ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 5053
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 22:13
[RE: RO คิดว่า EAC จะเอาพวกนี้อยู่ไหม]
MiniParallel พิมพ์ว่า:
Nomeartor พิมพ์ว่า:
สมชาย ขายปลา พิมพ์ว่า:
Nomeartor พิมพ์ว่า:
OpenKore เปิดได้จริงครับคอนเฟิร์ม Securityของเซิพ Gravity อ่อนด้อยมากๆในเรื่องกันบอท แต่น้อยคนที่จะรู้วิธีทำให้มันเปิดได้ ถ้ามีซักคนนึง เอามาแจกในที่สาธารณะ ก็จะเกิดเหตุแบบเดียวกับช่วง EXE บอทเต็มเซิพนั่นแหละ  

ผมเห็นเอามาขายกันแล้วครับตอนนี้ 555 OPK ถึงกับขนาด live stream กันเลย ขายตรงสุดๆ ไหนจะยิง ads ใน fb อีก ไม่มีเกรงกลัวอะไรทั้งสิ้น  

มันขายกันราคาสูงนะครับ เลยยังพอจำกัดจำนวนบอทได้อยู่ พวกที่แก้เป็นมันแก้ให้เปิดได้จำกัดตามที่มันต้องการ แก้ไฟล์ Netredirect ที่เรียกตอน Bot เปิดวิ่งไปที่ Database ของมันแล้วเช็ควันหมดอายุอะไรได้อีก ส่วนใหญ่มันขายแบบเช่ารายเดือน ราคา หลักพันปลายๆ ถึง หลักหมื่น คนที่จะบอทได้เลยต้องมีกำลังทรัพย์อยู่พอสมควร

สุดท้ายถ้ามันมีคนแก้เป็นแล้ว เอามาปล่อยสาธารณะแบบที่ผมบอก ก็เตรียมตัวพังพินาศได้เลยครับเซิพ Gravity

ราคาตอนนี้เริ่มไม่ได้สูงขนาดนั้นแล้วครับ แถมตอนนี้เข้าสู่ x0 เรียบร้อยละด้วย  

ราคาผมอ้างอิงจากที่ทราบมาตอนช่วงต้นเดือน ตอนนี้ถ้าลงไปเยอะก็น่ากลัวอยู่ครับ
ตอนนี้ OPK ใช้งานได้ทุก Mode ละครับที่ท่านว่าอันนี้พอทราบ แต่ก็นั่นแหละครับยังยืนยันคำเดิม ถ้ามีคนเอามาปล่อยสาธารณะเมื่อไหร่ ถึงจะพังพินาศของจริง ซึ่งตอนนี้ผมยังไม่เห็นว่ามีใครทำแบบนั้น แบบที่โหลดปุ๊ป ใส่ User Pass ใช้งานได้ปั๊ปอะไรแบบนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14114
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 22:24
RO คิดว่า EAC จะเอาพวกนี้อยู่ไหม
แก้ได้ครับถ้าเค้าเปิด EAC ฝั่งเซิฟ ลองนึกเหมือนฮอนกะดอทเอ อ่ะครับ ทำไมฮอนถึงไม่มีแฮคแมพ ประมาณนั้นอธิบายง่ายๆ

ส่วนที่มันขายกันทุกวันนี้ก็ทำสันดานทุเรศผมบอกแค่นี้ opk เค้าทยอยปล่อยซอร์สมาเรื่อยๆ ไอ้พวกนี่มันก็ไปขอคำใบ้เค้า ว่าทำยังไงครับ บลาๆๆ ผมติดตรงนี้ คนที่เค้าทำเป็นเค้าก็ใบ้ๆให้ไงจนมันแก้ได้ พอแก้ได้แม่งเอาไปขายซะงั้น คือ เค้าเงียบๆกันมาเป็นเดือน แม่งช่วงนี้อย่าเห่อ เอามาขายกันแบบหิวเงินเกิ้นนนน แถมแม่งเปิดคอร์สสอนอีก บอกแก้จนกว่าเกมส์จะปิด ผมขำชิบ อยากให้ EAC เปิดระบบเต็มรูปแบบแถมแบนพวก HWID ไปเลย พวกนี้มันจะทำหน้ายังไง

จริงๆเห็นแว่วๆว่าตอนนี้แก้ตัวใหม่ใกล้คลอดเต็มที่ล่ะ เค้าว่าน่าจะเดือนนี้แหละ ตอนนี้มันเลยรีบขาย รีบโกยกันล็อตสุดท้าย ถาวร x1 2000 มั้ง กี่จอก็ได้

ผมไม่เห็นใจนะพวกซื้อบอทตอนนี้ บอกเลย รอดูกรรมตามสนองของพวกมัน แม่งเปิดกันน่าเกลียดแถมทำเซิฟเน่าเกิ้นนน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
3
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: คำพูดมากมาย ความหมายเท่าเดิม
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9067
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 22:39
[RE: RO คิดว่า EAC จะเอาพวกนี้อยู่ไหม]
opk แจกฟรีถ้าทำเป็น แต่ตอนนี้เอามาขายกันเพียบคนขายบอทโกยได้โกย คนเปิดเซิฟเกมก็โกยได้โกยเช่นกัน
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3465
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 22:48
RO คิดว่า EAC จะเอาพวกนี้อยู่ไหม
กันได้ไม่ได้ขึ้นอยู่กับฝั่งเซิฟด้วยนะ ดูอย่าง iro บอทก็ไม่ได้มหาศาลขนาดนี้

ถ้าระบบสมัครใหม่ให้ยืนยันตัวตนเข้มงวดหน่อย

ระยะยาวมันก็จะหายไปเอง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 15 Feb 2007
ตอบ: 1916
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 23:10
อย่างหนัก

บอทมาเฟีย เผลอๆ จ่ายให้ กกต ด้วย

บอท as ยังหนีคน บอทที่นี่ แจม และ รวมกันบังของ

0
0
JKJ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 14037
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 00:20
เละไม่รู้จะเละยังไง แต่ยังมีคนเล่น ใจรักจริงๆ นับถือใจเลย
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 13835
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 01:25
มันกัน100%ไม่ได้หรอก ขนาดเกมที่ผมเล่นมีตลาดกลางตั้งร้านขายไอเท็มเองไม่ๆได้ เทรดเงินไม่ได้ มีเก็บภาษีตลาด มีค่าเสื่อมไอเท็ม มีระบบอันเทรด ยังมีบอทเลย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 2122
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 02:03
ผมว่า OPK สุดท้ายจะกันได้ซัก 90% เหลือแค่คนที่แก้เป็นเท่านั่นแหละที่หาวิธีแก้ที่ใช้ พวกตาสีตาสาที่เฮโลๆซื้อตามๆกันเดียวพอตัวกันออกก็บายจ้า ส่วน AI นี่น่าจะกันยาก แต่ยังดีที่ไม่ฉลาดเท่าไร

0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 9302
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 08:39
MrBrakhumnoy พิมพ์ว่า:
opk แจกฟรีถ้าทำเป็น แต่ตอนนี้เอามาขายกันเพียบคนขายบอทโกยได้โกย คนเปิดเซิฟเกมก็โกยได้โกยเช่นกัน  

ทำไมไม่ห้าม
0
0

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7264
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 12:02
ถ้าจะเอาสังคมบ้านเรามาเป็นตัวเปรียบเทียบก็ตามนั้น

ทำเ_ย ไม่ต้องแอบ ใครทำดี ก็โดนเอาเปรียบ

จะเป็นคนดีช่วยเหลือสังคม ก็เหนื่อยหน่อย เอาโจรมาส่งถึงที่
ยังไม่อยากจะจับเลย
0
0
Talent bringt dich an den start, Einstellung ans ziel.
พรสวรรค์นำคุณไปที่จุดเริ่มต้น ทัศนคตินำคุณไปสู่เส้นชัย

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: คำพูดมากมาย ความหมายเท่าเดิม
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9067
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 13:58
Marrrr พิมพ์ว่า:
MrBrakhumnoy พิมพ์ว่า:

ทำไมไม่ห้าม  

ก็ใช้อยู่เหมือนกัน
0
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 21 Jan 2010
ตอบ: 4275
โพสเมื่อ: Thu Jul 16, 2020 11:11
มันต้องมีเคสแบบ ดำเนินคดี อย่างจริงจัง โดนปรับ ให้เป็นแสนเป็นล้าน แล้วเอามาประจานหน้าเพจหลัก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel