ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4332
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 13:51
[RE: ถ้าสุดท้ายดีลซานโช่ล้มจริงๆเป็นเพราะใคร ???]
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่ได้ตัวนี้ผมจะแฮปปี้มากเลยนะ ผมมองว่าราคาขนาดนี้ทันเสี่ยงเกินไปจริงๆครับ

ราคานี้แพงเกินจริงนะ แต่ถ้าระยะยาวแล้วแบกทีมได้ผมว่าคุ้ม แต่ถ้าไม่ได้ตัวนี้แล้วท่านอยากได้ตัวไหนหล่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2008
ตอบ: 15411
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 14:02
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถ้าสุดท้ายดีลซานโช่ล้มจริงๆเป็นเพราะใคร ???]
vit_bank พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่ได้ตัวนี้ผมจะแฮปปี้มากเลยนะ ผมมองว่าราคาขนาดนี้ทันเสี่ยงเกินไปจริงๆครับ

ราคานี้แพงเกินจริงนะ แต่ถ้าระยะยาวแล้วแบกทีมได้ผมว่าคุ้ม แต่ถ้าไม่ได้ตัวนี้แล้วท่านอยากได้ตัวไหนหล่ะ  

เขาอยากได้ เคียซ่า กับ ตอเรส งับ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Sep 2010
ตอบ: 4332
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 14:07
★พลูโตที่รัก พิมพ์ว่า:

เขาอยากได้ เคียซ่า กับ ตอเรส งับ  

เคียซ่าไม่เคยดูฟอร์มแต่จากลีคอิตาลีมานี่น้อยมากที่จะปังๆ ตอเรสก็ไปแมนซิแล้ว แต่ผมดูแล้วก็ยังมองว่าซานโช่โหดกว่านะ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19900
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 14:09
ดอร์ทมุนอยากขายตลาดนี้แน่นอน เพราะสัญญาที่เหลือ ซานโช่ไม่ต่อแน่ๆ ยิ่งรั้งสัญญายิ่งเหลือน้อย ทีมที่จะซื้อตลาดนี้แทบเป็นศูนย์ถ้าแมนยูถอย เขาก็สู้กันไปมาแหละครับ ระดับปรมาจารย์ทั้งนั้น ดีลนี้เหมือนเล่นกันอยู่สองคนนั่นแหละ ไม่ล่มหรอก ถ้ามีมือที่สามค่อยกังวล
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 May 2011
ตอบ: 4928
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 14:24
สิ่งหนึ่งคือ ไม่มีคู่แข่งแย่งซื้อ เงื่อนไขมันเลยดูเข้าใจง่าย
แค่จะจ่าย 120 หรือไม่ จะล่มไม่ล่มก็ดูแค่นี้แหละ

ถ้ายูไนเต็ดเอาแน่ แต่ขอลองต่อราคาดูก่อน วัดกันไปว่าจะใจอ่อนไม๊
- ถ้าไม่ลดราคและยูไนเต็ดไม่ยื่นตามนั้น ดีลล่ม - ตัวนักเตะว่าไง อาจไม่พอใจดอร์ทมุน
- ถ้าลดราคาแต่ยังไม่มากถึงจุดที่ยูไนเต็ดจะสู้ ดีลล่ม - นักเตะคิดยังไง อาจไม่พอใจทั้งสองฝั่ง
- ถ้าลดราคามากแล้ว หาจุดลงตัวไม่ได้ ดีลล่ม - นักเตะอาจไม่พอใจยูไนเต็ด ที่ไม่สู้
- ถ้าลดราคาให้ยูไนเต็ดนิดเดียว แต่เวลาต่อมาไปลดให้ทีมอื่นเยอะกว่าละดีลสำเร็จ - ยูไนเต็ดว่าไง
0
0
เริ่มต้นดี มีชัยไปกว่าครึ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2008
ตอบ: 15411
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 14:32
ถูกแบนแล้ว

เคียซ่าไม่เคยดูฟอร์มแต่จากลีคอิตาลีมานี่น้อยมากที่จะปังๆ ตอเรสก็ไปแมนซิแล้ว แต่ผมดูแล้วก็ยังมองว่าซานโช่โหดกว่านะ  

อคติล้วนๆผมว่า ถ้าซานโช่มาแล้วดับ เจอมู้ถล่มจากหมอนี่ได้เลย
1
0
Status: COYS
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 215
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 18:59
ถ้าสุดท้ายดีลซานโช่ล้มจริงๆเป็นเพราะใคร ???

อคติล้วนๆผมว่า ถ้าซานโช่มาแล้วดับ เจอมู้ถล่มจากหมอนี่ได้เลย  

ผมเห็นด้วยกับเขานะ
เสริมแบคซ้าย เซ็นเตอร์ กลางรับ ไรเพิ่มยังดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 04 Jan 2015
ตอบ: 4117
โพสเมื่อ: Wed Aug 05, 2020 21:02
โอกาสได้ให้เกิน80%อ่ะ ตอนนี้มันเป็นการดึงเชิงต่อราคากันอยู่ เพราะแมนยูยังคงเป็นทีมเดียวที่ยื่นซื้อ อีกอย่างตลาดเพิ่งเริ่มต้นยังมีเวลาอีกเยอะ แมนยูได้ไปclด้วยยังไงงบช็อปปีนี้น่าจะคล่องตัวขึ้นเยอะเลย
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 23 Aug 2008
ตอบ: 1002
โพสเมื่อ: Thu Aug 06, 2020 09:35
จะไปโทษใครทำไม แค่การซื้อขายที่ตกลงกันไม่ได้

คือทุกดีลที่อยากได้ต้องได้หมดเหรอ
คิดในมุมนักธุรกิจด้วยครับ เหมาะสม คุ้มค่ารึปล่าว ไม่ใช่ว่าหน้ามืด เค้าเรียกเท่าไหร่ก็ต้องจ่าย

บริษัทเป็นมหาชน ทำธุรกิจหน้ามืดไม่สนใจใครก็ไม่ได้

อย่าเอาไปเหมารวมกับทีมที่มีมีเจ้าของพร้อมทุ่ม รวย เน้นความสนุกของตัวเอง มันไม่ยั่งยืน

ยุคนี้สมัยนี้ผมมองว่าซื้อเด็กเป็น100ล้าน เป็นการไม่คิดหน้าคิดหลังอย่างยิ่ง
ไม่รู้เมื่อไหร่คนดูจะเข้าสนามได้ อนาคตไม่รู้จะมีอะไรเปลี่ยนแปลงในวงการฟุตบอลมากน้อยแค่ไหน จากcovid19

ลองคิดดูดีๆ ถ้าตัวนี้คุ้มจริง ดีจริง ทำไมไม่มีคนแย่งซื้อ เห็นราคาก็ถอนกันเป็นแถบแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel