ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Apr 2020
ตอบ: 240
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 12:54
ถูกแบนแล้ว
[RE: RO ไงละ กราวิตี้มาเอง]
ผมเติมำป 20k แต่ไม่ได้เติมมา 1 เดือนแล้วเพราะเรื่องและกลังจากนี้เป็นสายฟรี Ro Gravity จนปิดเซิฟเลยเติมแค่เดือนแรก 20K แล้วจบเลยกับการบริหาร ตอนนี้เล่นอยู่ Loki รอยัลกาด 160 เล่นไปเรื่อยๆจนเวลตัน

ถ้า Ro มาเปิดอีกก็เล่นอีกแต่ขอดูการบริการก่อนถ้าดีก็เติมถ้าแย่ก็ฟรี

ส่วนตัวผมว่า Rom สนุกกว่า Ropc เยอะ ปัจจุบันผมก็เล่นทั้ง 2 เกมนะ
แก้ไขล่าสุดโดย KingBoB-Z- เมื่อ Wed Jul 15, 2020 12:59, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3461
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 13:57
RO ไงละ กราวิตี้มาเอง
ดราม่ารายสัปดาห์กันเลยทีเดียว

เรื่องบริหารผมให้ไม่ต่างกันมากนะ 3 ผู้บริการ ทำงานช้า แก้ปัญหาช้าเหมือนเดิม

แต่ด่ากราวิตี้หนักหน่อยตรงที่โฆษณาว่าเจ้าของมาเปิดเอง รับเรื่องตรง ๆ แต่ดันทำได้ห่วยมาก

แสดงว่าที่ผ่านมา as กับ exe ที่แก้ช้าไม่ได้มาจากผู้บริการแล้วล่ะ

ส่วนเรื่องความหิว GGT กินขาดเจ้าอื่นไปหลายขุมมาก ทั้งโปรหมื่น ทั้ง vip ที่ต้องจ่ายเพิ่มอีก 60 บาท

เรื่องดี ๆ ของ GGT มีอย่างเดียวคือความใจดี ค่ายอื่น แอบปั๊มเงินปั๊มของกันเฉพาะกลุ่ม
ส่วนกราวิตี้เปิดให้ผู้เล่นทั่วไปมาปั๊มด้วย 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jul 2010
ตอบ: 2592
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 14:00
เหมือน ro mobile อะ ถอนได้รีบถอนครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3255
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:07
ถูกแบนแล้ว
ผมขายของหมดตัว เอาไปแลกเงินจริงมาละครับ

ใครเลิกได้เลิกเถอะครับ เศรษฐกิจแบบนี้ขอนอนเกิดจริงไว้ก่อนดีกว่า

อีกสักครึ่งปีผ่านไปถ้าปัญหาทุกอย่างมันถูกแก้ไขแล้วค่อยกลับไปเล่นก็ไม่สายนะ

แต่มันจะอยู่ถึงครึ่งปีหรือเปล่าอันนี้ก็ไม่รู้นะครับ

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 07 Sep 2009
ตอบ: 2823
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:48
ผมเล่นผมบอกตรงๆเฉยๆทุกอย่างเลยนะเล่นชิลๆ ไม่ได้เติมเงินซักบาทแต่เวลเรื่อยๆของใส่ตัวมีบ้างไม่มีบ้าง

ผมก้ยังสนุกดี ไม่คิดอะไรมาก คิดมากแบบพวกท่านบัคโน้นนี่นั้น ตายพอดี

เติมไปเยอะต้องเอาคืนทุนต้องกำไร ทำไมไม่ต้องเติมแล้วเล่นชิลๆมั่งล่ะ

สุดท้ายที่เติมไปอาจจะหวังกำไรคืนหรือเปล่าเลยทำให้ต้องมีนั่งเครียดกับพวกนี้

พวกบอทผมเจอนะย่อน2 มิด2 สฟิงแต่ ผมก็เฉยๆเล่นของเราไปเรื่อยๆ

0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2189
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 19:33
RO ไงละ กราวิตี้มาเอง
หลังจากหมดจาก rom มาประมาณ 70 k ตอน ro pc มาผมก็ไม่คิดจะกลับไปเล่นเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Once a Blue, always a Blue
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5258
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 19:41
[RE]RO ไงละ กราวิตี้มาเอง
franshesjoe พิมพ์ว่า:
ผมเล่นผมบอกตรงๆเฉยๆทุกอย่างเลยนะเล่นชิลๆ ไม่ได้เติมเงินซักบาทแต่เวลเรื่อยๆของใส่ตัวมีบ้างไม่มีบ้าง

ผมก้ยังสนุกดี ไม่คิดอะไรมาก คิดมากแบบพวกท่านบัคโน้นนี่นั้น ตายพอดี

เติมไปเยอะต้องเอาคืนทุนต้องกำไร ทำไมไม่ต้องเติมแล้วเล่นชิลๆมั่งล่ะ

สุดท้ายที่เติมไปอาจจะหวังกำไรคืนหรือเปล่าเลยทำให้ต้องมีนั่งเครียดกับพวกนี้

พวกบอทผมเจอนะย่อน2 มิด2 สฟิงแต่ ผมก็เฉยๆเล่นของเราไปเรื่อยๆ

ขอโทษนะครับท่าน ผมเติมเกมไปเพราะเป็นผู้สนับสนุน ผมเขียนตรงไหนไหมว่าผมต้องการแสวงหากำไร ผมสนับสนุนผู้พัฒนาเกม สิ่งที่ผมได้กลับมาคือคนโกงเกม บัคเอาเปรียบผู้เล่น ผมจะมีรีแอคชั่นมันแปลกตรงไหน

มันต่างอะไรกันกับเวลาที่ท่านเสียภาษี แต่ภาษีที่ท่านจ่ายไปไม่เคยเวียนคืนมาให้ท่านได้ใช้ประโยชน์ เป็นท่านท่านจะไม่แคงใจบ้างหรอ แล้วไอ่แมพที่ท่านว่า ผมหลุดพ้นมาตั้งแต่สองวันแรกที่เกมเปิดแล้วครับ

แต่สิ่งที่ผมมองว่ามันไม่แฟร์คือผู้บริหารไม่ดูแลผู้เล่นที่เป็นผู้สนับสนุนเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel