ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 5445
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 18:13
ถูกแบนแล้ว
[RE: อัพเดท ข่าวอาเซน่อล]
สับปะรด พิมพ์ว่า:
NoNRed-lable พิมพ์ว่า:
เยี่ยวเฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:
Chokkz พิมพ์ว่า:
ถ้าได้คูตี้ด้วย เซกู๊ดบายเซบายอสเลยป่ะนิ  

น่าจะคนล่ะตำแหน่งนะคูตี้น่าจะ cam มั้ง แต่ เซบายอส cm  

เคยเจอข่าวสักพักละ บอกจริงๆพี่ต้าอยากเอาคูตี้เล่ยตัวรุกซ้าย แล้วขยับโอบามาหน้าเป้าอะ  

แล้วดันลาก้าเป็นแบคอัพใช่มั้ยครับ ผมว่าก็ดีนะ  

ขายสิ

ห้ามบดบัง เอนเคเทียของพี่ต้า 555555555  

เกือบจริงจังแล้วนะ เอนเคเทียมา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: @_@
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 12423
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 19:00
อัพเดท ข่าวอาเซน่อล
ในอาเซน่อลชุดนี้ผมว่า เซบาญอส นี้แหละตัวสำคัญเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2009
ตอบ: 3430
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 20:45
เอาจริงอยากได้วิลเลี่ยนมาก เป็นนักเตะที่ฟอร์มสม่ำเสมอสุดๆ แถมเล่นดีเวลาเจอปืนตลอด
แล้วก็กลางอีกคนที่ดีกว่าชาก้า แค่นี้พอใจละ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: อาเซน่อลอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด
เข้าร่วม: 18 Oct 2013
ตอบ: 2198
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 21:17
LONGGUN พิมพ์ว่า:
หลังจากตี้ ฝรั่งเศส ที่เจ๊ทำไว้ พี่ต้า จะสร้างตี้ บราซิล บ้าง  

กลัวบอร์ดฮิลไม่ทัน เดวตี้จะแตกนะ
1
0

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 11978
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 21:48
เยี่ยวเฉี่ยวหัว พิมพ์ว่า:
Chokkz พิมพ์ว่า:
ถ้าได้คูตี้ด้วย เซกู๊ดบายเซบายอสเลยป่ะนิ  

น่าจะคนล่ะตำแหน่งนะคูตี้น่าจะ cam มั้ง แต่ เซบายอส cm  

เคยเจอข่าวสักพักละ บอกจริงๆพี่ต้าอยากเอาคูตี้เล่ยตัวรุกซ้าย แล้วขยับโอบามาหน้าเป้าอะ  

แล้วดันลาก้าเป็นแบคอัพใช่มั้ยครับ ผมว่าก็ดีนะ  

ค่อนข้างชัวแล้ว กองหน้า 2 คน โอบา ลากา เราจะเสียไปคนนึง หวยจะออกที่ใคร ทำใจล่วงหน้าได้เลยครับ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: If you hate me. You can always kill me. #COYG
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 920
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:18
4RSEN4L พิมพ์ว่า:
วิลเลี่ยน คูติญโญ่มาก็เตรียมบอกลาแก๊งเด็ก 3 หน่อได้เลย ในลีกไม่น่าจะมีที่ให้ลงแล้วมั้งถ้าไม่เจ็บไม่ตายกัน  

pre-season กดคอมโบติดกันทำไงอ่ะครับ
วิลล็อคหลบสาม ออกขวาไปให้เนลสันเผาแบ็คฝั่งตรงข้าม ครอสเข้ามาเอนเคเทียร์วอลเลย์เข้าไปแล้วครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel