ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15665
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 23:34
แปลว่าไร?...'เบล' ทำท่า 'ส่องกล้อง' หลังโดนด่าหลับไม่สนใจเพื่อน
ยาวไป ยาวไป โปรเบล
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2010
ตอบ: 4893
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 23:35
[RE: แปลว่าไร?...'เบล' ทำท่า 'ส่องกล้อง' หลังโดนด่าหลับไม่สนใจเพื่อน]
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:
nossoshi พิมพ์ว่า:
นัดก่อนเก้าอี้นุ่ม เอนนอนสบาย

ขอข่าวนี้หน่อยท่านเหมือนผมพลาดไป​ 55  

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1900296

1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 387
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 03:20
[RE: แปลว่าไร?...'เบล' ทำท่า 'ส่องกล้อง' หลังโดนด่าหลับไม่สนใจเพื่อน]
zerozerox พิมพ์ว่า:
toOnSir พิมพ์ว่า:
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
บอลไม่เข้ากับน้าดานอ่ะ ลงมาก็เล่นไม่ได้อ่ะ ดูฮาเมสดิผมโครตชอบเลย แต่ฮาเมสไม่มีความขยันและเล่นเกมรับได้ไม่ดีเท่าแผงกลางมาดริด เกมไหนที่รุกเต็มสูบอาจจะได้ใช้ แต่จะโทษฮาเมสก็ไม่ได้ ในเมื่อกองหน้าเป็นไอ้เบ้น ปั้นให้ตายก็ยิงไม่เข้าหรอก ทุกๆวันต้องหวังพึ่งพาปีกให้ยิงทั้งนั้น+รามอส  

เล่นไม่ได้หรา เบลมันยิงประตู เป็นตัวจริง ช่วยซีดานมาเท่าไหร่แล้ว บอกเล่นไม่ได้ ไอ่ฮาเมสเล่นให้ดานกี่เกม ยิงไปสักกี่ลูก มาบอกดีกว่า เพิ่งหัดดูบอลช่วงโควิดปะเนี่ย 555

เหยียดคนอื่นเหมือนเท่เลยอะ เลอะเทอะชิบหาย :)

ไม่มีเบลก็ไม่ได้แชมเปี้ยนลีกหรอกครับ  

หว่ายๆๆ อ้าง หว่ายๆๆ 3-1 หว่ายๆๆ คาริอุส
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 04:31
PhookNarawat พิมพ์ว่า:
อาซาร์ ถ้าไม่ใช้ กลับบ้านสแตมฟอร์ดบริดจ์เหอะ เห็นแล้วหดหู่เลย  

หดหู่เรื่องอะไรครับ ย้ายมากำลังจะได้แชมป์ลีก แถมยูฟ่าก็ยังมีลุ้นอยู่ ถ้ายังอยู่เชลซีเนี้ยหดหู่ของจริง สภาพตอนนี้นี่ดูไม่ได้เลยบอกตรงๆ ลุ้นที่สามที่สี่ไปวันๆ ยูฟ่านัดแรกก็โดนไปสามเม็ดอีก
แก้ไขล่าสุดโดย NuTnOLits_TH เมื่อ Wed Jul 15, 2020 04:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Real Madrid Football Club & Punk Music

นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 02 Apr 2020
ตอบ: 3906
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 06:57
NuTnOLits_TH พิมพ์ว่า:
อาซาร์ ถ้าไม่ใช้ กลับบ้านสแตมฟอร์ดบริดจ์เหอะ เห็นแล้วหดหู่เลย  

หดหู่เรื่องอะไรครับ ย้ายมากำลังจะได้แชมป์ลีก แถมยูฟ่าก็ยังมีลุ้นอยู่ ถ้ายังอยู่เชลซีเนี้ยหดหู่ของจริง สภาพตอนนี้นี่ดูไม่ได้เลยบอกตรงๆ ลุ้นที่สามที่สี่ไปวันๆ ยูฟ่านัดแรกก็โดนไปสามเม็ดอีก  

ในแง่ความสำเร็จนะใช่ครับ แต่การได้มีส่วนร่วมของความสำเร็จนั้นมันคือความสำเร็จที่แท้จริงครับ อยู่สิงห์จะบอกว่าไม่สำเร็จก็ไม่ได้นะครับ ถ้าอยู่เชื่อว่าต้องดีกว่านี้แน่ๆ แต่อยู่ชุดขาวมีแต่นั่งตบยุงดูเพื่อน บางที่ๆเป็นความฝัน กับความจริงมันต่างราวฟ้ากับเหวครับพี่เอ้ยย
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 8277
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 07:39

ในแง่ความสำเร็จนะใช่ครับ แต่การได้มีส่วนร่วมของความสำเร็จนั้นมันคือความสำเร็จที่แท้จริงครับ อยู่สิงห์จะบอกว่าไม่สำเร็จก็ไม่ได้นะครับ ถ้าอยู่เชื่อว่าต้องดีกว่านี้แน่ๆ แต่อยู่ชุดขาวมีแต่นั่งตบยุงดูเพื่อน บางที่ๆเป็นความฝัน กับความจริงมันต่างราวฟ้ากับเหวครับพี่เอ้ยย

ที่อาซาร์นั่งตบยุง เพราะมันเจ็บบ่อยครับ สภาพร่างกายไม่ฟิต
แต่ถ้าฟิตสมบูรณ์ 80% ขึ้นไป ซีดานก็เข้นลงทุกนัดนะ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Keep the blue flag flying high.
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7991
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 13:48
แต่ก่อนอยากให้ย้ายมาเชลซีนะ แต่กวนตีนแบบนี้อย่าดีกว่า
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:01

นี้ดูแค่ภาพใช่ไหม อาซาร์ไม่เคยสำรองนะถ้าฟิตอะ ปีนี้ถึงจะเจ็บเยอะ ไม่ค่อยได้ยิง แต่ก็มีส่วนร่วมกับเกมส์เยอะอยู่นะ assis ก็มีมมาเรื่อยๆ นี้มาบอกนั่งตบยุงคืออะไร ข่าวอะติดตามหน่อยครับ ถ้าฟิตแต่ไม่ส่งลงแบบเบลก็ว่าไปอย่าง
0
0
Real Madrid Football Club & Punk Music

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2009
ตอบ: 3259
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 21:48
Balaong พิมพ์ว่า:
zerozerox พิมพ์ว่า:
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
บอลไม่เข้ากับน้าดานอ่ะ ลงมาก็เล่นไม่ได้อ่ะ ดูฮาเมสดิผมโครตชอบเลย แต่ฮาเมสไม่มีความขยันและเล่นเกมรับได้ไม่ดีเท่าแผงกลางมาดริด เกมไหนที่รุกเต็มสูบอาจจะได้ใช้ แต่จะโทษฮาเมสก็ไม่ได้ ในเมื่อกองหน้าเป็นไอ้เบ้น ปั้นให้ตายก็ยิงไม่เข้าหรอก ทุกๆวันต้องหวังพึ่งพาปีกให้ยิงทั้งนั้น+รามอส  

เล่นไม่ได้หรา เบลมันยิงประตู เป็นตัวจริง ช่วยซีดานมาเท่าไหร่แล้ว บอกเล่นไม่ได้ ไอ่ฮาเมสเล่นให้ดานกี่เกม ยิงไปสักกี่ลูก มาบอกดีกว่า เพิ่งหัดดูบอลช่วงโควิดปะเนี่ย 555

เหยียดคนอื่นเหมือนเท่เลยอะ เลอะเทอะชิบหาย :)

ไม่มีเบลก็ไม่ได้แชมเปี้ยนลีกหรอกครับ  

หว่ายๆๆ อ้าง หว่ายๆๆ 3-1 หว่ายๆๆ คาริอุส  
5555555555 จริงครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel