ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Apr 2020
ตอบ: 622
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:01
[RE: [CFC] คิดว่าชีคจะกลับมาได้มั้ย]
KunKri พิมพ์ว่า:
เหมือนไม่กล้าเล่น กล้าๆกลัวๆ ไม่สุด  

น่าจะเพราะอาการบาดเจ็บหนักที่เจอมา เลยไม่กล้าลุยลากแหวกเหมือนแต่ก่อนซึ่งน่าเป็นห่วง คงต้องให้เวลาถ้าแลมพ์จะปั้นต่อ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
I'm the Blues since 2006
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:03
[RE: [CFC] คิดว่าชีคจะกลับมาได้มั้ย]
Dennis Wise พิมพ์ว่า:
ชีค มันดูแหยงๆอะ สงสัยต้องปล่อยยืมเหมือนที่ปล่อยยืมไป พาเลสอะ ไปเรียกความมั่นใจกะจังหวะใหม่ถ้าตอนนี้ก็เบียดบาคร์ไม่ไหวอะ  

จริงครับอยากให้ปล่อยยืมเหมือนกันน่าจะดีสุดกับตัวชีคเองด้วย เมื่อคืนบาร์คลงมาเห็นชัดเลยว่าแตกต่างกันเลย บาร์คความมั่นใจความกล้าเล่นตอนนี้ดีกว่าเยอะ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:05
Heureux พิมพ์ว่า:
โดยส่วนตัวมองว่าชีคต่อให้ไม่เจ็บ ถ้ากลับมาเล่นได้ระดับเดิมที่เคยทำมาได้ก่อนเจ็บก็ไม่ดีพอ
มีดีตรงที่เป็นเด็กก้นหม้อโดดขึ้นชุดใหญ่ เสียดายหน่วยก้าน สรีระสูงยาวเข้าดี

ถ้าเน้นจุดขายตัวเอง จบแถวสองได้ จ่ายบอลดี
ถ้าทำได้แค่นี้ก็อยู่กับทีมยาวๆไป  

หวังว่าจะกลับมาได้แล้วพัฒนาต่อครับ แต่ตอนนี้ยังดีไม่พอ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:06
jirayoot022 พิมพ์ว่า:
ฟอร์มสมัยก่อนเจ็บหายเกลี้ยงเลย โคตรเสียดาย ตอนนั้นแบกทีมเลย  

เสียดายเหมือนกันครับ ตอนนั้นเป็นช่วงเวลาสั้นๆไม่กี่นัด ผมยังไม่อยากเรียกว่าแบกแต่ถ้าไม่เจ็บเราอาจจะได้เห็นอะไรดีๆในตัวชีคอีกเยอะ ซึ่งตอนนี้เหมือนเริ่มต้นใหม่ก็หวังว่าชีคจะกลับมาได้แล้วพัฒนาต่อไป
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:09
LordFirst พิมพ์ว่า:
บาคมันดันฟอร์มดีตอนชีคกลับมาพอดี ผมว่ายากละชีค อายุก็ไม่ใช่ดาวรุ่งละด้วย  

จริงครับ ด้วยอาการบาดเจ็บรุนแรงผมเองก็ว่ายาก น่าเสียดายจริงๆขอให้ปล่อยยืมแล้วไปเรียกฟอร์มให้ได้เถอะ ผมเป็นติ่งชีคตั้งแต่ยุคมูปีที่จบที่ 10 แล้ว แต่พอเห็นเจ็บบ่อยๆก็เริ่มทำใจละ ตอนนี้เลยมาลุ้นเม้าท์บาร์คแทน
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:10
jamessniper พิมพ์ว่า:
ผมคิดว่าคนที่เอ็นร้อยหวายขาดไม่น่าจะกลับมาแล้วแหละ

ถ้าเป็นบาสก็คือจบแล้ว  

น่าเสียดายจริงๆและโครตซวยย สู้ๆละกันชีค
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:12
polza.bpy พิมพ์ว่า:
เสียดายฟอร์มตอนท้ายฤดูกาลก่อนแบกทีมเซฟทีมยิ่งกว่าอาซาร์อีก

ลากเลื่อยยิงส่งได้ไหม ขอให้กลับมาได้ละกัน ไม่งั้นหลุดยาวแน่ๆ บาร์คลี่ กับ เม้าส์ โอดอยยังทำได้ดีกว่าเยอะตอนนี้  

จริงครับ ได้แต่เอาใจช่วยเลยและหวังว่าจะกลับมาได้
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:14
ติ่งโล้น พิมพ์ว่า:
ตอนนี้เราสรุปว่าชีคหมดอนาคตแล้วเหรอครับ เท่าที่อ่านๆดู  

ส่วนตัวผมยังไม่สรุปนะเพราะผมไม่ใช่ผจก. แต่อยากให้ปล่อยยืมไปเรียกฟอร์มในกรณีที่ได้น้องไค เพราะถ้าได้ไคมาชีคน่าจะได้รับโอกาสน้อยซึ่งมันไม่ดีต่อตัวชีคเอง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:14
PGM พิมพ์ว่า:
เมื่อคืนเล่นไม่มีอะไรเลยจริงๆอ่ะ แต่แมตช์ที่ส่งให้แทมมี่ยิงได้ยังพอเห็นแววบ้าง อาจจะเป็นเกมส์ที่เล่นไม่ออกด้วยพอดี
คงต้องให้ลงไปเรื่อยๆแหละ ลงสนามบ่อยๆน่าจะพอช่วยได้

ถ้าได้ไคมาผมว่าน่าจะปล่อยยืมก่อนสักปี ถ้าฟอร์มตอนปล่อยยืมไม่ดีน่าจะขาย

เห็นด้วยครับ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:19
PSyCHOPATH. พิมพ์ว่า:
Barkley ยังกลับมาได้ ผมว่าแกก็กลับมาได้  

จะว่าไปตอนบาร์คนี่ เราก็ทนกับฟอร์มกากของมันมาเยอะนะประมาณฤดูกาลครึ่ง ตั้งแต่ยุคครึ่งหลังของฤดูกาลที่2ของคอนเต้แล้วมาต่ออีกฤดูกาลของซารรี่ เพราะผมมองว่าบาร์คมาดีขึ้นจริงๆตอนยุคแลมพ์เอง

ส่วนชีคนี่ต้องให้เวลาเป็นเครื่องพิสูทและหวังว่าจะได้เวลานั้นจากบอร์ดและผจก.
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 18:22
tipoo พิมพ์ว่า:
ทำไมตัดสินกันเร็วจัง
ชีค เพิ่งหายกลับมา ความฟิต
ความเเหยงยังมีอยู่ เเมทย์
ที่ลงก็ไม่เต็มเกม ผมว่สยังไง
ก็ต้องเก็บไว้ก่อน รูปร่างเทคนิค
คลาสของชีคยังช่วยทีมได้
ลูกที่งัดจ่ายให้เเทมมี่ไม่มีให้
เห็นบ่อยๆ

ผมว่าชีค เป็นเล็กลูกหม้อ เเล้วตอนนี้
ความคิดดูเป็นผู้ใหญ่เเล้วด้วย ไม่ขี้
เกียจเเบบเเรกๆ ให้ชีคพิสูจน์ตัวเองไป
เรื่อยๆดีกว่า ผมว่าชีคเป็นกำลังหลักได้
เเน่นอน ผมว่าถ้ามีเด็กสโมสรอยู่กับทีม
มันจะส่งผลให้ทีมมีรอยอลตี้มากขึ้นเเน่นอน  

ถ้าในกรณีไม่ได้เสริมไคเข้ามาผมเห็นด้วยเลย แต่ถ้าบอร์ดและแลมพ์เลือกที่จะเสริมไค อนาคตชีคแอบน่าเป็นห่วงครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11810
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 19:07
PinocchioPropaganda พิมพ์ว่า:
tipoo พิมพ์ว่า:
ทำไมตัดสินกันเร็วจัง
ชีค เพิ่งหายกลับมา ความฟิต
ความเเหยงยังมีอยู่ เเมทย์
ที่ลงก็ไม่เต็มเกม ผมว่สยังไง
ก็ต้องเก็บไว้ก่อน รูปร่างเทคนิค
คลาสของชีคยังช่วยทีมได้
ลูกที่งัดจ่ายให้เเทมมี่ไม่มีให้
เห็นบ่อยๆ

ผมว่าชีค เป็นเล็กลูกหม้อ เเล้วตอนนี้
ความคิดดูเป็นผู้ใหญ่เเล้วด้วย ไม่ขี้
เกียจเเบบเเรกๆ ให้ชีคพิสูจน์ตัวเองไป
เรื่อยๆดีกว่า ผมว่าชีคเป็นกำลังหลักได้
เเน่นอน ผมว่าถ้ามีเด็กสโมสรอยู่กับทีม
มันจะส่งผลให้ทีมมีรอยอลตี้มากขึ้นเเน่นอน  

ถ้าในกรณีไม่ได้เสริมไคเข้ามาผมเห็นด้วยเลย แต่ถ้าบอร์ดและแลมพ์เลือกที่จะเสริมไค อนาคตชีคแอบน่าเป็นห่วงครับ  

ขายจอ ปล่อยยืมกิลมอร์
ผมว่าก็พอมีช่องว่างพอสมควร
จริงๆถ้าพูดถึงถ้าฟิต 100 ดีไม่ดี
ฟอร์มจะดีกว่าเมาท์อีกมั้ง
ผมว่าเป็นอะไหล่ชั้นดี เเทรกตัวจริง
ได้เลยถ้าทีมต้องการกองกลางตัวใหญ่
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14813
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 20:58
หลายนัดยังไม่กล้าลากกล้าทำอะไร ปล่อยดีกว่า
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel