้แล้ว

ส่วนตัวรู้ว่าเควสป้ายเวลไวจริง แต่ผมโคตรจะเบื่อเลย ทำวนๆซ้ำๆทุกวัน ทำทั้งทีก็ต้องทำให้ครบ เสียเวลา2-4ชม./วัน เหมือนเป็นการกึ่ง fix ตัวเองแบบไม่รู้ตัว เพราะฉะนั้น อัพเดทแมพเก็บเวลให้หน่อยเถอะพี่ท่าน  

คือถ้ามันทำควบคู่กับเวลอะ ไวมากครับ ผมสามารถทำจาก 170 ไป 175 ได้ใน 5 วันเลย
และถ้าผม 175 ผมเองจะสนับสนุนทางอื่นต่ออีก ไม่ว่าจะเป็นเปิดไข่ แลกคอสตูม เพราะคอนเท้นเวลผมจะตันไง แต่พอมาเจอทีมงานหัวหมอแบบนี้ ไม่จริงใจ ลดมอนไบฟอส ผมโคตรเซง ไม่อยากเติมสักบาท โปรโมชั่นก็ช่างมัน เหนื่อยใจจะเล่น

แก้ไขล่าสุดโดย AnGYoOnSHi เมื่อ Thu Aug 06, 2020 10:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 837
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 10:51
พนักงานมันมีกันกี่คนฟร้ะ งานอืดมากอัพแพท 2 เดือนแล้วป่ะควรเพิ่มแมพหรือตัวเลข EP จาก 10.4 (ไม่รู้ว่า Epwso GGT) ควรเป็น 11 หรือมากกว่าแล้วป่ะ คนเวลเวลตันไอเยอะและแค่แพทแมพกับไอเท็มใหม่ๆที่ไม่ใช่กาชาไม่มีเลย
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 15951
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 12:57

สองเดือนมาแล้ว คนเล่นลดลงเยอะ ดูซิจะด้านออกโปรหน้าเลือดต่ออีกมั้ย
อย่างน้อยถ้าจะKeepผู้เล่นเดิมไว้ โปรต้องมีการเปลี่ยนแปลงให้คุ้มค่ามากขึ้น สวมใส่ดีๆต้องมาเพิ่มแล้ว
หรือ สถานที่เวลใหม่ๆก็ต้องมาได้แล้ว

ส่วนตัวรู้ว่าเควสป้ายเวลไวจริง แต่ผมโคตรจะเบื่อเลย ทำวนๆซ้ำๆทุกวัน ทำทั้งทีก็ต้องทำให้ครบ เสียเวลา2-4ชม./วัน เหมือนเป็นการกึ่ง fix ตัวเองแบบไม่รู้ตัว เพราะฉะนั้น อัพเดทแมพเก็บเวลให้หน่อยเถอะพี่ท่าน  

คือถ้ามันทำควบคู่กับเวลอะ ไวมากครับ ผมสามารถทำจาก 170 ไป 175 ได้ใน 5 วันเลย
และถ้าผม 175 ผมเองจะสนับสนุนทางอื่นต่ออีก ไม่ว่าจะเป็นเปิดไข่ แลกคอสตูม เพราะคอนเท้นเวลผมจะตันไง แต่พอมาเจอทีมงานหัวหมอแบบนี้ ไม่จริงใจ ลดมอนไบฟอส ผมโคตรเซง ไม่อยากเติมสักบาท โปรโมชั่นก็ช่างมัน เหนื่อยใจจะเล่น

ทำไงให้ไวได้ขนาดนั้นอะครับ ทุกวันนี้ผมทำเควสป้ายได้วันละเวลเอง ขนาดเวลแค่105นะ
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5235
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 14:09
batihgoal พิมพ์ว่า:

ทำไงให้ไวได้ขนาดนั้นอะครับ ทุกวันนี้ผมทำเควสป้ายได้วันละเวลเอง ขนาดเวลแค่105นะ  

ไบฟอส + เควสป้ายครับ วนไป แต่ตอนนี้ไม่ได้ละ มอนหายหมด
แก้ไขล่าสุดโดย AnGYoOnSHi เมื่อ Thu Aug 06, 2020 14:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel