ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: It's not that I'm evil I just don't like to preten
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2008
ตอบ: 25206
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 21:55
[RE: [ LIVE ] Pirelli British Grand Prix]
มาสนุกตอน lap 50 นี่เอง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 21:56
[Live] [ LIVE ] Pirelli British Grand Prix
สอบถามครับ รถที่พังไปนี่ต้องซ่อมจากคนที่ชนหรือว่าทำคันใหม่ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6582
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 21:57
ถูกแบนแล้ว
[RE: [ LIVE ] Pirelli British Grand Prix]
สุดแล้วคับน้องบอนวันนี้เริ่มไม่ดี ไล่กวดเขาจนได้แต้มต้องชมทีมงานเรดบูลแก้ปัญหาได้ดี

ทำไมแม็กมึงชิลจังวะ อาจจะปลงแล้วได้ก็ได้ไม่ได้ก็ช่างมันทำใจไว้แล้วงี้อ่อ อุตส่าจะวินแล้วแท้ๆ

แชมป์ทำให้เห็นยางแตกก็ยังเข้าเส้นได้ยอมเลยคับ raceนี้

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Speedster
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2206
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 21:57
เฟอรารี่นี่คงไม่ได้เกียมตัวจะมาตบมือยินดีกันด้วยซ้ำ คงรู้กันอยุ่แล้วอะว่ารถไม่ไหว แต่มาได้ที่3แบบงงๆ

ผู้จัดการทีม
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2009
ตอบ: 168457
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 22:06
นักซอยผักชีในตำนาน พิมพ์ว่า:
เฟอรารี่นี่คงไม่ได้เกียมตัวจะมาตบมือยินดีกันด้วยซ้ำ คงรู้กันอยุ่แล้วอะว่ารถไม่ไหว แต่มาได้ที่3แบบงงๆ  

น่าเกลียดมากเวทโดนกาสลี่ไล่แซง

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 15370
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 22:07
PP66 พิมพ์ว่า:
สอบถามครับ รถที่พังไปนี่ต้องซ่อมจากคนที่ชนหรือว่าทำคันใหม่ครับ  

ซ่อมคันเก่าเอามาใช้ต่อครับ
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 22:08
เจเจ พิมพ์ว่า:

น่าเกลียดมากเวทโดนกาสลี่ไล่แซง  

จังหวะนั้นผมนั่งขำเลยอะ มาถึงจุดนี้แล้วเหรอ 555 ไล่เรโนลต์ทั้งเรซยังไม่เข้าเลย
แก้ไขล่าสุดโดย นักซอยผักชีในตำนาน เมื่อ Sun Aug 02, 2020 22:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Nov 2014
ตอบ: 847
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 23:12
MagneticCompass พิมพ์ว่า:
บ้อนจบที่ 8

ยังมีโทษ 5 วิ รออยู่อีก เฮ้อออ

อุตส่าทำดีเเล้วเชียว สนามหน้าขอดีกว่านี้นะบ้อน ไม่งั้นเสียวชะตากรรมจะเหมือนเเกสลี่  

ทำไปแล้วในพิท  

ขอบคุณครับ ได้ความรู้เพิ่มเลย มือใหม่หัดดูครับ
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Nov 2014
ตอบ: 847
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 23:12
หมาแดกแฟบ พิมพ์ว่า:
MagneticCompass พิมพ์ว่า:
บ้อนจบที่ 8

ยังมีโทษ 5 วิ รออยู่อีก เฮ้อออ

อุตส่าทำดีเเล้วเชียว สนามหน้าขอดีกว่านี้นะบ้อน ไม่งั้นเสียวชะตากรรมจะเหมือนเเกสลี่  

การลงโทษของ F1 มีทางเลือก คือ จอดรถที่พิทเฉยๆ ห้ามทำอะไรเลย จนหมดโทษ หรือว่าจะไปตัดเวลาตอนแข่งจบ ซึ่งอัลบอนจอดในพิทไปแล้วก็ถือว่าหมดโทษครับ  

ขอบคุณครับ ได้ความรู้เพิ่มเลย มือใหม่หัดดูครับ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 195
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 09:20

จังหวะนั้นผมนั่งขำเลยอะ มาถึงจุดนี้แล้วเหรอ 555 ไล่เรโนลต์ทั้งเรซยังไม่เข้าเลย  

รถเซบมันพังตั้งแต่ P1 แล้วนะ น่าจะซ่อมมาไม่สมบูรณ์เท่าไรวิ่งกันไม่ให้ผู้กองแซงได้ในรอบสุดท้ายผมว่าก้อดีแล้วนะ
และปีนี้ดูจะส่งท้ายกับเฟอรืไม่ดีเท่าไรไม่รู้ทีมงานเต็มใจทำรถให้หรือเปล่า
โพสเมื่อ: Mon Aug 03, 2020 20:29
Birdy_Cool พิมพ์ว่า:

รถเซบมันพังตั้งแต่ P1 แล้วนะ น่าจะซ่อมมาไม่สมบูรณ์เท่าไรวิ่งกันไม่ให้ผู้กองแซงได้ในรอบสุดท้ายผมว่าก้อดีแล้วนะ
และปีนี้ดูจะส่งท้ายกับเฟอรืไม่ดีเท่าไรไม่รู้ทีมงานเต็มใจทำรถให้หรือเปล่า  

ถ้าปีหน้าแกย้ายไปแอสตัน มาตินจริงผมตามเชียร์เลย ปีนี้เรซซิ่งพอยท์รถก็ทรงดี

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel