ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status: Whiteboyz
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jul 2009
ตอบ: 5761
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 12:05
[RE: [Dota2 ] NIGMA กลัวแฟนๆว่างหรอ]
ช็อตพี่กี้โทรมาโคตรฮา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31671
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 12:37
[RE: [Dota2 ] NIGMA กลัวแฟนๆว่างหรอ]
alliances พิมพ์ว่า:

มีคลิปมั้ยครับ อยากดูจังหวะนั้น
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2314
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 12:45
เกม3 w33เอาjakioไปmidกะแก้ทาง TA หลังๆมาTAจิ้มตัวแตก55555555
แก้ไขล่าสุดโดย SenSitiVe เมื่อ Fri Jul 31, 2020 12:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Whiteboyz
เข้าร่วม: 15 Jul 2009
ตอบ: 5761
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 16:06
thz- พิมพ์ว่า:
alliances พิมพ์ว่า:

มีคลิปมั้ยครับ อยากดูจังหวะนั้น  

ไม่เชิงว่าโทรมาครับ แค่กดหยุดเกมแล้วหลังจากนั้นก็โยน
ช่องแชทเลยแซวกัน ตอนเกม 3
1
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4940
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 19:31
Luckyy พิมพ์ว่า:
Rmn ถ้ามาแทนกี้ จะรุ่งแบบ cebป่าวหว่า
แต่ดูเกมส์ 5 rmn ขังวืดบ่อยจัดๆ  

Rmnนี้ใช้โค้ชของNigma(liquidเก่า) ที่คุมทีมในนัดชิงTiใช่ไหมครับ หลังจากTi Truesight ผมมองว่าRmnเป็นโค้ชที่เก่งมากเลยนะ ถ้าคุโรฟังแกไม่น่าจะแพ้ขาดแบบนี่ เผลอๆอาจจะชนะด้วย แกเดาแครี่ogถูก2ครั้ง แถมยังบอกคุโรว่าให้แย่งไทนี่มาจากJerax เพราะตั้งแต่jeraxจับไทนี่ทีมnigmaก็สู้ไม่ได้เลย ตอนนั้นถ้าคุโรไม่อีโก้จัดยอมรับผิดเผลอๆผลจะไม่ออกมาเป็นแบบนี้
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2010
ตอบ: 5006
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 20:28
crazyingod พิมพ์ว่า:
Rmn ถ้ามาแทนกี้ จะรุ่งแบบ cebป่าวหว่า
แต่ดูเกมส์ 5 rmn ขังวืดบ่อยจัดๆ  

Rmnนี้ใช้โค้ชของNigma(liquidเก่า) ที่คุมทีมในนัดชิงTiใช่ไหมครับ หลังจากTi Truesight ผมมองว่าRmnเป็นโค้ชที่เก่งมากเลยนะ ถ้าคุโรฟังแกไม่น่าจะแพ้ขาดแบบนี่ เผลอๆอาจจะชนะด้วย แกเดาแครี่ogถูก2ครั้ง แถมยังบอกคุโรว่าให้แย่งไทนี่มาจากJerax เพราะตั้งแต่jeraxจับไทนี่ทีมnigmaก็สู้ไม่ได้เลย ตอนนั้นถ้าคุโรไม่อีโก้จัดยอมรับผิดเผลอๆผลจะไม่ออกมาเป็นแบบนี้  

ไม่แบน timy

ปล่อย ember

ปล่อย io

ผมดูแล้วก็งงนะ คิดอะไรอยู่
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Apr 2010
ตอบ: 4940
โพสเมื่อ: Fri Jul 31, 2020 21:00
l2afiq พิมพ์ว่า:
crazyingod พิมพ์ว่า:

ไม่แบน timy

ปล่อย ember

ปล่อย io

ผมดูแล้วก็งงนะ คิดอะไรอยู่  

นั้นอะดิฝรั่งเขาก็คิดแบบนี้เลยครับ ส่วนตัวผมมองว่าที่MCความมั่นใจตกไม่ใช่แค่ที่คุโรบอกว่าให้เล่นแบบceb แต่คุโรดราฟตัวแบบนี้mcเลยพัง mcขอฟูเลี่ยนคุโรก็ไม่ให้ ฝั่งOgก็รู้ว่าถ้าทำลายMCได้คือจบ คนที่คุโรฟังมีแค่มิราเคิลกับวีฮา ถ้าถามผมว่าคุโรคิดอะไร ผมว่าเพราะคุโรแกเห็นคงเห็นว่าtruesightมีอิมแพ็คขนาดไหน แกคงอยากได้เครดิตเต็มที่ ถ้าไม่มีกล้องจับคุโรอาจจะฟังเพือนมากกว่านี้ สงสารRMNถ้าไปอยู่กับทีมแบบogน่าจะได้ปล่อยของเต็มที่ ผมว่าโค้ชเก่งๆแบบนี้อยู่กับคุโรหรือปั้ปปี้ไม่เวิคอะ

ปล เกม3 RMNเดาถูกด้วยว่าแอนนาจะวอย แต่คุโรบอกไม่เท่าไหร่ไทนี่กับวอยมันกาก เจอคอมโบโยนฮีโร่เข้าไปในวอยแล้วให้ปักหน้าระเบิดถึงกับช็อค
แก้ไขล่าสุดโดย crazyingod เมื่อ Fri Jul 31, 2020 21:03, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel