ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: YOU MAD???
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jul 2009
ตอบ: 14484
โพสเมื่อ: Sun Aug 02, 2020 21:41
[RE: (Dota2)Topsonมีใครคิดเหมือนผมไหม]
ผมตามห่างๆนะ OG คิดว่าเล่นสไตล์ all for one ทุกคนทำ space ให้ Ana ฟาร์ม

ไล่ชวนตียับๆ ถึงบวกแพ้แต่ Ana ก็ฟาร์มมาตบทีหลังได้ เพราะเพื่อนๆทำเกมให้แล้ว

ถามว่ามัน High risk ไหมผมว่าไม่นะ คือมันเป็นสไตล์ที่ใช้ได้ผลกับทีมแชมป์ Ti โคตรๆ

แต่ตอนนี้ทีมมันเปลี่ยน ถ้าเทียบก็เหมือนผลัดใบใหม่ การจะใช้สไตล์เดิมๆมันต้องไม่ดีเท่าเดิมอยู่แล้ว

Topson ก็เล่นสไตล์นี้มาตั้งแต่แรก แต่คนในทีมที่เปลี่ยนไปยังตามสไตล์การเล่นของ OG ชุด Ti ไม่ได้มากกว่า

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel