ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15300
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 14:16
[RE: [RO] คิดว่า GGT จะเอาของแบบ IRO เข้าไหมครับ]
หมวกวานาแกน หมวกไรเวิดมา

ของใน ocp อื่นๆเดี๋ยวก็ตามมาแหละ

ว่าแต่ช่วยปรับ cd in mouth ให้ auto spell ให้ทีสิ
แก้ไขล่าสุดโดย Chokkz เมื่อ Tue Aug 04, 2020 14:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
The Journey of new beginnings.
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2260
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 14:18
[RE: [RO] คิดว่า GGT จะเอาของแบบ IRO เข้าไหมครับ]
ก่อนคิดว่าเอาเข้าเปล่า ให้คิดว่า ฉันมีเงินเท่าไหร

0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3445
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 15:18
[RO] คิดว่า GGT จะเอาของแบบ IRO เข้าไหมครับ
ขึ้นอยู่กับระยะเวลา ของเซิฟแล้วก็ยอดเติม ถ้ายอดเติม ยังอลังการขนาดนี้ ผมว่ายากที่ ของระดับ ocp จะเข้า

ล่าสุด โปรเรเซอร์ เติมกันเยอะ จนต้องปิดรับชั่วคราว

ตอนนี้ ggt พยายามจะรีดเงินจากแพทนี้ จนหยดสุดท้ายเลยอะ

ส่วนตัวคิดว่าไม่น่าเอาเข้าแบบ iro เพราะตอนนี้ iro พังยับ เพราะ ocp ไปเรียบร้อยแล้ว

อีกอย่าง ocp ใหม่ก็ไม่ได้เข้า iro มาซักพักแล้ว เพราะ ทางผู้ให้บริการ รับรู้แล้วว่า มันเสียสมดุล

อีกเรื่อง คือ บางคนเข้าใจผิดว่า ของแคลช ทุกอย่างคือ ocp ซึ่งมัน ไม่ใช่

ocp คือ ไอเทมที่มาจาก jro ที่มันเว่อ เพราะมอน มันถูก custom ให้เก่ง กว่าเซิฟอื่น

ถ้าเอามาลงโต้ง ๆ ผมบอกเลยว่าพัง พังยับ แบบเดียวกับที่เกิดกับ iro นั่นแหล่ะ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Nam_Nameless เมื่อ Tue Aug 04, 2020 15:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ninksaranya
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 9127
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 15:39
Nam_Nameless พิมพ์ว่า:
ขึ้นอยู่กับระยะเวลา ของเซิฟแล้วก็ยอดเติม ถ้ายอดเติม ยังอลังการขนาดนี้ ผมว่ายากที่ ของระดับ ocp จะเข้า

ล่าสุด โปรเรเซอร์ เติมกันเยอะ จนต้องปิดรับชั่วคราว

ตอนนี้ ggt พยายามจะรีดเงินจากแพทนี้ จนหยดสุดท้ายเลยอะ

ส่วนตัวคิดว่าไม่น่าเอาเข้าแบบ iro เพราะตอนนี้ iro พังยับ เพราะ ocp ไปเรียบร้อยแล้ว

อีกอย่าง ocp ใหม่ก็ไม่ได้เข้า iro มาซักพักแล้ว เพราะ ทางผู้ให้บริการ รับรู้แล้วว่า มันเสียสมดุล

อีกเรื่อง คือ บางคนเข้าใจผิดว่า ของแคลช ทุกอย่างคือ ocp ซึ่งมัน ไม่ใช่

ocp คือ ไอเทมที่มาจาก jro ที่มันเว่อ เพราะมอน มันถูก custom ให้เก่ง กว่าเซิฟอื่น

ถ้าเอามาลงโต้ง ๆ ผมบอกเลยว่าพัง พังยับ แบบเดียวกับที่เกิดกับ iro นั่นแหล่ะ

ผมตามๆอยู่ เติม 5000 คืน 500 ต้องจำกัดการขาย โปรถึงกับของหมด
0
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9279
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 16:23
ยากครับ

ทีเอาเข้ามาส่วนใหญ่ มันไม่ได้โกงเว่ออะ vanargand gyges ring มัฟลม มัฟไฟ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 02 Mar 2010
ตอบ: 7375
โพสเมื่อ: Tue Aug 04, 2020 21:28
ถ้าหมายถึงของชิ้นนั้น ๆ เลย เช่นจะเอา cvb เข้าไหม จะเอา abyss dress เข้าไหม
ตอบว่า ถ้ายังเติมเยอะ ก็คงไม่เข้า เอาของดีเข้าทำไม ในเมื่อเกมยังทำรายได้กับของที่ไม่ได้เทพมากแบบตอนนี้

แต่ถ้าหมายถึงจะเอาระบบแบบ ocp เข้าไหม
ก็ตอบว่า แล้วมันต่างอะไรกับระบบไข่ตอนนี้ แค่เปลี่ยนจากกล่องเป็นไข่ 555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel