ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ความสิ้นหวังที่มาในนามของความหวัง . . .
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1587
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 19:48
[RE: สรุป AAA ไปแคมป์ที่บ้านของ WTM_Zofirst หรอครับ]
bookandcatanddog พิมพ์ว่า:
Komikado Kensuke พิมพ์ว่า:
เมื่อก่อนตอนเป็นแก๊งมอไซด์ที่ไปออกทริปกับมิทบ่อยๆแล้วสตรีมยังมีบอกปิดก่อนจะคุยแผนกันเลยอันนี้ถ้าจำไม่ผิดพี่ว.เลยนะพูด ผมว่าหลายๆทีมฮั้วกันจริงแต่ได้ใจผมสุดต้องโทคิโอะตอนแข่งเอเชียมั้งที่จีนกับเกาหลีมันยิงให้สัญญาณกันไทยจะเอามั้งไปชวนโทคิโอะโก้อุ้มไม่เอาด้วยสุดจริง  

ไม่เข้าใจอะครับ นี่คือจะกล่าวหาพี่แว่นหรอครับ ผมเข้าใจถูกไหมครับ ?  

ถ้าทำให้เข้าใจผิดต้องขออภัยนะครับ ผมจะสื่อว่าถ้าไม่ชอบถ่าน3เอชุดนี้เนี่ยก็ไม่ใช่จะโยงไปซะทุกอย่างเมื่อก่อนแก๊งนี้ไปกับมิทก็ยังไม่มีประเด็นเลยแล้วที่อ้างว่าปิดก่อนจะคุยแผนเนี่ยเพราะผมจำได้ว่าพูดออกสตรีมอาจจะพูดจริงพูดเล่นก็ได้ใช่ไหมครับเพราะทุกคนเชื่อว่าเจอกันก็ซัดอยู่แล้วในเกมส์ แล้วที่วรรคไว้แล้วบอกว่าผมว่าหลายๆทีมฮั้วกันจริงเนี่ยก็คิดอย่างงี้จริงๆไม่ได้จะบอกว่ามิทก็เคยฮั้ว3เอ ผมพูดไม่เคลียเองครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 13311
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 19:50
[RE: สรุป AAA ไปแคมป์ที่บ้านของ WTM_Zofirst หรอครับ]
momozee11 พิมพ์ว่า:
[SK]_Quara พิมพ์ว่า:
ถามว่าผิดมั้ย ไม่ผิดหร่อกแต่เกลียดคำพูดชิบหาย Hua.. พูดว่ายังมีดราม่าก็ไม่รู้ว่าไงแล้วที julio ไปแคมป์บุรีรัมย์ยังไม่มีใครว่าเลย อยู่ๆก็ไปแซะค้ำเฉย สุดจริงๆผู้บริหารทีมนี้  

ผมลืมไปละว่าจูลิโอ้ออกจากบ้าน Bru ก่อนแล้วค่อยเข้า MiTH ใช่ปะครับ

ที่มีช่วงนึงยังไม่เป็นทางการแล้วบอยประกาศหาคนจนมีคนมาพูดแนวๆว่าสงสารจู ออกจาก Bru แล้ว MiTH ประกาศหาคน ช่วงนั้นผมลืมไปละว่าเข้า MiTH อย่างเป็นทางการหรือยัง  

มิทยังไม่ประกาศอย่างเป็นทางการนะ ตอนประกาศหาคนรอบ 2 อะ

แล้วตอนซ้อม ตอนอะไรต่างๆนาๆ จูก็อยู่แคมป์แหละ แต่พอจะเริ่มแข่งจริง จูก็กลับไปอยู่บ้านตัวเองก่อนครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6785
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 19:50
เมื่อก่อนตอนเป็นแก๊งมอไซด์ที่ไปออกทริปกับมิทบ่อยๆแล้วสตรีมยังมีบอกปิดก่อนจะคุยแผนกันเลยอันนี้ถ้าจำไม่ผิดพี่ว.เลยนะพูด ผมว่าหลายๆทีมฮั้วกันจริงแต่ได้ใจผมสุดต้องโทคิโอะตอนแข่งเอเชียมั้งที่จีนกับเกาหลีมันยิงให้สัญญาณกันไทยจะเอามั้งไปชวนโทคิโอะโก้อุ้มไม่เอาด้วยสุดจริง  

ไม่เข้าใจอะครับ นี่คือจะกล่าวหาพี่แว่นหรอครับ ผมเข้าใจถูกไหมครับ ?  

ถ้าทำให้เข้าใจผิดต้องขออภัยนะครับ ผมจะสื่อว่าถ้าไม่ชอบถ่าน3เอชุดนี้เนี่ยก็ไม่ใช่จะโยงไปซะทุกอย่างเมื่อก่อนแก๊งนี้ไปกับมิทก็ยังไม่มีประเด็นเลยแล้วที่อ้างว่าปิดก่อนจะคุยแผนเนี่ยเพราะผมจำได้ว่าพูดออกสตรีมอาจจะพูดจริงพูดเล่นก็ได้ใช่ไหมครับเพราะทุกคนเชื่อว่าเจอกันก็ซัดอยู่แล้วในเกมส์ แล้วที่วรรคไว้แล้วบอกว่าผมว่าหลายๆทีมฮั้วกันจริงเนี่ยก็คิดอย่างงี้จริงๆไม่ได้จะบอกว่ามิทก็เคยฮั้ว3เอ ผมพูดไม่เคลียเองครับ  

พูดปั่นๆกันนั่นแหละครับ ขนาดม่อนเมื่อวานพิมพ์ขนาดนั้นคนยังรู้เลยว่าปั่น

แต่ที่ทีมแบตเตอรี่โดนเพ่งเป็นพิเศษก็เพราะว่ามันเคสเดียวกับ SP แต่ SP ไม่รอด เคสนี้รอดเพราะแจ้งก่อน ไหนจะประโยค รู้ๆกันอีก
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2013
ตอบ: 15369
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 19:52
Oliviaz พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องแปป บ้านอีกหลังที่ขับรถไปแม้งกี่ล้านวะนั้นเห็นพวกนักแข่งบอกโซเฟิสรวยไม่คิดว่าจะรวยขนาดนี้  

ณ ระนองอ่ะครับ เสิร์จอากู๋ลูกหลานนักการเมืองตระกูลดัง
แก้ไขล่าสุดโดย Ekwangsoo เมื่อ Mon Aug 03, 2020 19:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 19:52
LuFi3rZe พิมพ์ว่า:
[SK]_Quara พิมพ์ว่า:
ถามว่าผิดมั้ย ไม่ผิดหร่อกแต่เกลียดคำพูดชิบหาย Hua.. พูดว่ายังมีดราม่าก็ไม่รู้ว่าไงแล้วที julio ไปแคมป์บุรีรัมย์ยังไม่มีใครว่าเลย อยู่ๆก็ไปแซะค้ำเฉย สุดจริงๆผู้บริหารทีมนี้  

ผมลืมไปละว่าจูลิโอ้ออกจากบ้าน Bru ก่อนแล้วค่อยเข้า MiTH ใช่ปะครับ

ที่มีช่วงนึงยังไม่เป็นทางการแล้วบอยประกาศหาคนจนมีคนมาพูดแนวๆว่าสงสารจู ออกจาก Bru แล้ว MiTH ประกาศหาคน ช่วงนั้นผมลืมไปละว่าเข้า MiTH อย่างเป็นทางการหรือยัง  

มิทยังไม่ประกาศอย่างเป็นทางการนะ ตอนประกาศหาคนรอบ 2 อะ

แล้วตอนซ้อม ตอนอะไรต่างๆนาๆ จูก็อยู่แคมป์แหละ แต่พอจะเริ่มแข่งจริง จูก็กลับไปอยู่บ้านตัวเองก่อนครับ  

ใช่ครับอันนี้ผมเลยยกมาเทียบกับเคสที่ Hua ยกมาครับ เขาบอกว่า Julio ไปแคมป์ บรร แต่ที่ผมจำได้ Ju แข่งให้ MiTH ในบ้าน Bru แค่ตอนซ้อมอย่างเดียว ตอนแข่งทางการหรือตอนประกาศเข้าทีมอย่างเป็นทางการแล้วก็ออกมาจากบ้าน Bru แล้ว

อย่างตอนที่บอยโพสหาคนเพราะจูไม่ไหว ตอนนั้นจูก็ออกจาก บรร แล้ว
0
0
Status: ความสิ้นหวังที่มาในนามของความหวัง . . .
ตอบ: 1587
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 19:53

พูดปั่นๆกันนั่นแหละครับ ขนาดม่อนเมื่อวานพิมพ์ขนาดนั้นคนยังรู้เลยว่าปั่น

แต่ที่ทีมแบตเตอรี่โดนเพ่งเป็นพิเศษก็เพราะว่ามันเคสเดียวกับ SP แต่ SP ไม่รอด เคสนี้รอดเพราะแจ้งก่อน ไหนจะประโยค รู้ๆกันอีก  

ส่วนตัวผมไม่ชอบทีมแบตอยู่แล้วไม่ชอบงูใหญ่จากประเด็นออกทีมเหลืองด้วยมาอยู่ด้วยกันนี้ครบคอมโบเลย แต่ก็เอาเป็นเรื่องๆไป
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 19:54
Ekwangsoo พิมพ์ว่า:
Oliviaz พิมพ์ว่า:
นอกเรื่องแปป บ้านอีกหลังที่ขับรถไปแม้งกี่ล้านวะนั้นเห็นพวกนักแข่งบอกโซเฟิสรวยไม่คิดว่าจะรวยขนาดนี้  

ณ ระนองอ่ะครับ เสิร์จอากู๋ลูกหลานนักการเมืองตระกูลดัง  

บ้านเขาแนะนำดูรายการ Hey home เลยครับ หลายร้อยล้าน รวยแบบของจริงจัดๆ แล้วรวยด้วยตัวเองด้วยนะจากประวัติ คือเป็นตระกูลดังก็จริงแต่ตอนไปรายการ Hey home มีรูปตอนพ่อแม่เขาทำงานธนาคาร ใช้ชีวิตทั่วไปกันอยู่เลย จนเริ่มทำธุรกิจของตัวเองก็รวยขึ้นมา

แต่รวยจริงครับ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16389
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:00
รู้นะว่าอ่าน แต่ผมไม่คิดว่าจะทีมมิ่งหรอก เพราะถ้าทำขนาดนั้น ก็กระจอกว่ะ
0
0
Do you hear the people sing ?
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1508
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:03
เค้าก็บอกอยู่ในสตีม #รู้ๆกันอยู่

คนมีอำนาจตัดสินใจยังไม่ทำอะไร หรือทำแล้วแต่ทำอะไรไม่ได้เลย เราชาวแชทก็เป็นกองเชียร์กองแช่งกันต่อไป

0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2008
ตอบ: 16530
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:05
ก็แช่งเหมือนเดิม
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 3497
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:05
[RE]สรุป AAA ไปแคมป์ที่บ้านของ WTM_Zofirst หรอครับ
เกลียดมิงชิบหาย ไอเฮ็ดเห้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบจ.
Status: ยากแท้หยั่งถึง
ตอบ: 7190
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:12
สมแล้วที่ศีลเสมอกัน HUAHERE กับ SAVA
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: K66
เข้าร่วม: 09 Dec 2007
ตอบ: 7383
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:16
น่าจะให้ทุกทีมทุกผู้เล่น เช็คอินสถานที่ก่อนแข่งหรือมีหลักฐานยืนยันว่าไม่ได้ทีมมิ่งกันนะครับ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: • Glorious Purpose •
เข้าร่วม: 26 Jan 2008
ตอบ: 9902
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:27
สรุป AAA ไปแคมป์ที่บ้านของ WTM_Zofirst หรอครับ
ปล่อยๆ ไปบ้างก็ได้เรื่องแบบนี้
บางทีผมก็อยากเสพกระทู้ ที่มันมีเนื้อหาสาระอยู่นะ

เคส AAA WTM ผมไม่เคยสงสัยเลยนะ
ยังไงก็คือคนจากเครือเดียวกัน

จะทีมมิ่งหรือเปล่า อันนี้ไม่รู้ แต่ถ้ามีคงไม่รอด
ทุกวันนี้เอียนกับเคส AAA จัดละครับ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2020
ตอบ: 19
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:28
hamylee พิมพ์ว่า:
น่าจะให้ทุกทีมทุกผู้เล่น เช็คอินสถานที่ก่อนแข่งหรือมีหลักฐานยืนยันว่าไม่ได้ทีมมิ่งกันนะครับ  

โปรลีคผู้เล่นทุกคนต้องสตรีมให้ทีมงานดูอยู่แล้วครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel