ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5083
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 17:09
[RE: [RO] รู้ล่ะครับว่าทำไมเขาถึงไม่เอายาแอสเข้าช็อป]
PassionlessZ พิมพ์ว่า:
Myz17 พิมพ์ว่า:
kalakasong พิมพ์ว่า:
140 ล่ะครับ หมดยาแอสไป 50-80ขวด ราวๆนี้แหละ ถือว่าคุ้มค่านะสำหรับผม
ตอนนี้ก็ลงดันหนอนดันทอยไนท์แมร์กลาสได้แล้ว

ถ้าจะเล่น ass เพื่อลงดัน solo ogh โดยเฉพาะ ต้องสายปั่นใช่ป่ะครับ ใช้งบเยอะไหมครับ

กำลังคิดว่าจะเล่น ranger หรือ ass ดี เอาไว้ลงดัน  

งบน้อย ranger ครับ งบเยอะไปGx เทียบของณตอนนี้ ราคาเท่ากันRanger ไปได้ไกลกว่ามากๆเลยครับ  

Ranger 130 พอจะ solo ดัน ogh ไหวไหมครับ ถ้างบนิดหน่อย ใช้สายผสมใช่ไหมครับ AS+Cri

กำลังลังเล จะปั้นตัวไรดี

ขอบคุณครับ  

130น่าจะยังนะครับแต่140เห็นคลิปที่เขาลงยิงบอสตัวแดงๆอะ20วิตายใช้แทรปวางดักบอสและก็แปลงร่างเป็นมัฟก้ายิง20วิบอสตาย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16470
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 19:57
[RE: [RO] รู้ล่ะครับว่าทำไมเขาถึงไม่เอายาแอสเข้าช็อป]
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
หลายคนบอก 2 ชม ได้ 1เวล 3 ชม ได้ 1 เวล คือช่วงเวลากำหมัด

ผมอยากให้เตรียมใจไว้นิดนึง ช่วง 145 + นี่แบบว่า

10 ชม ต่อเวลเลยนะครับ

ตอนนี้ผม 154 กดทุกอย่าง ถ้าคนไม่เยอะ

มอนมีเรื่อยๆ เฉลี่ยๆสมุด 1 เล่ม ได้ 4-5 %

ลืมกดประกัน ตายทีนี้แทบอยากนอน
0
0
Do you hear the people sing ?
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ทีมดาวิใบเฟิร์น
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 60863
โพสเมื่อ: Tue Jul 14, 2020 21:06
สู้บอสดัน Toy ไม่ได้
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Suphanburi FC & Manchester United
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 1270
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 09:39
Myz17 พิมพ์ว่า:
140 ล่ะครับ หมดยาแอสไป 50-80ขวด ราวๆนี้แหละ ถือว่าคุ้มค่านะสำหรับผม
ตอนนี้ก็ลงดันหนอนดันทอยไนท์แมร์กลาสได้แล้ว

ถ้าจะเล่น ass เพื่อลงดัน solo ogh โดยเฉพาะ ต้องสายปั่นใช่ป่ะครับ ใช้งบเยอะไหมครับ

กำลังคิดว่าจะเล่น ranger หรือ ass ดี เอาไว้ลงดัน  

งบน้อย ranger ครับ งบเยอะไปGx เทียบของณตอนนี้ ราคาเท่ากันRanger ไปได้ไกลกว่ามากๆเลยครับ  

Ranger 130 พอจะ solo ดัน ogh ไหวไหมครับ ถ้างบนิดหน่อย ใช้สายผสมใช่ไหมครับ AS+Cri

กำลังลังเล จะปั้นตัวไรดี

ขอบคุณครับ  

ผมว่ายังไม่ไหว อาจจะไม่รอดที่ชั้น2 ยังไงลองไปดูก่อนได้ครับ เก็บประสบการณ์  

ขอเสริมด้วยคนครับ ตอนนี้แรนเจอร์ผม 139 ถ้าไป Solo น่าจะยังเหนื่อยครับ (เอาจริงๆผมเองก็ยังไม่ได้ลอง) แต่ทุกวันนี้ผมลง DUO กับแรนเจอร์เพื่อนผมอีกตัวครับ เวลพอๆกัน สบายๆ หาร 2
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel