ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ★・:・。Honey。・:・★
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 9040
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:40
[RE: Maguire ช่วงนี้ท้อปฟอร์มทุกนัดเลย]
Enlighten พิมพ์ว่า:
Apiban2526 พิมพ์ว่า:
ขอโทษท่าน Apiban ด้วย ที่ผมเล่นท่านไปมะวาน ผมว่าแรงไป ดูเสียอาการเลยอ่ะเมื่อวาน พิมพ์ผิดๆถูกๆ ขอโทษจริงๆครับ  

จริงๆๆท่านไม่มีผลอะไรกับผมเลยนะครับ คิดเองเออเองป่าว สงสัยท่านน่าจะหลอน  

อ่อ ถ้าไม่มีผลไรก็ดีไปครับ ค่อยโล่งใจหน่อย พอดีผมเห็นอาการมันออก เห็นข้อความดูล่กๆลนๆ ก็เลยเป็นห่วง แต่ดีแล้ว ที่ไม่มีผลอะไรกับท่านครับ  

คงไม่มีผลอะไรครับ แต่ถึงกับเอาไปตั้งสเตตัสเลยทีเดียว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2534
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:41
[RE: Maguire ช่วงนี้ท้อปฟอร์มทุกนัดเลย]
ใครเขาบ้าซื้อกองหลังราคา75ล้านปอนด์กัน มีเเงินอย่างเดียวไม่ได้นะ ต้องโง่ด้วย เคยเห็นหลายคนพูดแบบนี้ แต่พอตัวเอง มาละเว้ย จิ๊กซอว์ตัวสุดท้าย สุดท้ายหายเงียบ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Jun 2020
ตอบ: 1010
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:43
ถูกแบนแล้ว
Maguire ช่วงนี้ท้อปฟอร์มทุกนัดเลย
ท๊อปฟอร์มกว่าแม็คไกวอีกซันจิคาเงะกรู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1014
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:44
ถูกแบนแล้ว
"เคยพิมพ์ให้ทีมตัวเองแพ้" ฟังดูดีนะ

แต่...พิมพ์ให้ทีมตัวเองแพ้ -> เพื่อให้ทีมอื่นชนะ -> เพื่อจะเกาะทีมชนะมาล้อ

พฤติกรรมแบบนี้ไม่ต้องสรรหาคำมายกหางตัวเองหรอก เพราะใน SS นิยามสั้นๆว่า "อีแอบ"
4
0
นักเตะอบต.
Status: เพราะเจ็บปวด...จึงทำให้รู้ว่าเรายังมีชีวิตอยู่
เข้าร่วม: 20 Mar 2020
ตอบ: 955
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:46
nicorobot พิมพ์ว่า:
nicorobot พิมพ์ว่า:
สงสัยต้องเก่งแบบ ลอฟเรน กองหลังที่เก่งที่สุดในโลก ที่เค้าเคยบอกไว้  

โถ น่าสงสารจุง ตั้งแต่โดนลากมาตบกลางสี่แยกเรื่องไม่เคยแช่งทีมตัวเองให้แพ้
ถึงกับต้องโหนกองหลังหนึ่งในใต้หล้า ให้กองหลังค่าตัวสถิติโลกดูดีขึ้น
เดี๋ยวนายก็ผ่านมันไปได้ แต่อย่ากำหมัดแน่นจนเล็บจิกมือเลือดออกล่ะ  

เด็กน้อยจร้า คนจะพิพม์มันพิพม์ได้จร้า อยากให้แพ้ บลาๆๆ แต่ เอาจริงๆทีมรักใครอยากให้แพ้ หนูคงเสพติดแต่คำพูด

จนลืมแยกแยะความคิดซะแล้ว ส่วนกองหลังขี้โม้ ก็ตาม+DNA ของทีมนะ

เด็กน้อยก็มาว่ะ
การที่จะพ่นอะไรออกมาจากปากแล้วไม่รับผิดชอบอะไร อ้างโน่นอ้างนี่ไปเรื่อยแบบนายทำผมถือว่าทุเรศครับ
แล้วก็จัดให้นายอยู่ในกลุ่มแก่แบบกระโหลกกะลาที่คำพูดเชื่อถืออะไรไม่ได้ครับ

พ่นออกมาจากปากตรงไหนครับ ผมพิพม์ โชว์เงิบอีกละ อิอิ พอๆๆไม่อยากโคว ต่อ เสียเวลา  

เอาจริงดิ จะแถไปแบบนี้จริงดิ?
ผมว่าถ้าท่านจะหยุดคิดดึงสติซักชั่วครู่หนึ่งให้สมองได้ใช้งานก่อนจะโต้เถียงบ้างก็ดีนะ จะได้ไม่แก่แบบกระโหลกกะลาแบบนี้ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ขึ้นอยู่กับนายอ่ะนะ ว่าจะให้สมองนายสั่งการว่าจะทำแบบไหน
ผมคงไม่โควทโต้เถียงกับคนแก่กระโหลกกะลาแบบนายอีกแล้วนะ โคตรเสียเวลาชีวิตเลย บาย
4
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3896
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:47
ถูกแบนแล้ว
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
ขอโทษท่าน Apiban ด้วย ที่ผมเล่นท่านไปมะวาน ผมว่าแรงไป ดูเสียอาการเลยอ่ะเมื่อวาน พิมพ์ผิดๆถูกๆ ขอโทษจริงๆครับ  

จริงๆๆท่านไม่มีผลอะไรกับผมเลยนะครับ คิดเองเออเองป่าว สงสัยท่านน่าจะหลอน  

อ่อ ถ้าไม่มีผลไรก็ดีไปครับ ค่อยโล่งใจหน่อย พอดีผมเห็นอาการมันออก เห็นข้อความดูล่กๆลนๆ ก็เลยเป็นห่วง แต่ดีแล้ว ที่ไม่มีผลอะไรกับท่านครับ  

เงิบแล้วเงิบอีก โดนตอกหน้าไม่รู้กี่รอบ ไม่เป็นรัยจริงๆใช่มั๊ยซันจิ มิน่าถึงไม่ไปมุดรู  

เอาตรงๆก็น่าสงสารแกนะ ไม่มีใครช่วยแกเลย แต่อย่างว่า เป็นผมก็ไม่ช่วยอะ พิมพ์อะไรก็ไม่รู้ ไม่รู้เรื่อง แถมเลอะเทอะอีกนะ 55 แต่อ่านแล้วก็ตลกดีอะ  

ไม่มีใครช่วยแกหรอกครับ ทำตัวให้คนหัวเราะเยาะทั่วบอร์ดแบบนี้ แฟนผีเขาคงอายที่จะมาฮีลลลลลช่วย555+++

ผมว่าอายชิดตัวฮาแล้วนะ มาเจอซันจิแล้ว ฮาคูณ2ไปอีก ไม่ใช่ฮาแบบเฮฮานะ

ฮาแบบน่าอับอายขายขี้หน้าอ่ะ
0
0
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:47
กระทู้ไหนมี เฮียเล้า หรือ ซันจิ

การันตี 5 หน้า

1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Jul 2020
ตอบ: 3909
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 10:52
เบาๆกันหน่อย แมคไกวมันก็ไม่ได้แย่ขนาดนั้น มันช่วยทีมเยอะอยู่แต่ด้วยความที่มันเป็นนักเตะสไตล์ตัวใหญ่เทอะทะเลยมีอะไรแบบนี้บ่อย เข้าใจแฟนแมนยูเรื่องชมแมคไกวนะ เพราะเทียบกับที่มีในทีมแม่งดีกว่าเป็นทุ่งเลย แค่จังหวะพลาดแผลมันใหญ่
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Trust the process
เข้าร่วม: 24 Dec 2008
ตอบ: 1165
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 11:01
[RE]Maguire ช่วงนี้ท้อปฟอร์มทุกนัดเลย
แมกไกวร์ยกระดับแผงหลังของยูไนเต็ดขึ้นมา คิดดูว่าถ้าทนใช้พี่ไมค์กับโจนส์ อาจจะหมดลุ้นไป UCL ตั้งแต่ไก่โห่
ราคา 80 ลป. แพงจริง แต่ยูไนเต็ดต้องเสริมถ้าอยากพัฒนาทีม

ส่วนตัวคิดว่ามาปีแรกจนถึงตอนนี้ผลงานพอใช้ มีทั้งดีและแย่ แต่ถ้าจะให้คุ้มค่าคุ้มราคา เค้าต้องพิสูจน์ตัวเองทั้งผลงานส่วนตัวและพาทีมคว้าแชมป์ให้ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Jun 2020
ตอบ: 1010
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 11:03
ถูกแบนแล้ว
Maguire ช่วงนี้ท้อปฟอร์มทุกนัดเลย
LiTTleKapoM พิมพ์ว่า:
แมกไกวร์ยกระดับแผงหลังของยูไนเต็ดขึ้นมา คิดดูว่าถ้าทนใช้พี่ไมค์กับโจนส์ อาจจะหมดลุ้นไป UCL ตั้งแต่ไก่โห่
ราคา 80 ลป. แพงจริง แต่ยูไนเต็ดต้องเสริมถ้าอยากพัฒนาทีม

ส่วนตัวคิดว่ามาปีแรกจนถึงตอนนี้ผลงานพอใช้ มีทั้งดีและแย่ แต่ถ้าจะให้คุ้มค่าคุ้มราคา เค้าต้องพิสูจน์ตัวเองทั้งผลงานส่วนตัวและพาทีมคว้าแชมป์ให้ได้  

มันก็จะหมดลุ้นตั้งนานละ ดีได้บรูโน่มาแบกไว้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2020
ตอบ: 419
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 11:03
ถูกแบนแล้ว
[RE]Maguire ช่วงนี้ท้อปฟอร์มทุกนัดเลย
เต็มที่เลย 60 ล้าน ฝีเท้ากลางๆ

80 ล้านสถิติโลกมันตัองดีกว่านี้

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: * KingCanto * GodZlatan - KnightRooney
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 12793
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 11:32
ผมดูจังหวะนี้หลายทีมาก

ก็ยังสงสัยอยู่ว่า ทำไมสถานการณ์แบบนี้

ไม่มีตัวคุมเส้น หรือ ตัวคุมเสา มายืนหรอว๊ะะะะ

0
0
#ThankyouSirAlex
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 11739
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 11:33
ไม่ได้เห็นมู้เดือดๆ แบบนี้นานละ มันส์ๆ

ปล. จากคนนอกนะ ผมดูแมคไกว์เล่นบ่อยเพราะตามแช่งแมนยู ผมชอบแมคไกว์นะคือมันก็สามารถยกระดับแผงหลังแมนยูได้จริงๆ 80m มันอาจจะดูเยอะไปนิดแต่ซื้อมาแล้วเป็นตัวยืนหลักได้แบบนี้ มันก็โอเคแหละ

ปล.2 ส่วน Human error ในหลายๆครั้ง ผมว่าสาเหตุมาจาก ช้า กลับตัวช้า เลย แต่ก็ใช่ว่าจะรั่ว ดีกว่าทีมผมทั้งแผงอะ ส่วนลูกที่ประกบเพื่อนร่วมทีมตัวเองนี่ไม่คอมเม้น งงเหมือนกัน 55555
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 29 Aug 2006
ตอบ: 3706
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 11:55
Rangsee พิมพ์ว่า:
ไม่ได้เห็นมู้เดือดๆ แบบนี้นานละ มันส์ๆ

ปล. จากคนนอกนะ ผมดูแมคไกว์เล่นบ่อยเพราะตามแช่งแมนยู ผมชอบแมคไกว์นะคือมันก็สามารถยกระดับแผงหลังแมนยูได้จริงๆ 80m มันอาจจะดูเยอะไปนิดแต่ซื้อมาแล้วเป็นตัวยืนหลักได้แบบนี้ มันก็โอเคแหละ

ปล.2 ส่วน Human error ในหลายๆครั้ง ผมว่าสาเหตุมาจาก ช้า กลับตัวช้า เลย แต่ก็ใช่ว่าจะรั่ว ดีกว่าทีมผมทั้งแผงอะ ส่วนลูกที่ประกบเพื่อนร่วมทีมตัวเองนี่ไม่คอมเม้น งงเหมือนกัน 55555  

เห็นด้วย ด้วยที่ตัวใหญ่ เทอะทะ จังหวะ จะพลิก จะหัน มันช้า เลยตามจังหวะบอล หรือ กองหน้า top speed ไม่ทัน

เทียบความหนา แล้ว วิดิช ยังตัวหนาน้อยกว่า แมกไกว แถม มีพี่เป็ด คอยวิ่งดักให้ วิดิช ค่อยวิ่งชน

อันนี้ เลิฟก้อช้า วิ่งสกรีนก่อนก้อไม่ค่อยจะเห็น

ถ้าจะให้ดี ต้องลดน้ำหนัก เพิ่มกล้ามเนื้อ จะได้คล่องตัวมากขึ้น

ยกระดับได้จริง แต่จังหวะพลาดก้อมีให้เห็นบ้าง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 1510
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 11:59
ว่าที่แชมป์ยุโรป7สมัย พิมพ์ว่า:
MidnightN พิมพ์ว่า:
มีเงินอย่างเดียวได้ไหม ดีลนี้  

พอดีมีเงินครับ โทดทีนะ หรือแบบเคส เวนเนอร์ดี อยากได้แต่เงินไม่ถึง  

เข้าใจนะว่ามีเงิน แต่ใช้เงินแบบนี้ เขาเรียกว่าโง่ครับ
เมื่อวานยังเงิบไม่พออีกเหรอซันจิ

วลีนี้จำได้ป่ะ ..ผมเชียร์แมนยูมา25ปี ไม่เคยเชียร์ให้ทีมแพ้ แต่ครั้งนี้ผมจะเชียร์ให้ทีมแพ้...

วลีตอกหน้าแฟนผีแบบนายอ่ะ เงิบจร้าาาาาาาาาาาาาาาา  

สำหรับผมแมกไกวยกระดับกองหลังผีขึ้นแต่ก่อนมากครับ
ความผิดพลาดมันก็อาจมีบ้างแต่มันดีขึ้นจริง ๆ

ถ้าไม่ได้ติดตามดูจริง ๆ แล้วมาบอกว่า โง่ นี่ ผมว่าด่าตัวเองแล้วแหละ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel